ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wabara Hiro] Memory Of The Flower ความทรงจำของดอกไม้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 27, 2020, 06:45:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ชอบจริงๆเรื่องแบบนี้ แต่เนื่องจากFont ทับภาพเยอะไป หมดแรงแต่งภาพ หลังๆก็เลย ถมขาวแทน
Tag: Vanilla

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tuizeed32

ผู้หญิง หลอกผู้ชายมาเอากลางป่าใชไมทั่งหมดมันเป็นแผน ซินะ

ใช่จริงๆ ด้วยชอบเค้าอยู่แล้ว หลอกมาเอากลางป่า ฟินเลย

xfreestylex

มาขนาดนี้แล้ว พลุไม่ได้ดูแล้ว ทำอย่างอื่นดีกว่า

แหมๆ ตื่นเต้นเสร็จไวเลย แถมได้ดูพลุอีก 55555

virussand

เยสแน่นอนๆ แผนมันร้ายน่ะเราผู้หญิง
Edit:แหมมมมมมตอนสุดสายยังยั่วเอาน้ำรอบสามอีกน่ะเนี่ย ร้ายจริงๆ

onzoul

นึกว่าจะหักมุมมั้ยนะ เรื่องแนวเรื่อยๆมากกว่า แต่โดยรวมก็ดูออกโรแมนติกดี

nowhereman

เริ่มเรื่องหวานซะขนาดนี้ จบสวยแน่ๆ ถ้าให้เดา นางเอกแกล้งทำให้รองเท้าขาดแน่ๆ

นางเอกอยากสนุกต่อ มีการถามว่่าเสร็จแล้วหรออีก งานนี้เกิดเจอหนุ่มขึ้อายต่อไม่ได้หละแย่เลย

Northstar Rta

ได้สารภาพรักกลางแสงพลุก็จัดกันซะเลยจะได้สมบูรณ์แบบ
ความรักของทั้งคู่ก็สมหวังกันจนได้ ท่ามกลางแสงพลุอันสวยงาม

yopern

ได้ซั่มกับคนรักครั้งแรก ท่ามกลางบรรยากาศ outdoor และมีแสงสว่างจากดอกไม้ไฟอีก โคตรโรแมนติกเลย ต้องจัดให้หนำใจ

edit ถ้าให้เดาต่อนะ ข้าวไม่ได้กินหรอกคงต่ออีกยกแน่

Zoso

แค่เริ่มต้นก็ดู วานิลา ขนาดนี้ คงจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งกันละนะ รักกันนานๆ
-------
หน้าจบนี่ ชอบโมเม้นต์ที่นางเอกท้องร้องจัง   ทำหน้าแดงเขินอายด้วย น่ารักดี  ::DookDig::

kenata

พามาที่ปลดคน 2 ต่อ 2 แบบนี้ ก็จัดเต็ม สิครับ
บรรยากาศ ได้ อีกตะหาก

edit : ถ้าไม่มีเสียงท้องร้อง อาจจะต่ออีกรอบ แน่ๆ บรรยากาศกำลังหวานหยด

::Glad::

kazu36

คราวนี้ไม่น่าใช่ NTR นะขอรับ
เดาก่อนอ่านจบว่า แนวใสๆ แอบพากันมาชมดอกไม้ไฟ นั่นแหละ
มีกันช่วนมาต่อปีหน้า แล้วทั้งปีทำไรหละเนีย น่าคิด

wittaya09

อยู่กับคนที่เรารัก บรรยากาศเป็นใจ งานนี้มึความสุขทั้งสองคนแน่ครับ

เหมือนกับเขาจุดพลุ เพื่อเฉลิมฉลองกับความรักของทั้งสองเลยนะ
คงเป็นความทรงจำที่ดีแน่แน่

jarabaman

นี่มัน นีมัน!!  จังหว่ะละครไทยชัดๆเลย ล้มลงแบบสโลโมชั่นแบบนี้ ไม่ซัดก็แปลกละค้าบ

สงสัยคงอีกพักนึงเลยแหละถึงจะได้ไปหาไรกิน 5555

birdkung

ลายเส้นภาพน่ารักดีครับ เนื้อเรื่องก็น่ารักสมกับลายเส้นเลย นางเอกคงชอบพระเอกมากๆสินะ ถึงอยากได้พระเอกขนาดนั้น คิดว่าลึกๆแล้วพระเอกก็ชอบนางเอกเหมือนกันแหละ

=================

บรรยากาศมันก็ฟินดีนะ มันช่างแบบได้อารมณ์ดีมากๆเลยละ ว่าแต่พระเอกเสียเซลฟ์น่าดูตอนที่นางเอกทักว่า เสร็จแล้วหรอ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

noohun

สาวน้อยรุกได้น่ารักเหลือเกิน
ขามาเป็นเพื่อน ขากลับเป็นแฟนกันเรียบร้อย
เรื่องนี้ลงดีเทลละเอียดมาก ขนาดดอกไม้ไฟยังสวยเลย

ปล.สงสัยอย่างนึง กลางพื้นหญ้าแบบนี้ ไม่คันหลังกันแย่เหรอ