ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน ตอนที่ 2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ตุลาคม 09, 2018, 03:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะคร้าบ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

รถอาจารย์พี่ขวัญไม่จอดที่เดิมแล้ว คงจะกลับบ้านแล้วสินะ แต่ไม่รู้ว่ากลับตอนกี่โมง ผมรีบไลน์ไปถามอ.พี่ขวัญด้วยความเป็นห่วงตั้งแต่เมื่อคืน ยันตอนนี้ อ.พี่ขวัญยังไม่ตอบไลน์เราเลย

มิกซ์ "จารย์ครับ เมื่อคืนเป็นไงบ้างครับ" ( 07.00น. วันพฤหัส หลังจากเมื่อคืนอ.พี่ขวัญไปกลับกลุ่มโต๊ะบอลคืนแรก)

มิกซ์ "ได้กลับบ้านไหมครับ กลับกี่โมง"

มิกซ์ "พวกมันได้ทำอะไรจารย์ไหมครับ"

เงียบ..... ไม่มีวี่แววว่าจะอ่าน นี่เราจะทำไงดีเนี่ย ติดต่ออ.พี่ขวัญไม่ได้แบบนี้รู้สึกใจคอไม่ค่อยดีเลยเรา ผมจึงรีบกลับบ้านเพื่อเตรียมตัวเพื่อจะไปเรียนให้ทันแปดโมงเช้า ซึ่งก็ไม่มีกะจิตกะใจจะทำอะไร เฝ้าแต่มือถืออยู่ตลอดเวลาว่าอ.พี่ขวัญจะตอบมาเมื่อไหร่ แต่ตอนนี้ไม่มีแม้แต่จะบอกว่า "อ่านแล้ว"

พอถึงบ้านก็รีบเปลี่ยนชุดอาบน้ำ แต่ผมก็ไม่วายที่จะเฝ้าดูมือถือตลอดเวลา แม้จะถอดเสื้อถอดกางเกง ตาก็ยังมองที่ไลน์มือถืออยู่ ตอนแปลงฟันยังออกมาแปลงนอกห้องน้ำ ตอนฉี่เสร็จก็รีบออกมาชะโงกดู ตอนเปิดฝักบัวให้ตัวเปียก ก่อนถูสบู่ก็ยังชะโงกออกมาดูก็ยังไม่มีวี่แวว นี่อ.พี่ขวัญจะปลอดภัยดีอยู่หรือป่าววะเนี่ย พอสระผมก็ปิดฝักบัวแล้วก็ชะโงกออกมาดู อ่าว อ่านไลน์เราแล้วนี่หว่า ผมออกมาอ่านไลน์ทั้งๆ ที่หัวยังเต็มไปด้วยแชมพู

อ.พี่ขวัญ "ไม่มีอะไรหรอก ไม่ต้องห่วง"

อ.พี่ขวัญ "เสร็จเที่ยงคืนกว่า แล้วก็กลับบ้านเลย"

มิกซ์ "จริงๆ หรอครับจารย์ ผมตกใจแทบแย่"

มิกซ์ "นึกว่าพวกนั้นจะทำมิดีมิร้ายกับอาจารย์ซะอีก"

อ.พี่ขวัญ "ไม่ต้องคิดมากหรอก แค่เอ็นเตอร์เทรนพวกนั้นเฉยๆ  ไม่นานก็ใช้หนี้หมดแล้ว"

มิกซ์ "แต่ยังไงผมก็ขอขอบคุณอาจารย์มากๆ เลยนะครับ"

มิกซ์ "อาจารย์เป็นครูที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยรู้จักมาเลย"

มิกซ์ "ผมต้องขอโทษอาจารย์ด้วยนะครับที่ต้องพาอาจารย์มาเจอเรื่องพวกนี้"

มิกซ์ "ต่อไปผมจะไม่เล่นการพนันอีกแล้ว ทุกชนิดเลย"

อ.พี่ขวัญ "ก็ดีแล้ว จารย์อุตสาห์เสียสละขนาดนี้ ถ้ามิกซ์ยังกลับไปเล่นอีก จารย์ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว"

