ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

แบบนี้ ตัดใจได้ง่ายๆเลยครับ   จะได้แก้แค้นให้เต็มที่

cobra888

Ganakorn Gongmag

คงไม่อยากทำลายมิตรภาพเพื่อนที่ดีต่อกันตลอดหรอกนะ พอเปลี่ยนสถานะอาจทำให้อะไรเปลี่ยนได้

keatmano

สานต่อความสัมพันธ์ จากเพื่อนเป็นแฟนเถอะนะ.''

songphon

ความรักในวัยเด็ก กำลังจะต่อยอดเป็นความรักที่แท้จริงหรือป่าวครับ

mighty

รีนนักร้องที่แต่งตัวเซอร์กลับเป็นเจ้าของร้านและนักร้องประจำร้านความผูกพันธ์ที่มีมาสมัยเด็กกับบอยยังคงเหมือนเดิมแต่รีนจำบอยได้ยังงัยนะเจอบอยที่ไหน..

tameable

poppyza

ฟ้า​ต้องโดนเอาคืนจับทำเป็นทาสเนื้อ​ ส่วนเมียแต่งต้องหาใหม่

Topp458

darter

myidol

หวังว่าท่านนักประพันธ์จะไม่ทำร้ายบอยด้วยการให้ใจอ่อนกลับไปให้อีนั่นหลอกอีกนะครับ น้องรีนเท่านั้นครับ สวย เก่ง ครบเครื่อง