ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

arsenyo

เพื่อนเรารักเธอว่ะ แบบนี้ได้ไหมอ่าาา แอบชอบรีนเป็นการส่วนตัว

Chaithain

ตอนนี้มาเเบบเนิบๆ ไม่มีปี้ รันฟันเเทงเหมือนตอนก่อนๆ จะไปยังไงต่อน้อ...บอยกับริน

peddo

บอยกลับมาแบบเป็นที่สนใจของสาวๆ นอกขากเรื่องงานต้อบริหารจัดการเรื่องจืตใจให้ดีครับ อย่าหมกมุ่นกับการแก้แค้น โดยเฉพาะน้องฟ้า แกน่าสงสารนะครับ

นายบอยกับไอรีน รู้จักกันมาก่อน ยังงี้้้้้้้้้้้ต้องทบทวนความหลังยาวๆ

chaiya88

ไม่มีฉากฟ้ากับบอยหรือครับ ต้องมีแบบบอยรุนแรงกับฟ้าด้วยนะครับ (แก้แค้น)

NNGGOO

รำลึกถึงความหลังครั้งเก่าแล้วก็สานสัมพันธ์กันต่อ จะไปได้ไกลแค่ไหนก็แล้วแต่ฟ้าลิขิต

Kanghear

เนื้อเรื่องจะไปทิศทางไหนต่อ จะปล่อยมันไปแบบนี้หรอ

mrtevada

อ่านตอนนี้แล้วก็งงๆ เรื่องราวมันกลับตาลปัตรเร็วมากเลยครับ

newblogspot

prajuab masorn

n_neng

ได้เจอเพื่อนเก่าเข้ามาปลอบใจ คงดีขึ้น แต่อย่าลืมแค้นที่ต้องสะสาง

chiratzz

pheonix

แหม รีนเป็น เพื่อนเก่าแบบนี้ก็สานต่อสบายเลยสิเนี่ย คุณบอย อิอิ