มิกซ์ "ยังไงผมก็ขอโทษอีกครั้งนะครับจารย์ ผมผิดไปแล้วจริงๆ ให้อภัยผมนะครับ"

เย้!!! ดีใจที่อ.พี่ขวัญไม่เป็นไร แถมยังไม่ได้โดนพวกนั้นทำอะไรอีก แค่เอนเตอร์เทรนนิดๆ หน่อยๆ งั้นรูปพวกนั้นอาจเป็นรูปตัดต่อสินะ ไม่งั้นก็เป็นรูปคนหน้าเหมือน แต่มันก็เหมือนเกินไปนะ เอ๊ะ แล้วรูปเมื่อคืนที่อ.พี่ขวัญส่งมาเป็นรูปใครล่ะ ผมหยิบโทรศัพท์มาว่าจะไลน์ไปถาม

"โอ๊ย แชมพูเข้าตา โอ๊ยๆๆๆ น้ำๆๆๆๆ "  ผมรีบเข้าห้องน้ำเพื่อไปล้างแชมพูออก แล้วก็อาบน้ำเพลินๆ แต่งตัวแล้วก็ไปเรียน.....

ไลน์ : 9.45น.

ริวคุง "ไอ้มิกซ์ ถึงแม้ครูมึงจะยอมใช้หนี้แทนมึง แต่กูก็อยากให้มึงช่วยอะไรบางอย่าง"

มิกซ์ "ไหนบอกจะไม่ยุ่งกับผมแล้วไงพี่"

ริวคุง "เออ กูเป็นคนรักษาคำพูด ไม่เหมือนมึงเฟ้ย"

มิกซ์ "ผมก็ทำตามที่พี่ขอแล้วไง แล้วยังบอกว่าจะไม่ยุ่งกับผมอีก"

ริวคุง "โหย ไอ้ควาย กูแค่จะใช้ให้มึงไปถ่ายรูปครูขวัญมึงอ่ะ ตอนอยู่มหาลัยให้กูหน่อย ตอนนี้"

มิกซ์ "รูปแบบไหนพี่ แอบถ่ายใต้กระโปรงหรอ ไม่เอานะผมไม่ทำเด็ดขาด"

ริวคุง "โหย กูจะด่ามึงยังไงดีเนี่ย แค่รูปธรรมดาๆ ตามปกติเนี่ย ไม่ต้องขนาดนั้น"

มิกซ์ "อ๋อ แค่นั้นใช่ไหมพี่ นึกว่าให้ไปแอบถ่ายใต้กระโปรงอาจารย์พี่ขวัญ ผมไม่ทำแบบนั้นนะพี่ ขอร้องละนะ"

ริวคุง "เออ คนขี้ขลาดอย่างมึง ใครจะโง่ไปใช้มึงทำแบบนั้นละวะ แค่กูยกหมัดขึ้นมึงก็ขี้จะราดอยู่แล้ว"

มิกซ์ "โหยพี่ อย่าเอาความจริงมาล้อเล่นสิ ให้เกียรติผมหน่อย แค่นี้ผมก็รู้สึกผิดกับอ.พี่ขวัญจะแย่อยู่แล้วเนี่ย"

พอผมไปส่งการบ้านที่โต๊ะอ.พี่ขวัญเสร็จ ไอ้ริวคุงก็ไลน์มา พอคุยกับมันจบ ผมก็รีบเดินไปยังห้องที่อ.พี่ขวัญกำลังจะเข้าสอน เห็นอ.นั่งคุยกับพวกนศ.อยู่พอดี แค่ถ่ายรูปอาจารย์พี่ขวัญไปให้พวกนั้น คงไม่เป็นไรหรอกมั้ง ไม่ใช่รูปแอบถ่ายใต้กระโปรงอะไรซักหน่อย ผมรีบไปถ่ายรีบส่งรูปไปให้มัน ก็เป็นรูปธรรมดาๆ อ.พี่ขวัญกำลังอธิบายหนังสือให้นศ.ฟังอยู่ แล้วรีบไปที่ห้องเรียนผมซึ่งเรียนวิชาบังคับของนศ.วิศวะ ก่อนที่บ่ายสามก็เข้าเรียนวิชาบังคับเลือกของอ.พี่ขวัญ

