ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tansatan1

เริ่มรวบปมต่างๆล่ะ ตัวละครแต่ละตัวจะจบลงกันยังไงบ้างน้า

myidol

น่ารักกกกกกกกกกกกก ผมขอเม้นท์อีกรอบนะครับ มันต้องแบบนี้ครับ พระเอกโดนถลุงตาเขียวมานานแล้ว ขอความสุขโรแมนติกแบบนี้จนจบเลยก็ได้ครับ ที่จริงผมชอบแนว NTR มากๆ
แต่เรื่องนี้ ช่วงแรกสงสารพระเอกมากที่สุด

Pm Nuttakan

เหมาะสมกันที่สุดแล้วบอยกับรีน เอาใจช่วยนะ

solomon1977

ว้าว....มีการเปิดตัวสองตัวละครใหม่ซะด้วย ว่าแต่บอยจะเอาไงต่อเริ่มใหม่กับรีนหรือสานต่อกับฟ้าแต่ผมไม่อยากให้สานต่อกับฟ้านะบอยจะดูควายเกินมูฟออนแล้วไปเริ่มกับรีนดีกว่า

EDIT อ้าว....ได้กันซะแล้วนึกว่าบอยจะไปล้างแค้นให้ฟาดฟันสัตรูให้เสร็จก่อนแล้วกลับมาเผด็จศึกรีนเหมือนรับถ้วยรางวัลกลายเป็นเป็นบอยฟาดฟันเพื่อนตัวเองก่อนไปออกศึกซะงั้น

dodoza2

จะยังไงต่อน้อรอดูว่าบอยจะแก้แค้นอะไรยังไงขอบคุณมากครับสนุกมากรอติดตามอยู่นะ

nany

Kiss my ass

::HeyHey::คนเชียรีนเยอะแล้ว งั้นผมขอเชียรินแล้วกัน ไหนๆรินก็ไม่ได้รักคู่หมั้น  พระเอกต้องมีแผนการล้มหมั้นอยู่แล้ว

jaja

โอ๊ยๆแบบนี้มีจูบตามมาแน่ๆ แล้วจะมีดราม่าหรือเปล่า

hara

petergg

บอยรีน บอยรีน บอยรีน เชียร์คู่นี้ครับ ส่วนฟ้า บอยต้องแก้แค้นเอาคืน
อะไรกันครับเนี่ย

terapoong48

dawdom