ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkreader

game14974

เชียร์น้องแก้มจริงๆ​ น่ารักสุดแล้วคนนี้

จริงๆมันก็ผิดตั้งแต่แรกเพราะนายโทนไม่ชัดเจนแหล่ะ​ ถ้าโทนเคลียร์ใจตัวเองแต่แรกว่ารับแบบนี้ได้ไหม​ รับไม่ได้ก็พูดไปตรงๆ​ สาวๆคงไม่เวียนมาทำให้สุขๆเศร้าๆอยู่แบบนี้​ โทนก็ทำเหมือนรักอ่ะจริงๆ​ แสดงออกเหมือนรักทุกคน​ แต่ก็ไม่ใช่​ สาวๆเขาก็คิดไปดิว่าเขารักเราอ่ะ

micky

บางครั้งพระเอกเราก็ไม่ชัดเจน กลัวสามนางมารร้ายหายไป ขอให้พระเอกชัดเจนนิดหนึ่ง

ชีวิตจะได้ดีขึ้น

mcgide

ผู้หญิงถึงจะงี้เง้าบ้างแต่ก็มีความน่ารักแฝงอยู่
แล้วน้องแก้มนี่นะ ถ้าดาวมาไม่รู้นายโทนจะรู้สึกยังไงอีก

nagatobimaru

เก็บแต้มนางมารร้าย กับเจ้าหญิงน้ำแข็งให้เต็มก่อน เดี๋ยวเจ้าแม่มาแล้วจะต้องหงอย หน่วงอีก

1305kk

ง้อซะ2ดอก เดี๋ยวก็หายงอนครับ ::DookDig::

แล้วก็จัดให้ดาวด้วยนะครับ

ชาย ชรา

รอร้านเกะเปิดตั่งแต่เมื่อคืนรอจนหลับไปตื่นมารีบเข้าร้านเกะเลยคิดถึงน้องมิ้นเจ้าหญิงน้ำแข็งมาก
รอติดตามร้านเกะครับ

Run2020

มีปัญหาต้องรีบเคลีย วิธีง้อที่ดีที่สุดจัดแก้มให้สุดๆ ไปเลย

akine

::Cheeky:: อ่านแล้วบางทีก็อิจฉานะ เรานี่ไม่เจอความรักดีๆเลยแต่ก็อบอุ่นดีนะในหลายความรู้สึก
: งือเข้าใจเลยนะอายุน้อย ทรรศนคติในการมองโลกก้อแย่

Pitor