พอถึงคาบเรียนของอ.พี่ขวัญ ผมก็รีบเข้าเรียนและเรียนอย่างตั้งใจ มีอะไรสงสัยผมก็รีบถามให้หมดความสงสัยซึ่งอ.พี่ขวัญเธอเป็นคนเก่ง ตอบคำถามจนผมหายสงสัยได้ทั้งหมดเลย แต่ที่ผมสงสัยแต่ไม่กล้าถาม คือ เมื่อคืนจารย์เค้าส่งรูปพวกนั้นมาทำไม ทั้งคลิบด้วย แล้วทำไมไม่เอ่ยถึงรูปกับคลิบพวกนั้น คุยเหมือนไม่ได้ส่งรูปพวกนั้นมาให้เรา คุยกับเราเหมือนไม่ได้เกิดอะไรขึ้น หรือว่าพวกนั้นให้อ.ทำแบบนั้นแล้วถ่ายรูปเก็บไว้ แล้วอ.พี่ขวัญจะส่งมาให้เราทำไม เฮ้อ งง แต่ไม่กล้าถาม แต่พออาจารย์พี่ขวัญสอนไปเรื่อยๆ ก็เหมือนแกจะหน้าแดงขึ้นเรื่อยๆ นะ ไม่รู้อ.พี่ขวัญจะไม่สบายหรือป่าวก็ไม่รู้ บางทีก็เสียงสั่นๆ บางทีก็เม้มปากไปพูดไป บางทีก็เดินบิดๆ แต่แกก็พยายามสอนต่อไปจนให้ทำแบบฝึกหัด

พอถึงท้ายคาบ อ.พี่ขวัญก็จะให้ทำแบบฝึกหัด และก็ให้การบ้านบอกว่าส่งภายในวันอังคารหน้าก่อนเที่ยงนะ ซึ่งก็หมายถึงอ.พี่ขวัญจะชอบตรวจการบ้านก่อนเข้าห้องสอนนั่นเอง พอหมดคาบ อ.พี่ขวัญก็รีบเดินไปที่โต๊ะแกที่อาคารนักศึกษาป.เอก ผมเดินตามไม่ทันจึงไม่ได้พูดคุยกับอ.พี่ขวัญอีก ผมจึงรีบไลน์ไปหาไอ้ริวคุง ถามมันว่าวันนี้จะพาอาจารย์พี่ขวัญไปอีกหรอ มันก็ตอบได้กวนตีนมาก มันบอกว่าถ้าอยากรู้ก็ให้ไปถามครูมึงเอง แล้วผมก็ถามว่าแล้วคลิปที่อาจารย์พี่ขวัญส่งมาให้ผม คืออะไร มันก็บอกให้ไปถามอ.พี่ขวัญเองอีก ทั้งๆ ที่รู้อยู่ว่าผมไม่กล้า มันก็ยังบอกให้ผมถามเองอยู่ได้ แค่นี้ผมก็เกรงใจอาจารย์เค้าจะแย่อยู่แล้ว นี่ยิ่งไปยุ่งกับชีวิตเค้าอีก เดี๋ยวก็จะหาว่าไปยุ่งกับชีวิตเค้าเกินไป เพราะอาจารย์พี่ขวัญเค้ามีสามีแล้ว เราก็ได้แต่เฝ้ามองต่อไป

ไลน์ (18.00น.)

