ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 117 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2023, 12:35:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

เริ่มต้น PART 8 เลยละกันคร๊าบบบบ

ขออภัยที่ทิ้งช่วงไป เกือบ 3 อาทิตย์

พอดีมีภารกิจติดพันหลายงานครับ

สวัสดีเด็กผีผู้น่าสงสาร รวมถึงตัวผมด้วย

หวังว่าตอนนี้จะช่วยเยียวยาจิตใจได้บ้างครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

แนะนำจั๊กหน่อย

ดาว / แม่เสือดาว / image Ms Puiyi

★★★★★★★★★★★

มิ้นต์

★★★★★★★★★★★

แก้ม / ยัยตัวแสบ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับดาวก็แอบมาเล่นจ้ำจี้กันในห้องน้ำครับ

แต่ดูเหมือนจะเสียงดังไปหน่อย

เพราะหลังจากที่พาดาวขึ้นสวรรค์ไปแล้ว

สองตัวแสบก็มาเคาะประตูห้องน้ำแล้วบอกเสียงดังไปละ

และดูเหมือนสองคนจะไม่ยอมด้วยครับ ถะ ถอดเสื้อผ้ากันทำม๊ายยย

★★★★★★★★★★★

อึ้ก !!! เดี๋ยวอะไรกัน ผมก็คิดไว้อยู่แล้วครับว่าผมคงมันส์ในอารมณ์ที่มันพุ่งพล่านจนขยับเอวเน้นๆแน่นๆกว่าเดิมจนดาวร้องเสียงดัง แต่ไม่คิดว่าผลมันจะออกมาแบบนี้ แก้มคือนั่งลงชักๆ ๆ  เธอเงยหน้ามามองนิดนึงและยิ้มด้วยแววตาที่ชวนสยิว ราวกับเธอคือซัคคิวบัสก็มิปาน

คือซัคคิวบัสผมรู้อยู่แล้วว่า คือตัวตนแบบไหน เพราะอ่ะอย่างน้อยผมก็เป็นพวกชอบหาข้อมูลที่อยากรู้ อยากเล่นเกมส์ฮอน ผมก็โดนซัคคิวบัสเล่นงานบ่อยๆผมก็ Google ดิ๊ว่ามันคือตัวอะไร และอย่างที่ทุกท่านทราบว่าผมชอบอะไรเกี่ยวกับเรื่องเล่าตำนานต่างๆอยู่แล้ว อูยยยย ตอนนี้ยัยตัวแสบคือมองแบบว่าพร้อมจะกลืนกินอ่ะครับ

เธอแลบลิ้นเลียที่หัวเบาๆ เบาๆ ใช้ริมฝีปากจูบที่หัวกระสวยของผมเบาๆ อูยยย แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็ลงมานั่งข้างๆนะ อูยย ดาวก็งับที่ต้นคอของผมเบาๆ ผมบอกอูย ใจเย็นๆกันน๊า พี่ไม่ได้เก่งขนาดทำพร้อมกัน 3 คนได้นะ แล้วอยู่ดีๆอู๊ยยย เอาอีกแล้วเจ้าหญิงน้ำแข็งเล่นผมอีกแล้ว

เพราะไม่ใช่แค่ความเสียวว่าบที่ต้นคอเท่านั้น เพราะช่วงล่างเองก็เสียววู่บเลย พอก้มลงไปมองคือเจ้าหญิงน้ำแข็งเธออ้าปากบ๊วบเข้าไปแล้ว บ๊วบแล้วอุ้ก ๆ ๆ เลย ยัยตัวแสบถึงกับเงยหน้ามามองผมแล้วทำหน้าแบบ เง้อออ โดนแย่งง ใช่ครับ เพราะมิ้นต์ปาดหน้าแก้มและบ๊วบให้ผมก่อนเลย อูยยยย มิ้นต์บ๊วบที่หัวจนผมแทบระทวยเลยล่ะครับ

แล้วมีเหรอที่ยัยตัวแสบจะยอม ไม่เลยครับ เพราะแก้มก็งับที่กลางแท่งเลยครับ อูยยยยย เป็นภาพที่เกิดขึ้นอีกครั้งแต่มันก็ตื่นเต้นและไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นอีกจริงๆอูยย แล้วดาวก็จับหน้าผมหันไปหาเธอแล้วพูดว่าโดนแน่ๆพี่โทน โอยย ช่วยผมด้วยคร๊าบบ แล้วเหมือนว่าแก้มจะไม่ยอมครับที่ได้บ๊วบแค่กลางลำ

ยัยตัวแสบลุกขึ้นมาหาผมนะแล้วจับหน้าหันไปจู๊บกับเธอทันที อูยย ยัยตัวแสบรุกใส่แล้วล่ะครับคุณผู้อ่าน อูยยย แก้มจู๊ปปปป ผมอีกทีแล้วบอกผมอีกว่า ฮึ๊ !!!  เค้าจะลงโทษคุณแฟน แล้วอยู่ดีๆแก้มก็ถอดเสื้อผ้าออกเลยล่ะครับคุณผู้อ่านก็เท่ากับว่าตอนนี้

ผม แก้ม และ ดาว นั้นอยู่ในชุดวันเกิดกันหมดเลย พอเห็นว่าแก้มถอดเสื้อผ้าด้วย มิ้นต์ถึงกับหยุดบ๊วบเลยครับ อูยยย กำลังได้ที่เลยครับเนี่ย มิ้นต์ยืนมาครับ แต่พอขึ้นมาผมจับจูบก่อนเลย มิ้นต์เองก็รุกกลับทันที ผมเซอร์ไพรซ์มากเลยแฮะที่เจ้าหญิงรุกใส่ก่อนแบบนี้ ผมกอดเอวมิ้นต์ และแก้มไว้ ส่วนดาวก็กอดคอผมและงับซอกคอผมเบาๆ อูยยย ในฝันชัดๆแบบนี้

แต่ด้วยความเสียวซ่ายไปทั้งตัวตอนนี้มันบอกทันทีว่าผมไม่ได้ฝันไป ดาวก็พูดว่าอ่ะ ๆ ๆ ๆ พี่ยอมให้คนละทีก่อนโอเคป่ะ ตอนนั้นมิ้นต์กอดผมแน่นเลยนะแล้วบอกไม่ ดาวหัวเราะเลยครับแล้วบอกว่า เอ๋ นี่เรียกว่าหวงป่ะเนี่ยนังหนู มิ้นต์บอกไม่รู้ ไม่ให้ แก้มบอกเง้ออออ ถ้าไม่ให้เค้าเฉาแน่ๆเลยยยย แก้มก็กอดแล้วบอกเนอะคุณแฟน

ตอนนั้นผมก็เกิดคึกอะไรขึ้นมาไม่รู้ครับผมก็พูดว่าเอ่อ..... 3 คนดูดให้หน่อยได้มะพร้อมๆกัน แล้วพอพูดจบก็เกิดเดดแอร์ทันทีครับ อุ้ย ผมพลาดซะแล้วครับคุณผู้อ่านไม่น่าพูดออกมาเลย แต่ดาวก็กอดคอผมแล้วพูดว่า หืมมม เดี๋ยวนี้พี่โทนของดาวกล้าขอแบบนี้เลยเหรอ ผมก็ใจไม่ดีแล้วตอนนั้น แต่ดาวก็พูดขึ้นว่า แล้วอย่ามาร้องของความเห็นใจนะคะ เธอพูดแล้วจุ๊บแก้มผมทีนึง แล้วบอกงั้นมานี่

