ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Topp458

bronzehead

nongfriend

อย่างงี้เค้าเรียกว่าหลงมากกว่ารักนะค่ะคุณหมอ

cobra888

บางครั้ง บางเรื่อง การไม่รู้ความจริงทั้งหมดก็เป็นเรื่องดีกับทุกฝ่ายนะ อย่างเช่นเคสนี้เป็นต้น

ryu27

Taizen

ถึงกับมีลูกด้วยเลย หมอเจมส์ไม่รู้ได้ไงเนี่ย

kriangbaac

ลูกชู้หรือปล่าวไม่แน่ใจอาจมีหักมุม

I2ta3ta3

สรุปลูกชู้หรือลูกใครดันก็ไม่รู้สินะ

Long Sakorn

sarawoot1234567

แค่ชื่อเรื่องก็สุดยอดแล้ว ขอบคุณครับ

Alligator

คุณหมอมีน้ำอดน้ำทนมากแฟนสาวเจ้าสร้างเสริมประสบการณ์เซ็กกับชายอื่นมาถึง5ปีหมอยังขอแต่งงานต้องบอกเลยว่าหมอเป็นคนดีและรักแอนมากจริงๆ

BłäčkMäñ_60

จะใช่ลูกของหมดเจมส์จิงๆหรอ โดนตี๋อัดน้ำเข้าไปขนาดนั้น

นั่นไงว่าแล้วเชียวว่าไม่ใช่ลูกของหมอ

จรัญ บุญชู

เหมาะสมกับการเป็นแม่พันธุ์จริงๆ...ใช่ลูกของตัวเองหรือเปล่า

jaster ja

หลงแหละเหมือนไม่เคยเจอแบบนี้  ขอบคุณมากครับ

Nu metal

ไม่รู้ไม่ผิดหรอก น่าสงสาร โดนสวมเขา