มิกซ์ "อ.พี่ขวัญครับ วันนี้ต้องไปกับพวกนั้นหรือป่าวครับ"

อ.พี่ขวัญ "ไม่มีนะ พวกนั้นไม่ได้บอกอะไร"

มิกซ์ "ยังไงก็ดูแลตัวเองด้วยนะครับ ผมเป็นห่วง หวังว่าพวกนั้นจะไม่ทำมิดิมิร้ายกับจารย์นะครับ"

อ.พี่ขวัญ "ไม่ต้องกังวลหรอก ลูกศิษย์จารย์เดือดร้อนทั้งคน มีไรช่วยได้จารย์ก็ต้องช่วย จริงมั้ย"

มิกซ์ "โหย ยิ่งจารย์พูดแบบนั้นผมยิ่งรู้สึกผิดเลยครับ"

อ.พี่ขวัญ "แค่นี้ก่อนนะ จารย์ต้องเข้าเรียนแล้ว"

มิกซ์ "ครับๆ"

เข้าเรียนหรอ ใช่จริงหรอ หรืออาจารย์ปิดบังเราไม่อยากให้เราเป็นห่วงนะ ไม่นะ ทำไงดีเนี่ย ห่วงจารย์ก็ห่วง จะขอยกเลิกพวกนั้นก็ไม่ได้อีก นี่ทำไมเราเป็นคนแบบนี้เนี่ย ไม่เอาไหนเลยจริงๆ ผมจึงเดินไปดูที่จอดรถประจำของอ.พี่ขวัญ ปรากฏว่ารถยังจอดอยู่ สงสัยคงจะจริงแหล่ะ รถยังจอดอยู่นี่อยู่เลย งั้นไปหาไรกินก่อนดีกว่า ทุ่มนึงค่อยมาดูใหม่

พอถึงทุ่มนึงผมก็มาดูที่จอดรถ รถจารย์พี่ขวัญก็จอดที่เดิมอยู่ สองทุ่มก็ยังไม่ไปไหน คงจะไม่ได้ไปกับพวกนั้นจริงๆ ละมั้ง ว่าแต่ทำไมวันนี้พวกนั้นถึงไม่พาจารย์ไปนะ อาจจะพาไปพรุ่งนี้มั้ย วันเว้นวัน แล้ววันที่ไม่ได้ไปล่ะ พวกนั้นจะลดหนี้ให้มั้ยอ่ะ ไม่นะ ถ้าไม่ลดหนี้ให้แล้วอีกนานไหมที่อาจารย์พี่ขวัญจะต้องใช้หนี้หมดเนี่ย โอ๊ย ยิ่งคิดยิ่งเศร้าใจ ผมจึงไลน์ไปถามไอ้ริวคุงให้หายสงสัย

มิกซ์ "พี่ วันนี้ไม่ได้พาจารย์ไปใช่ไหม"

ริวคุง "ใช่ มีไร"

มิกซ์ "อ่าว แล้วเมื่อไร่หนี้จะหมดล่ะ"

ริวคุง "ก็จนกว่าจะครบตามที่ตกลงไง"

มิกซ์ "แล้วทำไมวันนี้ไม่พาจารย์ไป"

ริวคุง "เอ้า ไหนบอกไม่อยากให้จารย์มึงทำแบบนี้ไง ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วหรอ"

มิกซ์ "ไอ้อยากไปก็ไม่อยากให้ไปหรอก แต่ถ้าไม่ไปเมื่อไหร่จะใช้หนี้หมดล่ะครับ"

ริวคุง "หมดสิ จะไปกับพวกกูหรือไม่ไปหนี้มึงก็ลดลงทุกวัน"

มิกซ์ "หา ไม่ต้องไปกับพวกพี่ก็ลดหนี้ได้หรอ"

ริวคุง "แล้วแต่มึงจะคิด เอาที่มึงสบายใจ"

มิกซ์ "งั้นวันนี้หนี้ก็ลดลงพันนึงดิ ใช่ไหมพี่"

ริวคุง "ใช่"
มิกซ์ "จริงดิพี่ ล้อเล่นไหมเนี่ย"

ริวคุง "ล้อมึงเล่นกูได้ตังค์มั้ย ไอ้เหี้ย"

มิกซ์ "งั้นก็จริง ใช่ไหมพี่ ขอบคุณนะครับ ที่ไม่ต้องพาอ.พี่ขวัญไปแต่ก็ลดหนี้ให้"

ริวคุง "มึงไปขอบคุณครูมึงนู่น ไม่ต้องมาขอบคุณกู"

ริวคุง "ไม่เพราะอีขวัญครูมึงหรอ มึงถึงได้รอดตัวจากการโดนตื้บไป"

มิกซ์ "..."

