ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Haha no Tsutome เด็กเวร 1/2 แปลไทย by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 11, 2020, 11:51:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

สารภาพครับ ว่า ถ้าอ่าน เรื่องแนวนี้ทีไร ใจไม่ค่อยดีเลยครับ  ตับมันจะพังเอาให้ได้  แค่สมยอมกัน ก็แสลงใจละ  นี่ ถึงขั้น ข่มขืน แม่ตัวเอง  ยิ่งแล้วใหญ่ 
  ผมว่าไอ้เด็กเปรตนี่  มัน ดูav จนหลอนนะ  นี่แม่มันแท้ๆ  ยังทำได้ โหดเกิ้น  อีตาคุณพ่อ ก็ ไม่ ช่วย ดูแล ครอบครัวเล้ย...เฮ้อ....... ::Hunger::

iammek

แนวนี้ปวดตับใช้ได้เลย ลูกก็ช่างทำไปได้ แม่ก้ไม่มีขัดขืนเล้ยยยย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สงสัยอยู่อย่างนึงก้คือไม่ลูกมันหน้าแก่จังฟะ เอง19เองนะเว้ย

hermit312

ลูกหน้าแก่กว่าแม่เยอะเลย อ่านทีแรกนึกว่าแม่เลี้ยง  ดันเป็นแม่แท้ ๆ ลูกเวงเอ้ยย

genoside

ผมรู้สึกหดหู่จัง แม่ไม่มีอารมณ์ร่วมแบบนี้

conx96857

ลูกหน้าแก่มากๆ สงสัยจะได้เชื้อพ่อมา

lolicon

เอิ่ม มันเด็กเวรของแท้เลย

ขอบคุณนะครับที่เอามาฝาก
.
.
.
จริงๆผมจะชอบแนวโลลิมากกว่า
.... แต่เรื่องนี้ลายเส้นอ่านง่ายดีครับ

akasaboy

เป็นกำลังใจให้ครับ ค่อย ๆ สะสมฝีมือครับ เดี๋ยวก็เก่งครับ สู้ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

piratss

้เด็กเวรเอาแม่ น่าตีจริงๆ แม่น่ารักมากๆ

Tantit

เรื่องนี้ดาร์กมากพิมพ์ไม่ถูกเลย
เป็นแนวที่สนุกไปอีกแบบ ส่งทั้งพ่อและแม่เลย ถ้ารู้เข้าจะเป็นยังไงเนี่ยย

sakol hirunpanich

เดาเล่นว่าตอนหลัง เเม่จะมีอารมร่วมด้วยนะ แต่ดูเมื่อวานสามีก็ไม่ได้สนใจเมียเท่าไร เมื่อโดนของลูกเข้าไปเลยติดใจ

phatsa

เห็นชื่อเรื่องก็นึกว่าไปทำกับคนอื่น ที่ไหนได้กับแม่ตัวเอง (สงสัยงานนี้แม่น่าจะติดใจ)  ::Thankyou::

I2eI3oI2n D Ace

เป็นลูกที่เลวจริงปต่แม่ก็ตามใจเกินไปนะพ่อก็น่าจะมีชู้นะไม่กลับมาเลย แต่ผมเดาว่านี้ไม่ใช่แม่แท้ๆแน่เลยอีกแปบคงจะสนุกด้วย

japon

ไอ้เด็กเวรจัญไร ข่มขืนแม่ได้ลงคอ ทีแรกนึกว่าเป็นแม่เลี้ยง คิดว่าตอนท้ายคงชอบเพราะอาจจะเหงาและตัวพ่อไม่ค่ยอยู่บ้าน

Taesahasarat1515

เด็กเวรจริงหน่ะแหละพวกneetในชีวิตจริงนี่มันระยำจริงๆเปลืองอากาศหายใจเยื้อ