ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] AV Crossover Doujin หนังAVที่สร้างจากโดจิน (17เรื่อง)(60%)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2021, 12:13:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ninku

leviathan

โดหลายๆเรื่องก็ผ่านตามาเยอะนะ แค่ไม่คิดว่าแกจะสรรหาเอานักแสดงมาเล่นด้วยเนี่ยสิ แล้วแต่ล่ะนาง คัดมาแล้วอย่างโดดเด่นทั้งนั้นเลย

dunkindonut

ไม่เคยดูหนังโป๊ที่ทำมาจากโดจินเลยครับ ขอลองเบิ่งความสนุกหน่อยนะครับ

Tomatomz

Takashima Matsumoto

ผลงานดีอีกแล้วครับท่าน หลายๆผลงานคือตำนานทั้งนั้นเช่น Julia, Anri Okita, Haruna Hana ^_^ ขอบคุณมากๆครับผม  ::Thankyou:: ::Orz::

chakrit wutthipasinkit

นักแสดงระดับพรีเมี่ยมทั้งนั้นเลย ลักษณะเข้ากันกับตัวการ์ตูนมาก ๆ เลยครับ

Wasabi Orange

thetwo

เป็นแนวที่สงสัยมานานแล้ว ว่าเขาเอาเกณฑ์อะไรคัดเลือกโดจินอันไหนมาทำเป็นหนังอะครับ ที่ผู้เขียนหรือความนิยม วัดยังไง พอจะทราบมั้ยครับ

dj.bird

น่ารัก น่าฟัดทุกคน เอาไปจิ้น ต่อก็สุข ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

vtklk2015

หนังชุดนี้แลไอเท้มทุกเรื่องเลยครับ
แต่ชอบเรื่องMIMK-020 Anri Okita & Ao Akagi มากที่สุดขอบคุณครับ

somkiet.singh

แต่ละเรื่องคัดนักแสดงได้หน้าตาและหุ่นใกล้เคียงกับการ์ตูนมากครับ แต่ละเรื่องเด็ดๆครับ ขอบคุณมากครับ