ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

srzce

ในที่สุดก็ท้องแล้ว

จบลงที่เป็นพี่เลี้ยงเด็ก

itschelsea11

หืมม คนติดใจที่สุดเป็นพระเอกเหรอเนี่ย

แบบนี้เสียเปรียบสุดๆเลยนะ

eka1325

สามีติดใจเมียคนอื่นแบบนี้ สลับคู่กันเรียบร้อยแล้วสินะ เมียท้องแบบนี้ มีจัดหนักอีกไหมนะ ลุ้นจริงๆเลย สวยทั้งสองคน

xonly-1867

พระเอกติดใจหรอเนี้ย ทั้งที่คิดว่าจะเป็นนางเอก เดียวได้เสียเมียแน่

bomb1021

เมียท้องแล้วกลับมาทำไมเนี่ย

edit ได้ลูก เสียเมีย แถมจะจัดลูกอีกกกกก

wunman

อืม พระเอกหึงหรือป่าวแต่ดูแล้วยังไงก็เสียเมียให้เถื่อนนี้แน่ๆ น่าสงสาร

edit: ผลสุดท้ายพระเอกก็ไม่ได้อะไรเลย เสียทั้งเมีย แถมไปเลี้ยงลูกอีก เฮ้อ น่าสงสสารเป็นเราอกแตกตายไปละ

nukeiei

taton

โควสุเกะออกไปกะเอาเมียเพื่อน(ต้องใส่ถุง) แต่เมียโควสุเกะกลับให้เพื่อนเอา(สด) จนท้องสมความตั้งใจ แล้วโควสุเกะได้อะไรนอกจากชักวูวว เห้อ...  ::Crying:: ::Crying::

...
ได้สดเมียเพื่อนไป 1 ที สุดท้ายเสียเมีย แถมต้องเลี้ยงลูกให้เพื่อนอีก คุ้มไหมเนี่ยะ..โควสุเกะ โง่จนอยากเข้าไปกระทืบจริงๆ ปวดตับได้ใจจริงๆเลยครับท่าน

strikef.

อ้าว แบบนี้ก็เลวนี่หว่า ห้ามเมีย แต่ตัวเองมาเองแบบนี้ ชอบเด็กก็บอก

จบกันเลี้ยงลูกให้ชาวบ้าน เมียโดนเอาไปใช้ บทสรุปของความไม่พอดีจริงๆ

weonsaml

ตอนจบเนื้อเรื่องก้ยังเดาทางยาก​ พระเอกเห็นแฟนท้องเลยมาลงกับคนอื่นงี้หรอ

Edit สุดท้ายตืดใจชิตาโมโต้หมดเลยย​ จะสงสารพระเอกมั้ยก็ไม่เพราะเป็นคนเลือกเองมีจองลูกไว้ก่อนเลยด้วยย

สุดท้ายขอขอบคุณ​ท่านผู้แปลที่แปลเรื่องๆดีๆมาให้อ่านนะครับ​ ขอบคุ​ณครับ

tazasss01

ท่าทางจะติดใจเสียแล้ว

ยอมถึงขนาดนี้เลยหรอให้เมียไปมีอะไรกับคนอื่น แถมเลี้ยงลูกให้ด้วย

จักรภพ อุดมสิน

::Sobad::ไม่ได้อะไรนะครับแต่เหมือนภาคภาษาอังกฤษจะยังมีอีกตอน