ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krattawut Chancay

mario

น่าจะเป็นลูกตี๋มากกว่าลูกหมอเจมส์กระมัง

santosan

::JubuJubu::ร่านอย่างนี้ต้องให้ตี๋จัดให้จนลืมผัวเลย

sutee seechart

จริงๆแล้วหมอนี่ตัวดีเลย รู้จักกายภาพด้วย ส่วนใหญ่สาวๆติดควยหมดลืมตาไม่ขึ้นเลยทีเดียว
ยิ่งเซลล์ยา บางคนว่าจี๊ดๆ สุดท้ายติดหมอกันหมด
ดูจากเรื่องนี้น่าสงสัยว่าจะไม่ใช่ลูกหมอ 5555

aodpasa

สงสารคุณหมอจริงๆ ขอให้ได้เจอคนดีครับ

aiekuy

ศีลไม่เสมอกัน หลาย ๆ ครั้งมันก็จะกลายเป็นเรื่องเศร้า (สำหรับตัวละคร แต่มันส์สำหรับเรา)

yoyoman

อืม ควายจริงๆด้วยวุ้ย ว่าแต่ ลูกพ่อกระดอใครหว่า

achuya

neung_cm

ones26421

ช่างซื่อ ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยนะ คุณหมอ

freedom

acropobia899

น่าสงสารคุณหมอนะครับ. แต่หมอไม่รูสึกเลยว่า เมียหลวมเลยเหรอ

terapoong48