ดาวบอกนังหนูพอก่อนได้เวลาเอาคืนคนหื่นแล้ว เดี๋ยวววว อะไรครับเนี่ย แล้วแก้มก็พูดว่าฮี่ ๆ ๆ เสร็จแน่พี่โทน โอ้ยย ยังไงวันนี้ก็ต้องเสร็จแน่ๆแหละครับผมแต่จะเสร็จแบบไหน สองสาวจูงมือผมมานั่งบนโซฟา และตรงหน้าผมนี่แบบอื้อหือ ภาพในฝันนนนน

ผมนั่งลงแล้วล่ะตอนนั้นไอ้จ้อนผมมันก็ห้าวซะด้วย เรียกว่าผงาดง้ำค้ำโลกเลยก็ว่าได้ครับ คนที่คว้ามั่บก่อนเลยเป็นดาวครับ แก้มก็มาต่อ สองมือสองสาว กำลังสาวแท่งหรรษาของผมอยู่ครับ มิ้นต์นั่งมองทำหน้าแบบอ้ำๆอึ้งๆอยู่ จนดาวก็บอกว่า นี่แหละน๊า ตอนอยู่สระบุรีบอกคิดถึง บอกอยากมาหา แต่พอถึงเวลาก็นั่งเฉยๆ

มิ้นต์บอกไร อะไรใครพูดแล้วก็ขยับเข้ามาครับ แต่ไม่ได้ขยับมาจับนะ แต่มิ้นต์ขยับมาแล้วอ้าปากอ้ามเข้าไปที่หัวทันที อู๊ยย คุณผู้อ่านเอ๊ยเซอร์พร่ายยย  อยู่ดีๆมิ้นต์ก็เปิดก่อนเลยครับ ดาวก็บอกว๊ายยย อะไรเนี่ย แก้มก็บอกง่ะมิ้นต์ !!!!! แล้วภาพตรงหน้ามันทำให้ผมตกอยู่ในระหว่างความเสียวกับความงู้ยยยย

งุ๊ยเพราะอะไรเหรอครับ ก็เพราะมิ้นต์ที่กำลังงับปลายกระสวยของผมอยู่เธอเอามือตีแขนดาวกับแก้ม เปี๊ยะ ๆ  ๆ ๆ เหมือนจะให้เอามือออก แล้วสองสาวก็เล่นด้วยนะรีบเอาแขนออกเลย แล้วมิ้นต์ก็เริ่มบ๊วบ บ๊วบ บ๊วบบ อูยยย เสียวครับโผม อูยยย แต่สองสาวเองก็ไม่ยอมกันหรอกครับคุณผู้อ่าน

นึกภาพตามครับตอนดาวนั่งก่อน แก้มมานั่งติดตาว แต่เจ้าหญิงน้ำก็มานั่งต่อจากแก้มเท่ากับว่าตอนนี้ดาวโดนเบียดไปอยู่ริมสุด แต่กลับกลายเป็นว่าเจ้าหญิงเองชิงจังหวะบ๊วบไปก่อน นึกภาพตามออกมัน

มิ้นต์ ( กำลังบ๊วบ )     แก้ม     ดาว

ตำแหน่งจะประมาณนี้ แล้วเพราะมิ้นต์เบียดดาวจนออกขอบเลย เพราะงั้นการจะบ๊วบ 3 คนตามคำขอของผมก็คงลำบาก ดาวก็เลยลุกอ้อมมานั่งติดมิ้นต์แทน ตำแหน่งก็จะเป็นแบบนี้ครับ

ดาว   มิ้นต์   แก้ม

เอาล่ะครับเมื่อคราวนี้ตำแหน่งได้กันแล้ว ดาวก็เริ่มด้วยการจุ๊ปที่หน้าขาของผมเบาๆ จุ๊ป ๆ ๆ และไล่มาเรื่อยๆ แล้วแก้มก็ทำตามนะ อูยยย คุณผู้อ่าน ปกติหน้าขอของคนเรามันไว้ต่อการสัมผัสอยู่แล้ว และยิ่งเป็นสถานการณ์แบบนี้ด้วย ผมแย่ครับผมแย่ เพราะไอ้แก่นตรงกลางมิ้นต์ก็บ๊วบ ๆ ๆ อยู่ แล้วดาวก็ขยับ ๆ ๆ มาดูดตรงถุงทองแหละครับ ดูดแบบไข่เข้าปากอ่ะ แก้มเองก็เหมือนกัน แก้มบอกมิ้นต์เค้าขอมั่ง แล้วเธอก็งับที่กลางลำเลยล่ะครับ อูยยยย แย่แล้วครับคุณผู้อ่านเอ๊ยยย

แล้วลีลาการบ๊วบถุงป๋องแป๋งนี่คือแบบอูยยย จุกๆหน่วงๆ ส่วนที่หัวก็โดนเจ้าหญิงน้ำแข็งโจมตี ส่วนยัยตัวแสบก็เล่นกลางลำซะผมสั่นไปหมดเลย อูยย ภาพในฝันเลยครับ ผมลูบหัวของพวกเธอสามคนเบาๆ อย่างเท่าเทียมและทั่วถึง ผมแหงนหน้าพิงพนักโซฟา ปล่อยลมออกจากป่าว ฟู่วว บอกเลยว่าเพลินจัดเลยครับ

อูยยย พอมันมาถึงจุดนึงผมก็ก้มลงมามองตามปกติ อูยย สายตาที่เว้าวอนตอนนี้มันคืออะไรกันนะ แล้วตอนนั้นครับมิ้นต์ก็ดูดแบบเต็มแรงเหมือนทิ้งท้าย แล้วสิ่งที่เกิดขึ้นผมว่าคุณผู้อ่านเซอร์ไพรซ์แน่ๆ เพราะว่ามิ้นต์เป็นคนลุกและขยับขึ้นมาบนโซฟาก่อนใครเลย เธอขยับมานั่งคร่อมและจ้องหน้าผมเลย อูยย ช่วยด้วยโดยมองตาคร๊าบบบ

แก้มก็ร้องง้ะ มิ้นต์ทำไมทำงี้ ดาวบอกว๊าย ๆ ๆ ใจกล้านะเนี่ย  อูยยย ผมอ่ะแย่แล้วครับ เรียกได้ว่าแนบเลยครับ กลีบกุหลาบเยิ้มๆของมิ้นต์ บดบี้กับแท่งหรรษาของผมที่มันกำลังฉ่ำไปด้วยน้ำลายพวกเธอ อูยย นี่ขนาดยังไม่ซวบนะเนี่ย ใจหวิวไปหมด....

