ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vergo

มีตัวละครเข้ามาเกี่ยวเนื่องอีกหลายคนเลยครับ แต่ตอนนี้ลุ้นบอยเอาคืนเจ้าเอกก่อนละกัน

lonelyking

kuchaikuchai

เปิดตัวละครเพิ่มอีก 3 คนเลย ผมว่าเรื่องนี้คงยาวเกิน 40 ตอนแน่ๆ

Flare cnx

zamzam

เพื่อนในวัยเด็ก จะกลายเป็นแฟนไหมนะ
รอดูการแก้แค้นอยู่นะ

yuta279

บอยกับรีนมารื้นฟื้นความหลังกัน จะทำให้ลงเอยกันหรือเปล่า แต่เปิดตัวน้องรินและพี่แคทแบบนี้ เนื้อเรื่องจะไปทางไหนนะ ยิ่งพี่แคทเป็นคาสโนวี่แล้วด้วย กลัวว่าจะได้เจอกันนายเอก หรือว่านายเอกจะได้เจอนรกอีกขุมกันแน่นะ

kriangbaac

สุดท้ายบอยคงเลือกรีนแหบะ ฟ้าน่าจะเละเกินเยียวยาละ

Lookkroo

e20pat

แท็กซี่ต้อง นางฟ้ากับควาย แต่ใครจะเป็นควายกันระหว่างนายบอยกับนายเอก อยากให้บอยเป็นแฟนเพลง Y not 7 จะได้ปล่อยให้ไหลไป ให้ลอยลงสู่ทะเล.......

อ้าว ยินดีด้วยนายบอยขอให้สมหวังซะทีนะ
แต่เอถ้าบอยสมหวังเรื่องมันก็จะจบอ่ะดิ๊

rapits

เพื่อนเก่าก็มาพบกันนี่เอง คงจะได้ลงเอยกัน

biggiggog

มีตัวละครใหม่มาเพิ่มแบบนี้
น้องฟ้าคงโดนเฟดออกซะละม้าง
ขอบคุณครับ

bass2521