ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

bondinlove

หมอน่าสงสารมากต้องมาเจอผู้หญิงแบบนี้ต้องล้างเเค้นให้ได้นะ

Lonelyworm

โหว เล่าซะหมดเลย นี่แค่เริ่มเรื่องยังขนาดนี้ แล้วต่อไปจะขนาดไหน  ::Horror::

rinrin

น่าจะเรียกหลงหน้ามืดตามัวเลยละ

rahoo99

ตอนเอากันหมอเจมส์ไม่รู้หรือไง รูเสียวเธอต้องเปลี่ยนเป็นเยินช้ำ และแอนต้องมีอาการแรดขึ้นมากๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ก็คงเป็นตามชื่อเรื่องมั้งครับ.. เพราะรักก็คือ.. รัก... เพราะหลงก็คือ.. หลง.. ถ้าถามชาวประมง.. ก็คงไม่เข้าใจ.. ต้องถามหมอเจมส์เอง

thelegendary29

densanova

Invisibleman

Pong Sak

grigori00

donki

รู้สึกว่า เป็นตอนที่เรียบง่ายแต่ทรงพลัง ไม่มีวัวผสมเลยครับ

hart

wittaya09

เจมรักลูกมาก แต่คงไม่ใช่ลูกตัวเองหรอกนะครับ