ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 16, 2019, 01:02:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

แล้วเจ้าทิว กับเจ้าโย่งจะได้เย อ.โจ้สุดสวยมั้ยตามอ่านครับ

chana chana

suriyamahajit

ครูโจ้ร้อนแรงไม่มีตกเลยสินะแต่ใครจะได้ใส่น่ะต้องลุ้นหน่อย

naikai

หลงป่ายังจะมาเจอกันได้อีก ไม่น่าจะรอดแล้วมังนิ

Ekasit Sounnoi

sbydee

MAC

ครูโจ้ครับทรมารแย่เลยนะครับให้ผมช่วยไหมครับฮิๆๆๆ ::Shy::

aaoorr102

อยากรู้จัง ใครเป็นคนปิดปากครูโจ้นะ แต่คงไม่ใช่ 2 ครูหื่นนั่นแน่ๆ แต่คืนนี้ครูโจ้คงโดนจัดแน่ๆ

aezac

iaaaa

พรานบุญ ยังอยู่ในใจครูโจ้ตลอด ตอนต่อไปขอบทให้พรานบ้าง ;)

ปัณณทัต ชอบมาก

สาวโจ๋ใกล้จะโดน จัดชุดใหญ่แล้ว ท่านผู้แต่งครับ รบกวนขอเสริมเนื้อในส่วนขากลับเข้ากรุงเทพ สาวโจ๋ โดนขโมยชุดชัันใน
กับชุดสุภาพไปไปทำให้ ต้องใส่ให้ต้องใส่แค่ชุดออกกำลังกาย

แบบเสื้อรัดรูป การเกงรัดเป้า แล้วท่านผู้แต่งคิดตามนะครับ นั่งรถไปอากาศก็ร้อน เหงื่อไหลทำให้เห็นจุดที่ชัดเจนเลยนะครับ

lungchang

มาให้ลุ้นว่าจะรอด ไม่รอด
แต่สุดท้ายก็รอดได้ทุกทีสิน่า..
ไม่อยากเดาเล้ย ว่าหนนี้จะเป็นใครอีก
ที่จะเข้ามา ขัดจังหวะน่ะ..555

phuwon

ลุ้นนะครับเนี่ยว่าครูโจ้จะรอดจากผอ.ไหมนะ  ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆครับ

สมมติ นามมติ

จะรอดจาก ผอ หื่นไม๊เนี่ย รอบนี้ น่าลุ้นมากก