ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

ตัวละครมีเพิ่มมาอีก มันจะมาสัมพันธ์อะไรกับบอย สำหรับริน น่าจะเกี่ยวเชิงธุรกิจแน่ๆ แต่นางมีคู่มั่นแล้วมันจะยังไงกันต่อล่ะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ บอยกับรินจะลงเอยกันอย่างหน้อ ขอให้มีความสัมพันธืที่ดีต่อกันทั้งคู่นะครับ

toshihiko

มีตัวละครลับเยอะขึ้น น่าจะมีเรื่องอีกยาวเลย

outsider

ย้อนวันวาน อดีตสมัยแฟนฉัน จากเพื่อนจะกลายเป็นแฟนได้มั้ยน้อ

noraseth

บอยเริ่มรักใหม่ได้ก็ดีนะเจ็บมาก็เยอะเป็นผมเจอแบบนี้ไม้รู้ทำไงดีเหมือนกัน

jeditay

แต่ละตัวละครผูกกันจนน่าตกใจจิงๆ แต่ก้อดีน่าสนุกดี

Channarong Saekow

รักมากก็แค้นมากเป็นเรื่องธรรมดา แต่อันไหนล่ะ รัก กับ แค้น จะมากกว่ากันน่ะ

vi vo

อยากรู้เรื่องราวอีกฝั่งครับจะเป็นอย่างไรบ้าง

nicky1976

บอยกับรีน มีสิทธิ์ลงเอยกัน หลังจากได้แก้แค้นสำเร็จ

Invisibleman

thelegendary29

สรุปรู้จักกันมาก่อน  เลิกกับฟ้าเรยเปลี่ยนมาคบรีนดีกว่า

makcloud44

ปูเสื่อรอมานาน สุดท้ายเพื่อนเก่าก็มาพบกัน รีนจะมีความรู้สึกแบบไหนกับบอย และบอยจะยังรู้สึกแบบเดิมกับฟ้าหรือเปล่า

counellol2

เป็นประธานเลย การแก้แค้นยิ่งน่าสนุกเลยครับ

jooloo