ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wabara Hiro] Memory Of The Flower ความทรงจำของดอกไม้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 27, 2020, 06:45:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

เริ่มเรื่องอย่างหวาน แต่ตอนจบอย่าเป็นแบบท่าน kater  ละกัน ::Angry::  ลายเส้นแบบนี้ชอบมาก  ::Thinking::

โอ้ยตอนจบหวานได้อีก แต่ว่าให้ใสกิโมโน จะได้ใส่อย่างอื่นแทนไหมน้อ  ::Waiting::

myp

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

ccc000

หลอกซ้อนหลอก พระเอกแกล้งไม่รู้ แต่ความจริงแอบชอบนางเอกมาตั้งแต่เด็กแล้ว

tolneko

เริ่มเรื่องมาอย่างนี้น่าจะจบสวยครับ
แต่เห็นท่านเกริ่นมาแบบนี้จะหักมุมเปล่าหว่า
ชักเริ่มหลอนๆ แฮะ เดาว่าหักมุมละกัน

Edit : เอิ่ม ท่าทางจะคิดมากไปแฮะ 555

nekki

พามาที่ลับขนาดนนี้พระเอกก็มีคิดบ้างละว่าจะจับนางเอกกด ดูแล้วหวานแหวแบบนี้happy endแน่ครับ อัพคราสเป็นแฟนกันแน่

มีคำถามครับ ดอกไม้ไฟมีกี่นัด พอดีเห็นว่าทำกัน2-3รอบ ยังจุดไม่หมดเลย.

gfthebc

น่า​จะ​ได้​เปลี่ยน​จะ​เพื่อน​สมัย​เด็ก​มา​เป็น​คน​รัก​นะครับ​ และ​ก็​อาจจะ​ได้​มา​ระลึก​ความหลัง​เวลา​มา​ดู​พลุ​ทุก​ปี​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ครั้ง​หน้า​ที่​มา​ดู​พลุ​ คง​ต้อง​ระวัง​โดน​คนอื่น​มา​ขอ​มี​ส่วน​ร่วม​ด้วย​แล้ว​ละ​ครับ​ และ​ชู​คุง​คง​ต้อง​ไป​หัด​ใส่​ชุด​กิโมโน​ให้​ชำนาญด้วย​ครับ​ จะ​ได้​กลับบ้าน​ได้​โดย​ปกติ​

town1452

ระเบิดพลุบรรยากาศเป็นใจขนาดนี้แน่นอน พระเอกนางเอกเล่นท่าแน่ รอชม เหมือนตามที่คิดไว้เปะท่ามดาลงบรรยากาศที่สวยงามฟินน่าดู

p_hart

::Glad:: ได้สาวน้อยเป็นเมีย หรือเป็นย่างอื่น

เปิดซิ่งสาวน้อย จะได้เอาต่อไปหรือเปล่า

^~MayBe~^

สายรองเท้าขาดต้องไม่ใช่เรื่องบังเอิญแน่ๆ นางต้องหวังผล อิๆๆๆๆ

Edit....
อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างงงงงงง อิจจจ ว่าแต่ถ้าเขียนต่อน่าจะได้อีกรอบนะ กำลังฟิน บรรยากาศมันได้เลย
^~Wish yOu were here~^

biggiggog

บรรยากาศเป็นใจ
สาวเจ้าก็เปิดทางให้
คงดูพลุเสร็จแล้วกลับบ้านนอนมั้ง ::YarKK::

ครั้งแรกดันแตกไวไปหน่อย
ดีนะยังแก้ตัวได้ทัน ไม่งั้นเสียหน้าแย่เลย ::Foo::
ขอบคุณครับ

Peter Taowating

เรื่องรักหวานๆอีกเรื่องครับ ชอบมาก คราวนี้ไอ้หนุ่มได้คลี่กิโมโน เปิดซิงสาวแน่เรย ::Glad::

สงสัยจะได้มาดูพลุกันอีกเป็นระยะๆแน่เลยคู่นี้  ::HoHo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่า นึกว่าจะแนวหวานแว๋ว พอถามว่าจบยังไง ชัดหวั่นๆว่าจะหักมุมซะและ

นึกว่าจะมีอะไร ก็แฮปปี้ดีนะ

Creader

รักวัยเด็ก คุ้มแรงที่แบกมา
..
ริจะถอดกิโมโนก็ต้องใส่คืนให้เป็นนะฮะ

ratpracha

สานสัมพันวัยเดก ระบายความในใจ แล้วก็แฮปปี้เอ็นดิ้งกันไปแน่นอน

แฮปปี้เอนดิ้งกันไป เหมือนนางเอกจะชอบมากกว่าเลยน้า

unstable

อยู่บนเขา หลับตาคน แบบนี้ ท่ามกลางแสงดาว ฟิวกำลังมา ฉ่ำๆแน่นอนงานนี้