มีประโยชน์มั้ยเนี่ย คุยกับหัวหน้าแก๊งสุดเคี่ยวแบบเนี้ย เราก็ผิดเองอย่างที่มันบอกด้วยแหล่ะ ไม่น่าหลวมตัวเข้าไปเล่นพนันบอลตามพวกเพื่อนชั่วๆ เลย นี่ซวยไปยันอ.พี่ขวัญอีก ผมกลับไปบ้านแล้วก็เปลี่ยนชุดจะอาบน้ำ แต่ก่อนอาบน้ำก็ขอกลับไปอ่านดูไลน์ที่คุยกับจารย์พี่ขวัญซักหน่อย ว่าเราคุยอะไรกันไปบ้าง แต่ยิ่งอ่านก็ยิ่งหดหู่ใจยังไงก็ไม่รู้ ที่ต้องพาอาจารย์ที่แสนดีมาช่วยใช้หนี้แทน หวังว่าพวกนั้นจะไม่ทำอันตรายกับอาจารย์นะครับ พอเลื่อนขึ้นไปเรื่อยๆ ดันไปเจอรูปกับคลิปเข้าให้ ผมพยายามมองดูว่าใช่รูปอาจารย์พี่ขวัญจริงๆ หรือป่าว เพราะว่าปกติแกจะเป็นคนเรียบร้อยมาก กริยามารยาทถือว่าเป็นกุลสตรีเพรียบพร้อม ไม่มีทางที่จะเป็นฉีกแข้งฉีกขาเต้นท่าพวกนี้ได้หรอก คงจะเป็นแค่คนหน้าเหมือนแหล่ะน่า พวกนั้นอาจจะแกล้งส่งภาพนั้นมายั่วโมโหเราก็เป็นได้ แต่พอดูไปดูมา น้องชายเริ่มตื่นซะละ ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อนนะคร้าบบบบ...

วันรุ่งขึ้น ผมก็ไปเรียนตามปกติ ผมพยายามถามอ.พี่ขวัญว่าพวกนั้นนัดให้ไปหาอีกหรือยัง แต่อ.พี่ขวัญก็บอกว่ายัง ไม่รู้ว่าจะนัดหรือป่าว มันยังเงียบๆ อยู่ แต่ก็เตรียมพร้อมแล้วล่ะ พอมันเรียกจะได้ไม่ต้องติดอะไร ผมเลยถามย้ำว่าพวกนั้นไม่ได้ทำอะไรล่วงเกินอะไรใช่ไหม แกก็บอกว่าไม่ต้องกังวล ไม่มีอะไรจริงๆ แล้วผมก็ถามอีกว่าเมื่อวันก่อนอาจารย์พี่ขวัญได้ส่งรูปหรือคลิปอะไรมาให้ผมหรือป่าว แกก็ตอบว่าไม่มีนะ รูปอะไรหรอ ผมก็บอกว่าป่าว ๆ แค่ถามดูเฉยๆ ว่าแต่ไม่ได้ส่งมาจริงๆ นะ อ.พี่ขวัญก็บอกว่าไม่มีดิ ไม่เคยส่งรูปนะ ส่งแต่ข้อความคุยกันเนี่ย ผมก็งงๆ แต่ก็ไม่ได้เซ้าซี้อะไรอีก ได้แต่บอกว่ารู้สึกผิดที่ต้องเป็นแบบนี้ซึ่งอ.พี่ขวัญก็บอกเหมือนเดิมคือไม่ต้องกังวล พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว ไม่ต้องคิดมาก.....