มิ้นต์มองหน้าผมและจู๊ปอีกที แล้วเธอก็ขยับขึเนนิดๆ จับไอ้จ้อนของผมเขี่ย ๆ ๆ แล้วกดตัวลงเลย อูยยยย แน่น แน่นมากๆ นี่ผมไม่ได้ทำกับเธอกี่วันแล้วเนี่ย

แก้มบอกง่ะ... ชุบมือเปิปนี่นา มิ้นต์ที่กำลังหน้าตาบิดเบีเยวด้วยความเสียว ตอนนี้ไม่ได้เถียงอะไรเลยครับคุณผู้อ่าน เธอกด กด กด จนอูยยย มิดด้าม เธอครางกระเส่าเบาๆ แล้วพูดว่า  ใครที่แอบมาก่อนอ่ะ อย่าริดว่าไม่รู้นะ แค่ไม่พูดเฉยๆ

อุ้ย ผมสะดุ้งเลย แก้มบอกก็ ก็ เค้ากลัวพี่โทนเหนื่อยไง เลยมาดูแลอ่ะ ดาวก็บอกว๊าย ๆ ๆ มีทวงด้วยอ่ะ ตอนนั้นผมเด้งเอวขยับเบาๆ มิ้นต์จากที่กำลังเถียงกับดาสก็ถุงกับเสียงเปลี่ยนเลยครับ อูยย ฟังยังไงก็ไม่เบื่อ และตื่นเต้นทุกครั้งเลย เสียงครางเนี่ย

มิ้นต์กอดคอผมแล้วบอกเดี๋ยวดิ่ไอ้พี่โทนบ้าทแต่ว่าตอนนั้นผมไม่รู้คิดไงครับ ผมกระแทกสวนปั้ป ปั้ป ปั้ป ใช้ประโยชน์จากความเด้งของโซฟาในการเพิ่มระยะ แล้วดระแทกไม่ถึงนาที มิ้นต์ตัวกระตุก งึ้ก ๆ ๆ  ร่องของเธอบีย ตอด รัด หนุบหนับ ๆ เลย

เฮ๋ !!! เสร็จแล้วเหรอ ผมงับคอเบาๆ แล้วถามว่าถึงแล้วเหรอ เท่านั้นแหละดาวบอก ว๊ายย เก็บกดเหรอนังหนูวววว มิ้นต์หน้าแดงเลยครับ อูยยย เฮ้ย !!! เดี๋ยว ๆ ผมยังไม่ได้ใส่ถุงยาง ชิบหายแล้วไง . . . . ถึงจะยังไม่แตกใน แต่ก็ไม่ปลอดภัยอยู่ดี

ผมรีบบอกมิ้นต์ ๆ ๆ ๆ พี่ใส่ถุงยางก่อน แต่มิ้นต์ก็บอกพึ่งหมด... สดได้ อูยย นางฟ้าเปิดทางครับแบบนี้ ผมหันไปหาดาว ดาสก็ยิ้มครับ เธอยับมาจับผมจูบแบ้วพูดว่า แต่กับดาวต้องใส่นะ ยัยตัวแสบก็ขยับขึ้นมาพูดว่า หนู.. สดได้

อูยย สวรรค์ครับพี่น้อง แล้วมิ้นต์ก็เริ่มขยับ ขยับๆ แล้วเริ่มจากการร่อนเบาๆ อีก แก้มบอกโหยย ต่ออีกเหรอมิ้นต์ง่ะ มิ้นต์บอดมีไรป่ะ อู๊ยย น่าร๊ากครับ

แต่ว่าตอนนั้นแก้มก็ขยัยมาจับผมจู๊บแลกลิ้นเลยล่ะครับมือผมจากที่จับก้นเจ้าหญิงอยู่ ก็ขยับสอดไปกอดเอวแก้มกับดาวไว้ อูยย นี่ฝันแน่ๆ ที่ได้ทำแงบนี้ แต่ไม่ ๆ ๆ ความเสียวตอนนี้ยังไงก็ไม่ใช่ฝันครับ มิ้นต์เริ่มขยับมาเหยียบโซฟาแล้วขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ   อูยบย มันยิ่งทำให้ผมเร่งจังหวะการจูบมากขึ้น

อูยย เสียวหู ใครงับหูผมเนี่ย ดาวหรือมิ้นต์ แล้วไม่แค่นั้นครับ จากที่แค่งับใบหูตอนนี้ลิ้นนุ่มๆ กำลังสอดเข้ามาในรูหู อูยย เสียวว่าบแบบวู่บๆ ไปทั่วใบหน้าเลยครับ ผมโดนแล๊วววว ที่แท่งหรรษาก็โดนขย่ม โดนบีบรัดจากร่องเสียวของมิ้นต์

ฟิลลิ่งการจูบก็โดนยัยตัวแสบบิ๊วขึ้นเรื่อยๆ ส่วนตรงใบหูนี่ใครนะที่แกล้งโผม แล้วฝั่งดาวครับเธอก็ขยับจับมือผมเลื้อยลงไปยังพื้นที่อันตรายครับ อูยยย รับรู้ สัมผัสได้ถึงความเจิ่งนองของถ้ำสวาท ผมตวัดเกี่ยวแซะที่กลีบกุหลาบของแม่เสือกาวทันที

อูยย เหมือนแก้มจะไม่ไหวครับ เธอเป็นคนผละตัวออกก่อน สายตาเธอตอนนี้เว้าวอนเหลือเกิน อูยยย ผมดึงเธอมาหอมแก้มอีกที แล้วมิ้นต์ด็จับหน้าผมสองข้างให้หันไปมองเธอแบ้วพูดว่ามิ้นต์ทำอยู่นะ

อูยยย รู้จ้ะรู้ เพราะมันเสียวไม่หนุดเลย มืออีกข้างของผมมันก็ไหลไปตามจังหวะ ทั้งบี้ ทั้งคลึง ทั้งสอด ทั้งแย่ เรียกว่ากระตุ้นดาวเต็มที่เลยอ่ะครับ มิ้นต์ก้มมาจูบผมแล้วบอกคล่องจังนะไอ้พี่โทน...  ผมก็อูยย แก้ตัวไม่ทันแล้วครับ

มิ้นต์เธอขย่มช้าลงครับและก็มีท่าทางที่แบบบิดตัวไปมา ห่อไหล หลับตา เหมือนกำลังกบั้นความเสียวอยู่ แต่ว่าตอนนั้นแก้มครับ สมกับฉายานางมารน้อย เพราะแกเมไปข้างหละงมิ้นต์ แล้วจับเอวมิ้นต์ยกปล่อย ยกปล่อย เหมือนจะเร่งจังหวะให้มิ้นต์ครับ

มิ้นต์จากที่พยายามเก็บเสียงคืนตอนนี้ครางเสียงหลงเลยครับ จนดาวต้องรีบหยิบรีโมตมาเปิดโทรทัศน์เสียงดังๆกลบเสียง มิ้นต์ร้องอ๊อย แก้มอย่าแกล้งเค้าดิ่ แก้มบอกมะรู้มะชี้ พอผมได้โอกาสก็พาบินเลยครับ ผมสอนแขนรั้งข้อพับขา แล้วยกเลย

มิ้นต์ก็ไวมากคว้ากอดคอผมไว้ทันที เอาละจะอุ้มละน๊าาาา พอขยับเข้าที่และกระแทกเบาๆ มิ้นต์ก็กอดผมแน่นเลย เธอพูดด้วยเสียงครางกระเส่าว่าพี่โทนท่านี้หนูเสียว อั้ยย๊าา แทนตัวเองว่าหนูด้วยคร๊าบบบ ผมจอรับบทคนใจร้ายหน่อยครับ กระแทกอย่างต่อเนื่อง ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

