ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 21

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 05, 2021, 11:18:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kt Kritha

ชีวิตที่มีคนห้อมล่อมก๋จะมีคนดีคนไม่ดี แต่เดี๋ยวบอคี้การ์ดคงใจอ่อน

mana0440

เจ๊หมิวทำน้องโทนเหนื่อยใจอีกแล้ว

Manoptana

เจ๊หมิวชอบพาตัวไปอยู่ในที่หรือกลุ่มเพื่อนที่ทำให้โทนต้องออกแรงประจำ จนต้องลาจากบอดี้การ์ด แต่ไม่พ้นหรอก เจ๊หมิวเป็นน้องพี่แมนอยู่ดี จะหนีไปไหนพ้น

yai79

ryg123456

นายโทนคงน้อยใจ หรือ จะเป็นแผนของพี่แมนให้ตายใจนะครับ

au2000

น้องโทนนี่บอดี้การ์ดตัวจริงเลย
พี่หมิวจะทำไงดี

dwarf

ขอบคุณ​ครับ..บางทีถ้าเป็นพี่โทน.. ก้อคงทำตัวไม่ถูกเหมือนกัน

เดช12341

พี่หมิวจะพูดหรือทำอะไรเกี่ยวกับโทนเป็นต้องมีเรื่องตลอดหวังดีแท้ๆ ::Hunger::

medsay

::Dizzy:: ห่วงเพื่อนหน่ะเข้าใจ แต่ต้องห่วงคนของเราเองก่อนนะ คงจะเสียความรู้สึกน่าดูเลยพี่โทน

555 ชอบตรงลิงกอริล่าด้วย 555

♤judas♤

นายโทนเหนื่อยเลยพี่หมิวคบเพื่อนไม่เลือกคบเพื่อนแบบนี้

kpnttn

เจ๊ บางครั้งก็ดูเหมือนเด็ดขาดนะ แต่ยางครั้งก็อะไรไม่รู้ หรือว่าตอนเด็ดขาดคือภาคหลักที่อยู่หลังจากนี้หว่า

ไม่รู้ว่าสาวๆ คุยกันแล้วจะได้บทสรุปว่ายังไงนะ

chanky2007

เจ๊หมิว อารมณ์ลูกคุณหนูมาเต็ม
สวนพี่แมนก็มาเฟียมาเต็มที่
เห็นภาพเลย ทำไม โทนไม่อยากมีปัญหากับเจ๊หมิว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

automilo

ผมว่าเรื่องระหว่างโทนกับหมิวนี่ ทำเป็นละครได้เลยน่ะสนุกดีมีทุกรสชาติ

ieaky

เฮ้อกรรมของโทน แถมอดกินข้าวที่พี่แมนเลี้ยง เสื้อก็ขาด บอดี้การ์ดดี ๆ แบบโทนหายากนะคุณหมิว 

ipichai

โทนแม่งอย่างเท่อะ
ขอลาออกจากการเป็นบอดี้การ์ดพี่หมิวด้วย สุดสุด