ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Furari] Himitsu no Kankei | Secret Relationship คุณหนูร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 02, 2021, 07:57:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่ามีคนแปลหรือยังนะครับ แต่หาแล้วไม่มี(สงสัยจะคลีนยาก)
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

deaththekid1039

รุ่นพี่อย่างเด็ดเลยเกมลืมปิดแฟลถูกรุ่นพี่แบล็คเมล์ แบล็คเมล์แบบไหนขอดูดุ้น ถ้าไม่ชอบรุ่นน้องอยู่ก่อน ก็เป็นพวกเก็บเด็กซิง

อย่างนี้ นีเองรุ่นพี่เป็นลูกคุณหนูเป็นพวกหืนเก็บกดไม่รู้วีธิช่วยตัวเองหรือไง ไอหนุ่มนีโคตรโชดดีเลย ดุ้นไอหนุ่มนี่ใหญ่ด้วยคงติดใจแล้วละ

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

MooOon

เอาจริงๆมันคงมีสาวๆเเบบนี้สินะ เก็บกดจนต้องหาที่ลง 555+

เอาจริงๆในชีวิตจริงจะมีเเบบนี้ไหมเนี่ย ผมว่าโดนไล่ออกตั้งเเต่

โดนจับเรื่องกล้องได้เเล้วละมั้ง เดาเอาว่าหลังจากนี้คงเป็น

นางเอกที่ติดใจพระเอกละมั้ง

------------------------------------------------------

จบสั้นไปหน่อย อยากให้มีมากกว่านี้ น่าจะมีตอนที่2นะ ภาพออกจะสวย

เนื้อหาไปต่อได้สบายเเบบไปเที่ยวด้วยกันอะไรเเบบนี้ อยากเห็นนางเอก

ใส่ชุดเเบบอื่นบ้าง น่าจะน่ารัก ^^

แค่นี้ก็ 26 หน้าแล้วนะ แล้วก็คลีนยากด้วย ถ้าเยอะหน้ากว่านี้สงสัยจะไม่ได้แปล

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆฮิลลิ่งมาให้อ่านครับ ^^

pfrankz

มาแบบนี้ตัวเอกกลายเป็นของเล่นรุ่นพี่ยาวๆแน่นอน

เป็นพวกเก็บกดแล้วความต้องการสูงมากแบยนี้ได้มาทุกวันแน่่

andycarton

โรคจิตแอบถ่ายรูปรุ่นพี่ที่ตัวเองชอบ แถมโดนชักว่าวให้งานนี้น่าจะได้เป็นช่างภาพประจำตัวนางเอกอะนะ ::DookDig::Edit:งานนี้นางเอกมีติดใจเข้าหาถึงบ้านแต่ยังไม่สดซักทีรอบหน้าต้องโดน ยสตน แน่ๆ ::DookDig::

thai4id

ถึงขนาดนี้แล้ว มันต้องจัดแล้วจ้า

นั่น ติดใจแล้วอ่ะดิ
อะไรๆ ก็กู

13igboss

แอบถ่ายรุ่นพี่สาวที่แอบชอบอยู่ แต่ดันลืมปิดแฟลชซะอย่างงั้น โดนรุ่นพี่จับได้ แถมชักว่าวให้ถ่ายรูปด้วยอีก... อย่างนี้ต้องเอารูปไปแบล๊คเมล์รุ่นพี่ทำเพิ่มมากกว่านี้ ::WowWow:: ::HeyHey::

นี่แหละรุ่นพี่สาวในฝันเลย ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวรุ่นน้องคนนี้จะจัดเต็มช่วยให้รุ่นพี่หายเครียดไม่ต้องเก็บกดเอง สงัยว่าจะต้องซื้อเม็มสำหรับเก็บรูปเพิ่มซะแล้ว 555 ::YehYeh::

Nut1951

l2aito

แหม่ แอบถ่ายจนได้ดีเลยสินะ
ถึงแม้ว่าปกติแล้วน่าจะโดนจับโยนคุกก็เถอะนะ 5555

อมก. เป็นรุ่นพี่ที่ดีเหลือเกิน
มีจริงๆ แบบนี้รักตายเลยฮะ

ddcc

จากจะซวยที่โดนจับได้ว่าแอบถ่าย ได้ฟินซะงั้นหมอนี่ จริงๆถ้าพระเอกบอกว่าผมถ่ายแค่รุ่นพี่เท่านั้นจะเป็นไงนะ อยากเห็นนางเขิน แล้วนิสัยนางเอกนี่มันยังไงกัน หื่นแต่เก๊กหรอ
โชคดีจังวะ ไอพระเอก ขอแค่คนเป็นคนแรกที่เข้ามา+จริงจังก็พอสินะ ดีจังว้าาา

eiaws

โดนจับได้แทนที่จะโดนไล่ออก แต่ได้มาฟินกับรุ่นพี่ที่ชอบซะงั้น แบบนี้จบแบบได้คบกันแน่ๆ

ขอมาบ้านอีกอย่างงี้ก็เสร็จซิครับ ถ่ายรูปจนนาทีสุดท้ายจริงๆ

moodoo

joulez

สารภาพรักกับสาวที่กำลังชักว่าวให้ เอ็งได้ไปต่อแน่

จะจบแบบไหนนะนี่ เดาไม่ถูกเลย วัยรุ่นช่วงอยากลองซะด้วย

penguinzz

มากันแบบนี้ ยังไงก็คงได้จบแหละ ว่าแต่ทำไม่คุณหนูไฮโซถึงเป็นคนแบบนี้ล่ะ

โดนเลี้ยงแบบเก็บกดก็เลยหาที่ระบายสินะ ในชีวิตจริงมันจะเป็นแบบนี้บ้างไหมหว่า