พอเรียนเสร็จกลับบ้าน ผมรีบอาบน้ำกินข้าวทำการบ้านและอ่านหนังสือ วิศวะปีสองนี่มันเรียนหนักจริงๆ แต่ละตัวปวดหัวทั้งนั้น ไหนจะต้องกิจกรรมรับน้องอีก ดีนะที่เราไม่ได้เป็นคณะกรรมการอะไร แต่ก็ผมได้รับหน้าที่ตีกลอง พรุ่งนี้ก็รับน้องอีกละ ต้องไปตีกลองเชียร์ที่คณะอีกแล้วสิเรา เฮ้อ ข้อสุดท้ายทำไงวะ พรุ่งนี้ค่อยไปลอกเพื่อนล่ะกัน อิอิ

ผมทิ้่งตัวลงนอนได้ซักพัก กำลังเคลิ้มๆ ตาปริ่มๆ จะหลับแหล่ไม่หลับแหล่ เมื่อยก็เมื่อย เหนื่อยก็เหนื่อย ห่วงอาจารย์พี่ขวัญก็ห่วง แต่ทนอาการเหนื่อยล้าไม่ไหวจึงหลับไป

ผมรู้สึกตัวอีกทีประมาณตีสอง ผมรีบเปิดมือถือเห็นไลน์อาจารย์พี่ขวัญส่งรูปมาอีกแล้วน่าจะสิบกว่ารูป

รูปที่ 1 "รูปอ.พี่ขวัญอยู่ในชุดสูทปกติที่ใส่ประจำ เหมือนถ่ายในที่จอดรถที่ห้างแห่งนึงที่ไฟสลัวๆ หน่อย แต่มืออาจารย์พี่ขวัญจับปกคอเสื้อทั้งสองของตัวเองแน่น อันนี้เห็นหน้าอาจารย์พี่ขวัญชัดเจนเลย ฉากหลังน่าจะเป็นรถตู้พวกมัน"

รูปที่ 2 "รูปผู้หญิงแหวกเสื้อออก โชว์นมทั้งสองเต้าเต็มๆ นี่ท่อนบนไม่ใส่อะไรเลยนอกจากเสื้อสูทหรอเนี่ย แต่เหมือนอาจารย์พี่ขวัญจะเอียงหน้าหนี แต่ก็ยังเห็นเค้าโคลงเป็นอาจารย์พี่ขวัญอยู่ดี"

รูปที่ 3 "รูปอาจารย์พี่ขวัญเดินในห้างแต่งตัวเหมือนเดิม แต่มืออาจารย์พี่ขวัญจับคอเสื้ออยู่ตลอดเวลา นี่พวกมันจะพาอาจารย์พี่ขวัญไปทำอะไรเนี่ย"

รูปที่ 4 "รูปอาจารย์พี่ขวัญแหวกเสื้อออกโชว์นมอยู่ที่เคาท์เตอร์เครื่องถวายสังฆทาน โดยมีผู้คนเดินไปมาด้านหลัง อาจารย์พี่ขวัญก็เอียงหน้าหนีเหมือนเดิม" ไม่นะ นี่อาจารย์พี่ขวัญที่เราเคยรู้จักหรอเนี่ย แกเป็นคนเรียบร้อยกริยามารยาทดี แต่ตอนนี้ทำไมถึงได้กล้าแหวกนมให้พวกนั้นถ่ายรูปกลางห้างได้นะ

รูปที่ 5 "รูปถ่ายที่ลานจอดรถ อาจารย์พี่ขวัญถอดท่อนบนออกหมดโดยฉากหลังเป็นรถตู้พวกมัน โดยที่อาจารย์เอียงหน้าหลบกล้อง เหมือนอาจารย์พี่ขวัญจะน้ำตาคลอนิดๆ"

รูปที่ 6 "รูปผู้หญิงยืนบนเวทีหันหลังให้ผู้ชม แสงไฟสลัวๆ คล้ายรูปมะวันก่อน ใส่ชุดคล้ายๆ ชุดกี่เภ้าจีน แต่กระโปรงสั้นมาก สั้นจนเกือบจะเห็นก้นอยู่แล้ว แถมแหวกข้างขึ้นสูงอีก"

