ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 16, 2019, 01:02:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exhausis123

ครูโจ้จะรอดอีกมะนะ
อ่านไปอ่านมาชักเริ่มอยากให้มะรอดบ้างละ

sasithep

diaby

ขอบคุณครับ ครูโจ้จะเสร็จผอ.สุชาติหรือเปล่า ลุ้นจังเลย แต่ไม่ว่าจะเป็นใครก็เสียวและร้อนแรงขึ้นทุกที

gungun.khondee

test1234

จะโดนผอ.​กับครูชัยรุม​มั้ย​

Empire13

::HeyHey::อยากเห็นครูโจ้โดน ผอ. จัดหนักซะที สงสาร ผอ. ชวดแล้วชวดอีกแข็งแล้วแข็งอีก ไม่สมหวังได้โจ๊ะครูโจ้สักทีครับ

รชต ท้าวสาร

นางเอกอย่างครูโจ้ต้องโดนคนที่เหมาะสมและคนทึ่ครูโจ้สมยอมเท่านั้น

hanabombam

หนีมาได้แล้ว ยังจะตามมาเจออีก สงสัยดวงครูสาวจะโดน ผอ. ทะลวงแน่ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Ting Shiro

timeai

โอ้ยครูโจ้จะเกิดอะไรขึ้นต่อไป ความเสียวที่ไม่สามารถหยุดยั้งได้ ลุ้นครับ เป็นคนสวยนี่ลำบากจริงๆ

tongah

ผอ. จะได้ครูโจ้ สมใจหวังมั้ยครับ ใจหนึ่งก็อยากมีฉากนี้ ใจหนึ่งก็สงสารครูโจ้ครับ

biggiggog

เอาซะทีเหอะ อัดอั้นจะแย่แล้วมั้ง
ไม่ใช่ครูโจ้หรอก ตรูนี่แหละ ::Hunger::

seamanp

ครูโจ้ เสียวไม่หยุดต้องเอาอะไรไปอุดปากดีหน้อ