มิ้นต์ก็ครางงื๊อ ๆ ๆ ๆ  ไม่หยุด ก็เลยเป็นโอกาสให้ดาวจับผมหันไปจูบครับ อูยยย เสียวว่าบๆเลย เพราะยัยตัวแสบเอื้อมมือลงมาคลึงถุงป๋องแป๋งด้วย ร่องเสียวของมิ้นต์ก็ตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ เลยครับ จะถึงแล้วเหรอเนี่ยมิ้นต์จ๋า

ผมย่อขาเพื่อตั้งฐานให้มัน มือสองข้างคว้ามั่บไปที่ก้นแน่นๆขอฝมิ้นต์แล้วกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ  มือก็ดึงตัวมิ้นต์เข้ามาหาพร้อมกับจังหวะที่แทกไป เรียกได้ว่า 2 แรงบวกเลยครับ เสียงดังป้อป ๆ ๆ  ไม่ใช่ตั้บ ๆ ๆ นะ

เพราะด้วยองศาตอนนี้เสียงมันจะไปทาง ป้อป ๆ ๆ ปล้วมิ้นต์คือซื๊ดปากใหญ่เลยครับ จะถึง จะถึง แค่ว่ามั่บบ มิ้นต์ใช้ขาขอเธอกอดรัดตัวผมไว้ แล้วหายใจหอบแฮ่กๆ แล้วพูดว่าพี่โทนหนูจะถึงอีกแล้ว ในเมื่อกระแทกไม่ได้ ผมก็ขยับวนๆ แล้วบอกว่าก็เสร็จสิ่คะ

ผมมองอีกสองสาว แล้วคือพวกเธอรู้ใจผมมากๆเลยครับ ผมพสมิ้นต์อุ้มไปเดินไปในห้องนอน แล้วก็กระแทกไปด้วย พอมาถึงขอบเตียง ผมก็พาเธอนอนลงและกระแทกมิชชันนารีต่อทันที มิ้นต์คือ ไม่ไหวแล้วจริงๆครับ อูยยย ผมก็จะออกแล้วครับ

ผมจับขามิ้นต์ข้างนึงยกมาพาดบ่าและกระแทกตั้บ  ๆ ๆ ๆ  แบบต่อเนื่อง เจอท่านี้เน้นๆเข้าไปเจ้าหญิงก็โบยบินเลยล่ะครับ เธอตัวกระตุกงึ้ก ๆ ๆ ๆ ผมก็ยิ่งกระแทกซ้ำอีกเพื่อทำให้เธอเสียวแบบสุดๆ แต่เชื่อมั้ยล่ะครับ เจ้าหญิงน้ำแข็งของพวกคุณเธอแอ่นตัวจนไอ้ต้อนผมหลุดจากปลั้กดังบั๊วะ

อูยย  คิดเอาเองเลยครับว่าแน่นแค่ไหนเสียงถุงออกมาแบบนี้อูยย ผมจะเสร็จ แค่ก็เหมือนจะไม่ได้ล่ะครับ แต่ ๆ  ๆ ๆ  ผมหันไปหาดาวเลยครับ เอาล่ะจังหวะนี้ต้องมาแล้ว แต่ดาวเบรกบอกพี่โทน !!!  ใส่ถุงก่อน เอ้ออ ผมลืมเลย แล้วตอนนั้นยัยตัวแสบก็พูดขึ้นมาว่า ฮี่ๆเสร็จหนูแล้วยัยตัวแสบก็ใช้มือเรียวๆเล็กๆจับที่กระสวยของผมแล้วชัก ๆ ๆ เธอพูดว่า ตาหนูแล้ว อูยยย แย่แล้วครับผมท่านผู้อ่าน

แก้มดันผมเบาๆแล้วคือด้วยความที่ยืนติดขอบเตียงไง จะหลบก็ไม่มีพื้นที่ในการย่างก้าวก็เลยหงายท้องลงที่นอนเลยครับ ดีนะครับที่ไม่โดนมิ้นต์เนี่ย พอผมขึ้นมาบนเตียงแล้วยัยตัวแสบก็ขยับมาคร่อมทันทีและจับมือของผมข้างนึงไปกุมไว้ที่หนองโพคู่เบิ้มของเธอ เธอพูดฮี่ๆเสร็จหนูล่ะ ผมก็เลยกอดเอวเธอลงมาแล้วถามว่าอยากเสร็จเหรอ ดาวขยับมาใกล้ๆผมแล้วพูดว่า

แย่เลยโดนนังหนูแย่งแล้ว แก้มก็หันไปบอกว่าพี่ดาวอ่ะ ทำก่อนคนอื่นเลยในห้องน้ำ แล้วยัยตัวแสบก็กดลงเลยครับ อูยยย ลื่นมาก แล้วก็แน่นมากด้วยครับ ตอนนั้นมิ้นต์ขยับมาไซ๊คอผมเฉยเลย อู๊ยย แย่แล้วคร๊าบบ ตอนนี้คือไปไม่ถูกเลยว่าจะเริ่มจากตรงไหนก่อนดีที่แน่ๆตอนนี้คือ แก้มขย่มแล้วล่ะครับ อูยยย

แต่มิ้นต์เองก็ไม่ได้ไซ๊นานหรอกครับ เพราะเธอยังหายใจหอบ แฮ่กๆอยู่เลย จะมีก็แต่ดาวนี่แหละที่ขยับเอานมมาเบียดแขนผมเนี่ย แต่ถามว่าชอบมั้ย ชอบดิ่ครับ แก้มวางมือดันที่หน้าอกของผมแล้วขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ เลยล่ะครับ งานเข้าแล้วจากเมื่อกี้ปริ่มๆจะแตกตอนนี้ มัน จะ กลั้น ไม่ ไหว แล้ว ว ว ว ว  โอ้ยย ปรื๊ดดดดด

น้ำที่สองของผมออกมาแล้วล่ะครับ ผมเหวอเลยตอนนั้นเวรกรรมแตกในอีกแล้ว แต่แก้มไม่หยุดครับยังขย่มทั้งๆที่น้ำผมกระฉูดเข้าไปข้างในนั่นแหละ เธอบอกว่าเสร็จในได้ค่ะคุณแฟนขา แล้วเธอก็ขย่มปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยย ควบถี่ๆเลยครับ ไปเก็บกดมาจากไหนเนี่ย

แก้มขย่มตั้บ ๆ ๆ ส่วนดาวก็งับใบหูผมอีกแล้ว ตอนนั้นแก้มก็จับมือผมไปคลึงนมของเธอต่อ ส่วนดาวก็จุ๊ปผมต่อ จนอีกแปปนึงมิ้นต์ก็ดึงให้ผมหันหน้าไปหาเธอแล้วพูดว่า มิ้นต์ก็อยู่นะ อ๋อยย นะ น่าร๊าก แล้วเธอก็จู๊ปปป ผมยาวๆเลยล่ะทีนี้ แปปนึงอูยย เสียวที่หัวนม

ผมหันมามองครับเป็นแก้มที่ละเลงอีกข้าง ส่วนดาวก็มาละเลงอีกข้าง ยะ ยะ แย่แล้ว ตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็เคยแบบว่าอยากโดนลุมแบบนี้ แต่พอมาในชีวิตจริงตอนนี้ไปไม่เป็นเลยครับ คือมันแบบว่าไม่รู้จะทำยังไงต่อ จะทำยังไงให้แบบว่าเสียวพร้อมกันทั้ง 3 สาว มันไม่เหมือนในหนังที่ดูเลย

ยัยตัวแสบยังคงบด บี้ ขย่ม มอบความเสียวมาให้ผมไม่หยุดเลย อูยยย แย่แล้วครับแล้วแปปนึง มิ้นต์ที่เหมือนจะหมดแรง เธอก็ขยับ ๆ ๆ บอกขอหนุนแขน....

