ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 33 (ความลับแฟนเพื่อน)

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 05, 2022, 03:50:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxio2010

น่าจะให้จิ๊บมาร่วมวงด้วยนะครับ ต้องให้เป้lv up หน่อยนะครับ ไม่งั้นไม่ไหว 

mossess

รอก่อนนะเพื่อน เสร็จงานทางนี้แล้วเรื่องแฟนค่อยว่ากัน ::DookDig::

Tonpera

แม่ดูแลลูกดีมาก เป้สุดยอดจะช่วยเพื่อนมั้ย

nowhereman

งานนี้ ต่อให้เพิ่มโดส ยาก็เอาไม่อยู่ เจอเป้จัดให้ตลอดแบบนี้

MGSx

สงสัยหมอต้องให้ยาชุดใหม่แล้ว....ยาเก่าเอาไม่อยู่แล้ว....

robertrobin

ดันมาใช้ให้เป้ไปสืบเรื่องของแฟนตัวเองแบบนี้ ระวังบ้านแตกนะครับ ส่วนเป้ภารกิจเสียวรออยู่ด้วย สู้ๆนะครับ

lek123

Miracle Prince

เอาจริงนะ อิจฉาเป้หว่ะ  มีหลายคนไม่พอ แต่ละคนสวยสุดๆ
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

avena

หลงแม่ขนาดนี้บักเป้คงได้เอาแม่ตัวเองมาเป็นลูกสะใภ้ให้แม่ตัวเองแล้วสินะ ::DookDig::

crazylex

1819

มากี่ครั้งกับสาวคนไหน ไม่เดือดเท่ากับวิภาจริงๆ มาอาทิตย์ละต้อนได้ไหมครับ 555     
ก็ยังอดห่วงวิภาจะทนต่ออาการไม่อยู่จนต้อง ออกไปหาให้คนอื่นจัด ต้อนเป้ไม่อยู่จริงๆ
  หมอปิ่น กับ แป้ง และ เป้ ต้องช่วยๆกัน นประคองวิ นะ  คือ ไม่ต้องกินยา ต้อนมีคนอยู่ด้วยก็ได้ แต่  เวลาอยู่คนเดี่ยววิต้อวกินยานะวิ   จะพลาดพลั้งหลายครั้งแล้ว     
ส่วน เป้ ถ้าเจอ 3 สาวแบบนี้ เอาจริงๆ ถ้าไม่อึดกว่าเดิมแย่นะ    นอกจากออกกำลังกายเน้น คาร์ดิโอ้ และเวท แล้ว
  ต้องใช้ยาโด๊ปยาทนมยาอึดช่วยแล้ว ยังไงก็เอา วิไม่ลงจริง ๆ  ยิ่งเติ่มเหมือนยิางต้องการ   ผมล่ะห่วงวิพลาดจัง ยิ่งต้อนนี้ มี ประโยคว่าอยากมีผัว กลัวจัง จะไปมีคนอื่น 
ส่วน แป้ง  จะรู้จากใคร หว่า ว่าเป้คือน้องชายวิบอกเหรอ  ??  ศักดิ์มันยังไม่รู้เลย   และ หมอปิ่น    ต้องเพิ่มเวลการรักษา  ตัวยา วิแน่นๆได้แล่ว นะ
edit เชียร์วิยึดเป้คนเดี่ยวเลย  มีแป้งเป้ เข้าใจ เป็นตัวหลอกบังหน้า
   ส่วนเพื่อนเอ็มของเป้ อกหักแน่ แต่ อีฟ มาแบบนี้ืเป็นอะไร ที่พัท จะกลับมาวอแว กับ วิเป้อีกไหมนี่      อีฟจ็อบคบกันบังหน้า  เพื่อที่อีฟเอากับพ่อ  แล้วมีลูก ส่วน  จิ๊บเอากับเอ็มต่อ แต่ รักจ็อบผู้เป็นพี่ชายและผัว    ต่างคู่ต่างกำความลับ   แต่  อีฟกับพัท จะเอาเรื่องของวืกับเป้ไปพูดไหม หว่า 
ปล. อย่างทิ้งนานนะครับ    มาเรื่อยๆเลย เด็ดสุด แล้ว FCแม่วิภา
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

GodZlatan