รูปที่ 7 "รูปผู้หญิงคนเดิม แต่แอ่นตูด ขึ้นมา มีแสงประกายวาววับกลมๆ เหมือนพลอยเม็ดใหญ่ๆ ที่ตูดเธอด้วย"

รูปที่ 8 "รูปผู้หญิงคนเดิม นั่งยองๆ ฉีกขา มือนึงใช้นิ้วโป้งแตะปาก แต่ที่ท่อนล่างสิ เห็นทั้งขนทั้งกลีบอย่างจัง และที่สำคัญเห็นเม็ดพลอยที่ตูดเธอเต็มๆ ด้วย แต่ก็ยังไม่เห็นหน้าอยู่ดี"

รูปที่ 9 "รูปผู้หญิงนอนตะแคงบนเวที ขาข้างนึงเหยียดตรงแต่ขาข้างนึงยกขึ้นแบบฉีกขากว้างๆ ทำให้เห็นกลีบอย่างชัดเจน และเม็ดพลอยก็ยังอยู่ที่ตูดเธออยู่ ไม่สิ ต้องบอกว่าเม็ดพลอยยังอยู่ที่ตูดอาจารย์พี่ขวัญอยู่เพราะรูปนี้เห็นพี่ขวัญลางๆ เพราะแสงไฟสลัว" ไม่นะ นี่คงไม่ใช่รูปตัดต่อแล้วล่ะ ชัดขนาดนี้ นี่พวกมันต้องให้อาจารย์พี่ขวัญทำขนาดนี้เลยหรอเนี่ย น้องชายจากที่ตื่นๆ หน่อย ตอนนี้แข็งโป๊กเลย

รูปที่ 10 "เป็นคลิปประมาณ 10 วินาที ตอนแรกก็เป็นผู้หญิงนั่งกอดเข่าอยู่ สักพักพอเพลงขึ้นเธอก็กางขาออกแล้วขาทั้งสองข้างก็ยกขึ้นลงตามจังหวะเพลง ซึ่งเป็นที่ท่าที่นั่งทับกระแทกเม็ดพลอยอยู่และมันก็ทำให้เห็นกลีบเต็มๆ อีกด้วย สักพักก็เอามือข้างนึงมาปิดที่เป้าแล้วก็เด้งเอวขึ้นซึ่งทำให้เห็นเม็ดพลอยเม็ดใหญ่ที่ติดที่รูตูดแบบเต็มๆ แล้วก็หันหลังเด้งตูดขึ้นสูงแต่ตัวก้มต่ำ ท่านี้ยิ่งทำให้เห็นเม็ดพลอยได้ชัดๆ รวมถึงเห็นกลีบเต็มๆ ด้วย แล้วก็เด้งอีกทีก็หันหน้ามาเต้นท่าปกติ แล้วคลิปก็หยุดไป" คลิปถ่ายไม่ค่อยเห็นหน้าเท่าไหร่ แต่ก็มั่นใจได้ว่าเป็นผู้หญิงคนเดียวกันที่อยู่ในรูปแน่นอน ไม่นะ ทำไมพวกนั้นถึงให้อาจารย์พี่ขวัญเต้นท่าน่าเกลียดอย่างงี้ก็ไม่รู้ แถมกกน.ก็ไม่ให้ใส่และมีพลอยแปลกๆ ติดอยู่ที่ตูดแกอีก

