ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aussadin Bhoonkasem

ถือว่าปิดความลับได้เนียนมาก 5ปีหมอไม่เคยระแคะระคายอะไรเลย

kake08

XQ

เป็นหมอมัวแต่ทำงานปล่อยแฟนสาวไปเที่ยวมั่วกับผู้ชายจนผ่านมาห้าปีมีลูกแล้วต้องมาเลี้ยงลูกโดยปล่อยแฟนออกไปหาเที่ยวตามเคย

chiratzz

หลงอะเนอะ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

kunpra

เมื่อคุณหมอไม่ว่าง ก็เลยต้องหาคนทำแทน

kopae

ทำแต่งานไม่ดูแลภรรยาเลยเป็นอย่างนี้

ads_s7

เอออาชีพหมอเป็นอาชีพที่ต้องเสียสละจริงๆ

typhoon41

เมียร่านๆแบบนี้ เจมส์น่าจะโดนหลอกเยอะแน่ๆ

Mr. Charin

kk2016

น่าจะมีอะไรมากกว่าที่เห็น แน่ๆ

samajidto

คงไม่ใช่ลูกหมอใช่มั้ยต้องเป็นลูกของตี๋แน่ๆ

Au Nanma

คำถามคือแล้วเป็นลูกใคร หมอหรือตี๋

Lucky Naruk

XYZ

เดาว่าไม่ใช่ลูกหมอเจมส์ใช่มั้ยครับ

สังเกตุว่าเรื่องนี้เดินเรื่องเร็วมากเลยครับ ขาดภาคบรรยายไปนิด