ผมก็อื้อ.. แปปนึงเจ้าหญิงก็จัดการเองหมดเลยครับ ส่วนดาวก็ขยับมากอดผมเหมือนกัน อูยย นี่มันฝัน สวรรค์ หรือเปล่า มีสาวสวยคนนึงขย่ม แล้วอีกสองคนนอนหนุนแขนคนละฝั่ง โอยย เสียววู๊ยยยย

แต่ผมพึ่งเสร็ตไปสองรอบนะ แบบนี้มันจะยังแข็งเหรอ แต่แล้วอยู่ดีๅ แก้มก็ร้องเสียงหลงมาดื้อๆเลย เธอหยุดขย่ม แล้วบอก อื๊ยย พี่โทนน ทำไมยังแข็งอยู่ง้ะ

ผมก็หืม ดาวก็ฮื๊มมมม แล้วก็แหงนหน้ามาดู ยัยตัวแสบยกตัวนิดนึง อูยยย ภาพที่ผมเห็นคือเมือกขาวฟองฟ่อดที่มันเกิดจากการ ปั๊ม ๆ ๆ ๆ  ซึ่งผมคิดว่าทุกคนนึกภาพออกแน่ๆ

แต่ที่มากกว่านั้นคือ ไอ้จ้อนของผมมันยังผงาดง้ำอยู่เลย... อูยย แล้วแก้มมองผมแบบตกใจนิดๆ แต่แค่แปปเดียวนางมารตัวน้อยก็บรรเลงเพลงรักอีกครั้ง เธอขยับเอวร่อนช้าๆ ๆ แล้วส่งสายตาเย้ายวนมาหาผม และทิ้งตัวลงมา

อูยย สามสาวในระยะแนงเนื้อ ปกติแค่ตอนนั่งเล่นในห้องใจก็ตุ๊ปๆต่อมๆอยู่แล้ว ตอนนี้ยิ่งมาอยู่ในสภาพล่อนจ้อนแถมยังคาร่องแบบนี้ใจไม่ดีเลยยย ยัยตัวแสบบอกว่า เค้าขย่มจนแข็งอ่ะมีรางวัลให้มะ ผมก็ถามว่าอยากได้อะไรครับ

แก้มบอกมะรุ ไปปางอุ๋งแล้วค่อยขอ อูยย น่าร๊ากก ผมเลยจับจู๊ปไปที แก้มก็หอม ฟื้ด ๆ ๆ ๆ ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา จนมิ้นต์ไม่ยอมครับ มิ้นต์ก็หอมคืน ส่วนดาวเองก็แลบลิันและเลียที่แก้มผมเบาๆ แต่ลากไปทั้งแถบเลย

จนแก้มบอกโห้ยย หนูจะหอมแก้มพี่โทนนะ แล้วจังหวะที่สองสาวแกล้งกัน เจ้าหญิงน้ำแข็งก็ดึงหน้าผมไปหาแล้วพูดว่า อย่าสนใจเสียงนกเสียงกาสิ่ เท่านั้นแหละครับ แก้มขย่มหนักกว่าเดิมเลย เสียงดัง ปั้ป ๆ ๆ ๆ 

อารมณ์ผมสวิงเลยตอนนี้ จากเสียวแบบเนิ่บๆ เหมือนรถไฟเกาะค่อยๆไต่ระดับไป พอมิ้นต์พูดเท่านั้นแหละ อูยยย เหมือนรถไฟทิ้งตัวลงมาเลยครับ แก้มขย่มหนักเลย อูยยย แก้มบอกนี่แน่ะ ๆ ๆ  อูย แย่แล้วครับ หันซ้ายก็เจอมิ้นต์จุ๊ป หันขวาดาวก็จุ๊ปปป แปปนึงยัยตัวแสบที่ขย่มอยู่ก็ก้มลงมาดูดลิ้นอูยยย แล้วเหมือนแก้มพูดครับว่า ให้นอนเฉยๆเดี๋ยวตัดการเอง ช่วยด้วยก๊าบบ โดนลุมก๊าบบบ

คือพูดยังไงดีแว๊ปนึง มันก็คิดนะว่านี่ไม่ใช่แค่ sex ในฝันนะอย่างเดียวนะ มันเป็นเรื่องในฝันและเรื่องที่เกินฝัน อูยย ไม่มีเวลาให้คิดแล้วครับผม โอ๊ยย เจ๊บคร๊าบบ นมหนีบแขนนนน ดาวกอดแขนผมแน่นเลย แล้วมือผมก็อยู่ตรงสามเหลี่ยมทองคำของดาวพอดีไง ตอนแรกหลังมือแตะๆอยู่ ผมเลยพลิกข้อมือ นึกภาพตามออกใช่มั้ยครับคุณผู้อ่าน

แล้วผมก็ใช้นิ้วมอบความหรรษาให้ดาวไปก่อน ดาวมองหน้าผมและเม้มปาก กัดริมฝีปากเหมือนหน้าน้องเสี่ยวปุยยี่เลยคร๊าบบ ผมมองแล้วก็หูยย ของขั้นเลย ตอนนั้นเลยแล้วลิ้นแหย่ๆไปแตะที่ริมฝีปาก แต่กลับกลายเป็นว่าดาวดูดลิ้นผมไปแทนเลยล่ะ แล้วเสียงแบบ แอ่ อื้อ ซรู๊ปป แบบเนี้ยเลยครับ

แปปนึงแก้มก็รีบเข้ามาแทรกเลยครับ ทิ้งตัวมานอนทับแล้วเอวก็ขยับเด้งๆอยู่นั่น อูยย มิ้นต์ก็ไม่ยอม แก้มก็ตัวแสบ ส่วนดาวก็จังหวะดีมากเลยแย่แล้วครับตอนนี้ ผมรู้ตัวเองเลยว่าโคตรอ่อนประสบการณ์เลยแบบนี้ มันเป็นความรู้สึกที่แปลก และเป็นสถานการณ์ที่แปลก แขนของผมกอดผู้หญิงสองคนไว้ แต่มีผู้หญิงอีกคนขย่มตอของผมอยู่ ไม่รู้สิ่ ไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้นจริงๆ

