ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

เนื้อเรื่องกระชับดีครับ ดีครับที่เป็นลูกสาว ถ้าเป็นลูกชาย น่าจะรู้สึกแย่มากๆ

ตะวัน123

แล้วก็ผมว่าน่าจะลงเรื่องสันติดเหรียนอีกน่ะครับ

talusamaluda 07

drof666

เอาละสิลูกใครละทีนี้ลูกผัวหรือลูกชู้

rongler

wangdora29

helly

เริ่มเรื่องมาก็โดนสวมเขามาตั้งแต่แรก คุณหมอเจมส์ผู้น่าสงสาร

banana191

Chakkrit Luecha

Hanz3312

ลูกเทวดาหรือลูกชู้้ ที่ไม่แน่นนี่ไม่ได้สังเกตหรอ

13igboss

เดาว่าเด็กคนนี้ไม่น่าจะใช่ลูกของหมอเจมส์แน่ๆ ถ้ารู้ความจริงจะเป็นยังไง

Tjnet

Oceankings1234

Rutt Non

ลูกที่เกิดมาใช่ลูกตัวเองไหมเนี่ยหมอ