ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Saiminjutsu ni Kakerarete ใช่สะกดจิตหรือเปล่า? [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2018, 06:58:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พิสิษฐ์ เ

ใช้วิธีสะกดจิต +เข็มฉีดยาบำรุง เลยได้เหรียญทองสินะครับ  ::Shy::

vitra6996

เป็นแผนอ๋อยหนุ่มโดยแกล้งเป็นว่าโดนสะกดจิตหรือเปล่า

TanukiKen

รู้สึกว่ามันเป็นการโดนสะกดจิตที่ไม่เนียนเอาซะเลยนะ รุ่นพี่!!

biggiggog

อย่างนี้ไม่ผิดกฏเหรอ
ใช้สารกระตุ้นก่อนแข่ง ::Bloody::
ขอบคุณมากๆครับ

opegasuso

worachat39

นางเอกแสดงรึเปล่าครับ ไม่เหมือนสะกดจิตเลยนะเนี่ย 555

Nabisca Sathu

เสียดายไม่น่าว่ายน้ำเป็นเลยเรา ไม่งั้นอาจมีแบบนี้

xonlylast

ตีเนียนว่าโดนสะกดจิตเปล่าเนี่ย รู้ตัวดีแถมหลุดออกจากการสะกดจิตเองได้ด้วย หุหุ

CoolNook Thangsakul

acerolar

::JubuJubu:: ผมอยากสะกดจิตคนบางคนบ้างแล้วครับ นางเอกสวยมากเลย  ::Bloody::

Icekung Loveforever

ohm2999

tazasss01

Tong Kamilia