ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 16, 2019, 01:02:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil_qt

ถ้าคราวนี้ครูโจ้ไม่รอดเงื้อมมือผอ. ก็ต้องโทษตัวเองที่ส่งเสียงเสียวให้ผอ.และครูชัยได้ยิน ซึ่งทั้งคู่นี่แกะรอยด้วยความพยายามและแรงจูงใจสูงมาก ::Sobad:: ::Sobad:: ::Sobad::

joelouis4647

Jesada Rittikul

ติดตามแล้วลุ้นครูโจ้มานาน เมื่อไหร่จะโดน เฉียดตลอด

goo_za

ฟหกด่าสว

สงสารครูโจ้เหมือนกัน โดนแย่งไปมาเหมือนลูกบอล ถึงจะไม่เสียตัวให้ทุกคนแต่ก็โดนปลุกปั่นจนปั่นป่วนไปหมด อยากให้จับคู่กับพระเอกสักคนให้เป็นเรื่องเป็นราวไปเลยครับ

alexdino

xnuonx

สงสัยครูโจ้จะโดนรุมละมั้ง หรือว่าผอชาติกะครูชัยจะเจอผี

place

ติดตามมาตลอดครับท่าน ลุ้นให้ครูโต้โดนจัดการจนเกร็งไปหมดเลยครับ 5555 เล่าเรื่องได้เห็นภาพมากเลยครับท่าน ขอบคุณมากครับ

dragonhead

ครูโจ้อารมณ์ค้าง...กำลังปั่นป่วนเพราะลูกศิษย์หมดแรงไปซะก่อน...แล้วสองครูมหาภัยก็จะมาจ๊ะเอ๋กันหรือเปล่า...น่าลุ้น...(แต่พรานบุญนี่ขวัญใจครูโจ้ไปแล้ว...)

mysoon

webxman

กว่าจะหาต้อนเรื่องเจอ เคยอ่านตอนแรกๆ