เมื่อก่อนผมคิดว่าเมื่อได้มี SEX  เรียกว่าถ้ามีโอกาสเลยดีกว่าด้วยหนังหน้าแบบนี้ ถ้ามีโอกาสผมก็คิดว่าควรประเคนความเสียวให้ฝ่ายหญิงหนักๆเข้าไว้เผื่อเธอจะติดใจและได้เบิ้ลอีก หรือยังมีคราวหน้าแน่ๆ แต่ว่าสิ่งที่เกิดตอนนี้มันทำลายกรอบความคิดนั้นไปเลยครับ อูยยย แก้มยันตัวขย่มอีกตั้บ ๆ ๆ ๆ

จากตอนแรกแก้มคึกๆ ตอนนี้สีหน้าแก้มเริ่มออกอาการแล้วล่ะ หน้าแบบนี้กำลังเสียวมากๆและกำลังจะเสร็จแน่ๆ ผมลองยืนยันความคิดตัวเองด้วยการหอมแก้มมิ้นต์ไปทีนึงแล้วบอกว่าขอเอาแขนออกหน่อย มิ้นต์ก็ขยับให้และผมก็ใช้นิ้วโป้งบี้ไปที่เม็ดละมุดจุดเสียวของแก้ม ที่ตอนนี้มันแข็งเป็นไตเลย แล้วพอผมกดน้ำหนักนิ้วโป้งลงไปเท่านั้นแหละ แก้วตาลอยร้องอร๊างง เลยล่ะครับ อูยย ใกล้ถึงแล้วสิ่นะ

แก้มบอกเง้ออ พี่โทนอย่าบี้จิ่ แต่มีเหรอผมจะฟัง ม๊ายย ไม่ฟังหรอกครับผมช้อนก้นแก้มเบาๆ แล้วดาวโคตรรู้ใจเลย เธอปล่อยแขนที่กอดผมไว้ ผมก็ใช้อีกข้างไปช้อนแก้มก้นอีกข้างและใช้แขนตัวเองเหมือนแม่แรง ยกตัวแก้มไว้แบบนั้นให้มันมีช่องว่างและกระแทกสวนขึ้น ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ตอนนี้แก้มคือพยายามโหย่งปลายเท้าเพื่อหนีความเสียวแต่ไม่มีทางหรอกครับที่ผมจะปล่อยยัยตัวแสบไป ผมขยับตัวขึ้นมากอดเอว แล้วพลิกตัวแก้มลงนอนเลย คราวนี้ทั้งดาวและมิ้นต์ก็เหมือนจะพร้อมใจแกล้งแก้ม ทั้งสองมานอนประชิดตัวครับ ผมจับขาแก้มอ้าออกเป็นรูปตัว M และกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ

ส่วนดาวนั้นก็คลึงนมของแก้มแบบมืออาชีพ ส่วนมิ้นต์เองก็ช่วยผมคลึงหัวหน่มน๊มของแก้ม ตอนนี้แก้มร้องเสียงหลงเลย อ๊อยพี่โทนอย่าทำถี่ งื๊ออ พี่ดาวอย่าแกล้งหนู อ๊อยย มิ้นต์อย่าแกล้งเค้า ผมกระแทกปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ และก้มลงไปจู๊ปเบาๆ อูยยย ตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ เลยครับ

ซวบ ซวบ ซวบ ตอนนี้เรียกว่าผมเน้นเลยล่ะครับ จนสุดท้ายยัยตัวแสบ นางมารตัวน้อยก็บินขึ้นสวรรค์ไปจนได้ แล้วเสร็จแรงมากๆ ตัวกระตุกงึก ๆ ๆ ๆ ๆ เลยผมก็ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ต่ออีกหน่อยนึง จนแก้มไม่ไหว เธอเด้งตัวมากอดผมแล้วบอกอ๊อยคุณแฟนเค้าเสียวจะตายอยู่แล้วนะ ผมก็ซอยเบาๆ เบาๆ เบาๆ แล้วก็มองหน้ายัยตัวแสบนะสีหน้าของเธอคือแบบตาลอยแบบคนเสร็จหนักๆเลยล่ะ

อูยย ผมเสียวนะแต่รู้สึกว่ายังไม่ใกล้จะแตกเลยสงสัยเพราะออกไป 2 ดอกแล้ว ผมกระซิบข้างหูเบาๆว่าวันนี้แฟนพี่น่ารักจังอยากทำท่าหมาจังเลย คือผมอยากจัดต่อแหละครับ แต่ก็ต้องมีลูกล่อลูกชนบ้าง อีกอย่างถ้าแก้มงอแงแล้วบอกว่าเค้าไม่ไหวแล้ว ผมก็จะไม่ขัดใจเธอนะ เพราะถึงจะฟังแล้วดูน่าเกลียดยังไง แต่ความจริงก็คือยังมีอีกสองสาวที่นอนอยู่ข้างๆ ผมไปจัดกับเธอใครสักคนต่อก็ได้

แต่ว่าอย่างรู้ๆครับยัยตัวแสบเป็นพวกบ้ายุ พอผมหยอดไปนิดนึง คือก็ตั้งใจหยอดแหละ แก้มจากที่หมดแรงๆก็งื้อออ แล้วหอมแก้มผมทีนึงก่อนที่จะขยับตัวหมุนโก้งโค้ง ก้นงามๆมาให้ผม อูยยย พูทุเรียนสีชมพูเข้มๆของเธอมันฉ่ำไปหมดเลย ดาวก็บอกว๊ายย กล้ามากอ่ะนังหนู

แล้วระหว่างที่ผมจะขยับไปจับเสียว กลับกลายเป็นดาวครับที่คลานมาแล้วง่ำ !!!  เข้าที่กระสวยของผมเต็มคำเลย คิดภาพตามผม แม่เสือดาวก็คลานเข่าเข้ามาอ้าปากง้ำเลย แล้วขยับ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ โดยที่ให้การโยกตัวท่าคลานนั่นแหละครับ ออูยย สุดยอดเลยครับ

ผมก็เลยเคลิ้มเปลี่ยนเป้าหมายมาซอยเข้าปากดาวแทน อูยย เสียวเลยคร๊าบบ จนดาวดูดจ๊วบบบ แล้วบอกว่าสะอาดแล้วค่ะสามีขา อูยย แย่แล้วครับ แล้วดาวบอกอุ้ยปวดท้องแล้วเธอก็วิ่งดุ๊กๆออกไปนอกห้องเลย ใจผมก็เป็นห่วงแต่ตอนนั้นมีมือเรียวๆมาจับไอ้จ้อนผมชัก ๆ ๆ ๆ อูยย เจ้าหญิงคนสวยยยยย

เธอจับผมจูบเบาๆ ดูดอีกนิดๆ มือของผมก็เอื้อมไป เอื้อมไป มั่บที่ร่องเสียวของแก้ม และใช้นิ้วแซะเข้าไปเพื่อโหมโรงเพิ่มอารมณ์ให้เธอ แก้มก็งื้ออ ซื๊ดดดด แค่นิ้วยังเสียวเลย ผมจูบกับมิ้นต์อีกครู่นึงแล้วกระซิบข้างๆมิ้นต์ว่า เสร็จจากแก้มแล้วต่อกันนะ มิ้นต์บอกหน้าบอกงื้มๆยอมให้วันนึง อูยยยย

