ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 16, 2019, 01:02:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrcat2019

ครูโจ้ สงสัยโดนเด็กๆ จัด อยู่น้องเสียงดัง ผอ.ได้ ยินเลย ลุ้นจะเป็นไงต่อ

OMONON

เรื่องน่าติดตามตลอดครับ ครูโจ้ออกมาข้างนอกรอบนี้โดนหนักเลยครับ

maitree_kongton

ถ้าคราวนี้ครูโจ้ไม่รอดเงื้อมมือผอ. ก็ต้องโทษตัวเองที่ส่งเสียงเสียวให้ผอ.และครูชัยได้ยิน ซึ่งทั้งคู่นี่แกะรอยด้วยความพยายามและแรงจูงใจสูงมาก

ข้าจะแทงเจ้า

รอบนี้บรรยากาศเป็นใจ ครูโจ้ก็กำลังอารมณ์ขึ้นได้ที่ จะรอดไหมเนี่ยรอบนี้

intanianoi

maxcarrick

3hman

wira pasan

เหมือนจะรอด แต่ก้อยังรอดไม่พ้น ดูท่าว่า กลุ่ม ผอ.กับครูหื่น จะตามมาถูกทางซะด้วย มาลุ้นกันต่อดีกว่าาา

yuta279

ครูโจ้คงทรมานมาก ไม่ถึงใจสักที ค้างคามาทั้งวันแล้ว

jjhj1988

อุตส่าห์รอดจากผอ.จอมหื่นมาหลายครั้ง
ครูโจ้คงไม่มาพลาดเอาตอนนี้นะคับ
เจ้าเด็กสองคนนั่นตื่นมาช่วยครูโจ้ก่อน

peddo

เด็กมากนี่หมายภึงเด็กหลานคน หรือเด็กำลังทำกิจกรรมอยู่หรือเปล่าครับ ดข้าใจว่าเดี๋ยวผู้ใหญ่จะเข้าทำแล้ว เจเาป่าเจ้าเขาจะมาช่วยหรืแช่วยรุมหรือเปล่านะ
เอาชนะความเงี่ยนคงยาก แก่แลเวยังแก้ไม่หาย ขอให้แข็งปรงทั้งกายและใจช่วยส่งครูโจ้ขึ้นสวรรค์นะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

tip251226

sup pak

่jk_th_3710

เสร็จ​อีกสองคนนี้จนได้ครูโจ้คนสวยของเรา​ แต่ถือว่าเป็นการช่วยครูโจ้เค้าให้เบาทรมานตัวเอง