รูปที่ 11 "รูปผู้หญิงในชุดเดิมท่อนบนโดนแหวกออกโชว์นมทั้งสองเต้า โดยที่เธอนั่งบนตักผู้ชายคนนึงและโดนมือใครก็ไม่รู้แหกกลีบทั้งสองข้างอยู่ และควยผู้ชายคนนั้นหายไปไหนไม่รู้" แต่พอจ้องดูดีๆ ไม่นะ ควยผู้ชายคนนั้นเข้าไปอยู่ในรูตูดผู้หญิงคนนั้นหรอเนี่ย ไม่นะชุดของผู้หญิงในรูปเป็นชุดเดียวกันกับชุดที่อาจารย์พี่ขวัญใส่ที่รูปเมื่อกี้เลย ไม่นะ ไม่รู้ว่าผู้หญิงคนนี้ใช่อาจารย์พี่ขวัญหรือป่าวนะ เพราะในรูปเห็นแค่คอ ทั้งยังเห็นนมที่เด้งอีก ไม่นะ ยิ่งมองดีๆ ยิ่งเห็นน้ำเมือกขาวๆ เลอะไปทั้งตัว ทั้งนม ทั้งหน้าท้อง ทั้งขนและทั้งกลีบอีก

รูปที่ 12 "รูปหน้าอาจารย์พี่ขวัญชัดๆ เลย เพราะเห็นแต่หัวเลยแถมยังมองมายิ้มให้กล้องอีก แต่ว่ามีรูปควยผู้ชายห้าหกดุ้น เรียงรายอยู่ต่อหน้าอาจารย์พี่ขวัญเลย เหมือนจะมีเมือกขาวๆ เลอะหน้าและปากของแกอีกจำนวนนึง" ไม่นะ นี่พวกมันทำขนาดนี้เลยหรอ ไหนอ.พี่ขวัญบอกว่าไม่มีอะไรไง แค่เอนเตอร์เทนเฉยๆ แล้วทำไมถึงได้ส่งรูปแบบนี้มาให้เรานะ ไม่นะ พรุ่งนี้ต้องถามให้ได้ว่าอาจารย์พี่ขวัญโดนพวกมันทำแบบในรูปจริงๆ หรือป่าว.... แต่ตอนนี้ผมขอเข้าห้องน้ำแป้บ.....

ท่าเต้นในรูปที่ 9 (ต้นเพลงเลยครับ) https://www.youtube.com/watch?v=RCz51PmerHA&list=PL_P-FAQrHJGvtMlMRtwW1OWG74Lc5oV9M

คลิปในรูปที่ 10 https://www.youtube.com/watch?v=d_UB-bIh-MM

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1
https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ  https://xonly8.com/index.php?topic=206176.0

worming

เนื้อหาที่ซ่อนไว้ คือตัวอย่างท่าเต้นในรูปที่ 9 กับตัวอย่างคลิปในรูปที่ 10 นะครับ และก็เป็นคลิปที่พวกนั้นส่งให้ขวัญฝึกเต้นตั้งแต่ตอนเช้า ก่อนจะไปเต้นให้พวกนั้นดูในตอนกลางคืนในตอนต่อไป..... นะคร้าบ อิอิ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

panax

เห็นอาจารย์ที่ช่วยเราเป็นซะแบบนี้ จะสงสารดีหรือมีอารมณ์ครับ
จะเข้าหน้ากันติดมั้ยเนี่ย

worming

อ้างจาก: panax เมื่อ ตุลาคม 09, 2018, 03:43:21 ก่อนเที่ยง
เห็นอาจารย์ที่ช่วยเราเป็นซะแบบนี้ จะสงสารดีหรือมีอารมณ์ครับ
จะเข้าหน้ากันติดมั้ยเนี่ย
คงจะสงสารแหล่ะครับ แต่พอพลังหนุ่มโดนกระตุ้นก็ตัวใครตัวมันล่ะคร้าบ

jo2515

kikadak .

thep59

น่าสงสารอาจารย์พี่ขวัญมากครับ เพื่อช่วยลูกศิษย์ เธอทำได้ทุกอย่าง

himula

Punyawut Sansurin

เดี๋ยวนานๆไป ผมว่ามิกซ์ต้องได้อาจารย์พี่ขวัญแน่ๆ มอง อ. สาวไม่เหมือนเดิมละมั้ง

classic007

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นึกว่ามิกช์รู้เห็นเป็นใจกับเขาชะอีกอาจารย์ขวัญโดนจนติดใจแล้วมั้งนี้น่าสงสารมาก แต่อิจฉามาก