ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 47

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 26, 2021, 08:28:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

ได้ของดีมาในมือ สบายเลยทศ แต่ธิชาหนักแน่คืนนี้

Birdza

sammyadong

ธิชาโดนหนักแน่ใครจะมาช่วยได้เนี่ย

SilentKnight

ทศน่าจะเป็นคู่แค้นพระเอกจนจบเรื่องเลยไหมนะ

หวานเย็น

รอดได้ทุกครั้งไอ้ทศ ไม่จัดการเด็ดขาดซะที

KonMol2

แย่ละ ทศได้ของที่ไม่ควรได้ไปงี้ แล้วรู้วิธีใช้จะแย่แนๆ

peerawat k.

ไอ่ทศได้ของดีอย่างนี้จารเจษเเย่เเล้ว

ชายชรา

ดูแล้วทศน่าจะเป็นศัตรูที่อันตรายที่สุดสำหรับอาจารย์เจษ

sunnyman

กำไลน่าจะมีพลังบังคับสมองให้ทำตาม ใช่ไหมครับ

kk07

Prik110927

::Glad::ผลข้างเคียงของกำไลจะปวดหัวทุกครั้งที่ใช้งาน  อาจารย์เจษจะแย่งคืนมายังไง  น่าจะไม่ง่าย

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ แต่เริ่มงงแล้วครับ​เวทย์สาตร์มากมายจนงง

Davilhades

ทศนี่มันคู่ปรับตีวฉกาจระวังตัวด้วยจารเจษ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

พระเอกต้องเจ็บก่อนทุกที แต่แกอึดดีแบบนี้สาวๆชอบ ::DookDig::

yai79

จารย์เจษฏ์รับศึกหลายด้านเลย จะมีใครมาช่วยอีกไหมเนี่ย