ผมก็ขยับจับ เขี่ย ๆ ๆ ๆ ปาดหัวกระสวยไปมาที่กลีบกุหลาบของยัยตัวแสบเบาๆแล้วซวบ !!! อูยย คุณผู้อ่านครับ เสียบไปทีเดียว ยังไม่มิดด้ามครับแต่คิดว่าน่าจะ 3 ส่วน 4 เพราะแก้มสะดุ้งเลยครับ แล้วผมก็ถอนเอวออกมานิดนึงและกระแทกอัดไปจนมิดด้าม อูยยย แก้มก้มหน้ากำผ้าปูที่นอนเลยครับ ร้องกระเส่าว่าหนูเสียว หนูเสียว ผมก็กระแทกต่อเลยครับตั้บ ๆ ๆ  ๆ

พอดาวไปเข้าห้องน้ำแล้วเหลือ 2 สาวดูเหมือนผมจะเรียบเรียงลำดับว่าควรทำอะไรต่อได้ดีขึ้นครับ ผมกดท่าด๊อกกี้กับแก้มปั้ป ๆ ๆ ๆ มือนึงจับที่เอวของยัยตัวแสบไว้ ส่วนอีกมือก็กอดเอวเจ้าหญิงน้ำแข็งและละเลงแลกลิ้นกันต่อ ดูดดังจ๊วบ ๆ ๆ ๆ ผมก้มลงไปงับคอของเธอเบาๆ โอย เอวก็ต้องซอย ปากก็ต้องบิ๊ว ช่วยนายโทนด้วยคร๊าบ จนมิ้นต์พูดขึ้นมาว่าแหย่ให้มิ้นต์บ้าง

ตอนแรกผมงงๆนะนึกว่าจะให้เบ็ดให้เธอแต่ว่าไม่ใช่ครับ เธอมาตั้งท่าคลานเข่า อยู่ติดแก้มเลยครับ อูยยย 2 ก้นสวยๆกำลังลอยเด่นอยู่ตรงหน้าเลย ผมกระแทกแก้มปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ส่วนอีกก็แยงนิ้วกลางเสียบซวบ !!!  เข้าไปในร่องเสียวของมิ้นต์ ตอนนี้พยายามรื้อฟื้นวิชานิ้วก่อน

สิ่งที่ต้องรู้เป็นพื้นฐานคือ การแหย่ไม่ใช่แค่แหย่ ๆ ๆ ไปเท่านั้นแต่การขยับนิ้วก็ทำให้สาวๆเสร็จได้  อูยย เสียงยัยตัวแสบก็ครางจนใจสั่น ตอนนั้นเจ้าหญิงน้ำแข็งก็มาโก้งโค้งต่อหน้าอีก เอ.. ตอนนี้คว่ำหน้างั้นตอนสอดนิ้วก็ต้องงอ เป็นตะขอและสะกิด นี่ไงสัมผัสได้ละ  G spot พอเกี่ยวลงไปเท่านั้นแหละครับ

เจ้าหญิงร้องเสียงหลงเลย อูยย ตอนนี้แย่ละครับ จากการตั้งเข่า สองข้างเริ่มจะไม่มั่นคง ผมก็เลยตั้งขามาข้างนึงและกระแทกใส่ยัยตัวแสบตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยย เอาล่ะ... อยากลองแบบนี้มา ตอนนั้นอารมณ์ก็พาไปด้วยครับ ผมสลับขยับมาใช้ไอ้จ้อนเสียบเจ้าหญิงแทนบ้าง อูยยย ความแน่นพอๆกัน แต่พอเปลี่ยนคนฟิลลิ่งก็เปลี่ยนเลย ผมกระแทกโยนีสีชมพูของเจ้าหญิงตั้บๆๆ แล้วก็เกี่ยวเบ็ดให้ยัยตัวแสบบ้าง

สองสาวสลับกันร้องเสียงหลงเลยล่ะครับ เจ้าหญิงน้ำแข็งเหมือนจะรู้ตัวว่าเริ่มครางดังเธอก็ก้มหน้ากัดผ้าปูที่นอนเลย อูยยย เสียงครางช่างชวนให้แตกจริงๆ ผมกระแทกเน้นๆอีก 2 ที ตับ ตั้บ !!!  แล้วขยับมาจับเสียบยัยตัวแสบต่อ แล้วพอมาเสียบคราวนี้ รู้สึกได้เลยครับว่าแก้มจะเสร็จอีกแล้วแน่ๆ เพราะตอดตุ้บๆ ๆ ๆ เลย

ผมเลยหยุดการเบ็ดเจ้าหญิงน้ำแข็งไว้ก่อนและมาเน้นพายัยตัวแสบขึ้นสวรรค์แทน ผมจับแก้มกระแทกท่าหมาตั้บ ๆ ๆ ๆ พออีกแปปนึงผมก็จับเธอรั้งขึ้นมาให้คลานแค่ 2 เข่า แต่ช่วงบนผมดึงมากอดไว้และกระแทกอีกครั้ง อูยยย พึ่งเคยทำครั้งแรก แต่ด้วยองศาของแก้มตอนนี้ผมรู้สึกเลยว่า แน่นมากไอ้จ้อนของผมมันงอมากกว่าเดิมอีก แก้มก็ร้องอ๊า ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด

เจ้าหญิงน้ำแข็งก็เข้ามากอดผมและจุ๊ปป ผมไปด้วย จนสุดท้ายผมปล่อยแก้มลง คราวนี้ยัยตัวแสบรีบซุกหน้าลงที่นอนเลยครับ แล้วร้องแบบคือถ้าไม่ก้มหน้าไปคือดังลั่นห้องแน่ๆ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ มือก็เอื้อมไปคลึงนมด้วย จนสุดท้ายยัยตัวแสบก็มาถึงสวรรค์จนได้ หูยยย ตอนที่น้องสาวของแก้มตอดตุ่บ ๆ ๆ ๆ นี่คือโคตรดีย์เลย เธอครางเสียงกระเส่าแล้วบอกเค้าไม่ไหวแล้ว อ๋อยย ซื๊ดดด อูยยย ตอนที่เธอดีดตัวจนปลั๊กหลุดคือโคตรได้อารมณ์เลย

แต่ว่าผมไม่มีเวลามาชื่นชมผลงานเลยครับ เพราะเจ้าหญิงน้ำแข็งเธอก็เข้ามากอดและจูบทันที ฮื่มมม แล้วไม่แค่นั้นเพราะเจ้าหญิงน้ำแข็งเธอเอื้อมมือมาชัก ๆ ๆ ๆ ไอ้จ้อนของผมด้วย แล้วเจ้าหญิงก็พูดมาอีกว่าอยากทำท่าหมา อูยย พูดแล้วผมก็จับเอวเธอพลิกเลยล่ะครับ อูยยย ก้นงามๆนี่มองกี่ทีก็ชื่นใจ ผมไม่ปาดแล้วครับ จับเสียบซวบเลย

เฮ้ยยย แค่เสียบเข้ามาก็ตอดแล้วครับคุณผู้อ่าน มิ้นต์คือเม้มปากแหงนหน้าเหมือนกำลังเสียวสุดๆ ส่วนผมก็กำลังได้อารมณ์สุดๆ จากนั้นก็จับกระแทกเลยครับตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยย แน่นอะไรแบบนี้นะ ใครจะไปคิดว่าจากวันแรกที่หน้าด้านไปขอให้บ๊วบในห้อง V มันจะมาไกลขนาดนี้ นี่ผมกำลัง เย สด กับสองสาวจริงๆใช่ม๊ายยย

ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ  ไม่หยุดเลยล่ะครับแล้วก็เอื้อมมือไปคลึงหน่มน๊มของเธอตอนนั้นมิ้นต์ก็ใช้มือของเธอมือจับมือของผมไว้ด้วย อูยย ซีน AV ชัดๆ ๆ ผมโหย่งตัวกระแทกตั้บๆ ๆ แล้วไปจูบเธอแล้วถามเปลี่ยนท่ามั้ย มิ้นต์บอกหมดแรงแล้ววว เอ้าลุยสิ่ครับ ผมกระแทกตั้บ  ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ก้นแน่นๆของเธอนี่กระเพื่อมเป็นคลื่นน้ำเลย จนสุดท้ายย อูยยยยย เหมือนมิ้นต์เธอหมดแรงตั้งขา ตั้งเข่าครับ เธอทิ้งตัวลงนอนเลย

แต่ผมก็รู้นะว่าเธอยังไม่เสร็จ ผมก็จับขาเธอแหวกอ้าออกหน่อยๆ แล้วก็เสียบซวบทั้งๆที่เธอนอนราบนั้นแหละ อูยยย มองเผินคงคิดว่าผมขุดทองแล้วแต่ไม่ใช่ครับใครเคยดูหนัง X คงนึกออกว่าท่าไหน ผมซอยซวบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ   ก้มลงมาจูบแผ่งหลังเธอด้วย หันไปมองอีกที ยัยตัวแสบก็ยังนอนคว่ำหน้าหอบแฮ่กๆอยู่เลย ผมซอยซวบๆ ๆ ๆ จนสุดท้ายก็พาเจ้าหญิงมาถึงสวรรค์จนได้ เธอเสร็จแบบกระตุกเหมือนไฟช็อตเลย งึ้ก ๆ ๆ ร้อง อ่อยย อ๋อยย เสียงแบบระทวยเลยล่ะครับ แต่เฮ้ยย ผมยังไม่ถึงอีกแล้ว

เจ้าหญิงน้ำแข็งเธอนอนหมดแรงอยู่ข้างๆแก้มนั่นแหละครับ ผมมองภาพสองสาวเปลือยกายที่นอนหอบอยู่ตรงหน้า อยากจะตบหน้าตัวเองว่าฝันมั้ยเนี่ย แต่ไม่ต้องหรอก เพราะความรู้สึกที่ปลายหัวกระสวยมันยืนยันได้อย่างดีว่าผมไม่ได้ฝันไปครับ แฮ่ก ๆ ๆ ๆ ผมเรียกมิ้นต์ๆ มิ้นต์ไม่ตอบครับนอนหอบแฮ่กๆ ๆ ผมเรียกแก้ม ๆ ๆ ก็ไม่ตอบเหมือนกัน ผมก็เลยก้มไปจุ๊ปแก้มทั้งสองคนเลยล่ะครับ ฟู่ววว

ขอไปกินน้ำหน่อยแล้วกันครับ ไอ้จ้อนผมตอนนี้มันก็ยังพร้อมใช้งานนะ แต่ถ้าเต็ม 10 คะแนน ผมว่าความแข็งก็คงราวๆ 8 แหละ แต่พอออกมาหน้าห้องดาวก็นั่งอยู่บนโซฟาแล้วล่ะครับ เธอยื่นน้ำมาให้ผมแล้วถามว่านังหนูสองคนนั่นล่ะคะ ผมก็บอกนอนอยู่แหละ และดาวปวดท้องเป็นไงมั่ง

ดาวมองหน้าผมแล้วถามหืมใครปวดห้อง ผมก็บอกอ้าวก็ดาวไง ผมลงมานั่งข้างๆดาวนะ ดาวก็บอกก็เปล่านี่นา แล้วดาวก็ขยับมานั่งคร่อมผมนะแล้วพูดว่า ดาวไม่ว่าอะไรหรอกถ้าพี่จะให้รุมเพราะดาวก็อยากให้พี่เสียวด้วย แต่ว่าถ้าจะเอากัน ดาวอยากให้พี่โทนโฟกัสกับดาวแค่คนเดียว อูยยเสียวว่าบเลยครับ ผมถามว่าเดี๋ยวๆ นี่มาดักรอเลยเหรอเนี่ย ดาวยิ้มแล้วพูดว่า ไม่ใช่เวลาพูดเรื่องอื่นแล้วน๊าพี่โทน อูยยย ไอ้จ้อนของผมที่แข็งๆอยู่ดาวก็นั่งทับนะ กลีบกุหลาบฉ่ำๆของเธอบดกับไอ้จ้อนของผมจนรู้สึกได้เลย เธอขยับเอวร่อนและครางเบาๆนะ  เธอเอื้อมมือหยิบบางอย่างที่โต๊ะข้างๆโซฟามาให้ผมดู มันคือถุงยางครับ

เธอใช้สองมือบรรจงแกะมันออก ในขณะที่เอวก็ขยับเพื่อให้กลีบกุหลาบบดที่ไอ้จ้อนของผมด้วย พอแกะถุงยางออกมาแล้ว ดาวก็ขยับลงมานั่งข้างล่างใช้อีกมือนึงชักๆ ๆ และก้มลงมาบ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ โอยยเสียวชิบ ผมไม่รู้ว่านานเท่าไร แต่ไม่น่าจะต่ำกว่า 2 นาทีครับ ทั้งดูดทั้งเลียเหมือนปลุกให้ตื่นจาก 7.5 มา 9 หรือ 10 เลยล่ะ

เธอหยิบทิชชู่มาเช็ดๆ แล้วใส่ถุงยางให้ผมจนสุดโคนเลยล่ะ แล้วไม่ต้องพูดอะไรแล้วล่ะครับ เธอขยับมานั่งคร่อมเอื้อมมือไปด้านหลังและจับไอ้จ้อนของผมปาด ปาด แล้วกด กด กด กดตัวลงจนมันมิดด้ามอูยยย เธอขยับมานั่งเหยียบโซฟาแล้วก็พูดกับผมว่า.....  ทำกับเมียมั่งสิ่ผัวจ๋า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eltas007

รออยู่เลย P4

-----

อิ่มเอมจริงๆ

ปล. แฮปปี้เสร็จแล้วเตรียม+มนุษป้าต่อ

แมว69

ttasster

Namzaaa

date

aum691

โดนรุมขนาดนี้ ยาจีนเจ๊เตยน่าจะบำรุงร่างกายขั้นสุดยอด...พาร์ทที่ทำงานกำลังมันส์ รอตอนต่อไปแบบด่วนๆเลยครับอยากรู้ว่า ป้า HR จะโดนตอกกลับไปแบบไหน...คุณโทนช่วยอัพเดทตอนย่อยในห้องสมุดบ้างนะครับ เวลาย้อนไปอ่านแล้วหาตอนที่ยังไม่เข้าห้องสมุดยาก ขอบคุณครับ

pddy2545

โทนฟ้าเหลืองชัวร์ ไหนจะมีเหมียวรอยูอีกคน ถึงฟิตแค่ไหนก็มีตัวซีดกันบ้างล่ะ

Namzaaa