ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายรหัสนี้พี่รักมาก

เริ่มโดย joker socool, กันยายน 07, 2017, 11:05:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

สุดๆ อ่ะ เหมือนเอาเรื่องจริงมาเล่า ชอบ

xnosex

แต่งซะเหมือนอยู่ในสถานมรานั้นเลยครับท่าน คารวะ

tetete

devilzoa

::Cheeky::แหมอยากเจอแบยนี้มั่งจัง อิอิ

pinmonkey

ค่อยๆ เพิ่มความกระชับเข้าไปทีละนิด อ่านแล้วจินตนาการได้อารมณ์ดีมากครับ เป็นความรักใสใสประทับใจอีกด้วยครับ ยิ่งบวกพี่พีชแล้วในฝันเลย ขอบคุณมากครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เครียดแทนเลย กว่าจะยอมได้ เหนื่อยแทนเลย

cat669

อดเปรี้ยวไว้กินหวานนน สินะครับ
เก่งจริง ขอบคุณมากครับ

ErnestS

อย่างเสียว

...............................................................................................
  20//9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 20//9/2560-20//3/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=182700.msg592782#msg592782

darkside

เนื้อเรื่องขนาดนี้    มีอะไรต้องขอดูให้หมด  555
เหมือนอ่านงานระดับตำนานเลย

parabellum

น่าสนใจมากครับ เนื้อเรื่องใช่ได้ ขอบคุณ

wilunx

ลุ้นมากกกก
สนุกมากกกกก
ขอบคุณที่นำมาเล่าให้ฟังกันครับ
::Shower::

therasak

โอย ๆ หัวใจเต้นรัวจนแทบทะลุอก ลุ้นสุด ๆ เลยครับ

Mr.D

ขอบคุณมากครับ เรียบเรียงได้ดี เรื่องยาวสะใจมากครับ

hanabombam

น่าอิจฉาหนักมากที่ได้เมียเด็ก แต่มันเสียอารมณ์ตรงได้แทงน้องไอซ์สุดลำแล้วน้ำแตกอ่ะ น่าจะแทงน้องไอซ์สุดลำแล้วน้องไอซ์น้ำแตกฉีดพุ่งกระจายเต็มพื้นอ่ะ

shadowfier

ใช้ความอดทนสูงจริงๆ แต่ดูแล้วคุ้ม