ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

น้องแก้มต้องการความอบอุ่นนะ แต่ผมว่าโทนคงตัดสินยากที่จะบอกว่าเป็นแฟนกันเลย
เพราะโทนคงตัดสินไจยากที่จะเลือกใคร 555
แต่โดนอ้อนแบบนี้เสร็จแน่นอน

Aod3917

นึกว่าจะไม่มีออกกำลังชะแล้ว  นึกถึงตอนนั้นนะมีคาราโอเกะ  ห้องอาหาร แก่แล้ว

armsmartmai

จะทำอะไรกับน้องแก้มก็รีบๆนะนายโทน เดี๋ยวบอสดาวมาถึงจะหดอีก

jooloo

papa969

ziggy2

เจอแบบนี้เข้าไปยังไงน้องชายก็ต้องสู้แล้วล่ะไม่งั้นเสียชื่อหมด

ไอ้เมฆ

สงสัยน้องแก้มจะชอบพี่โทนจริงๆถึงได้ยอมทุกอย่างแบบนี้  ส่วนตัวชอบเรื่ิงนี้มากๆ ::Snap::

sayaba

ผมว่าจะโกรธพวกเธอก้อไม่ยุติธรรมเท่าไหร เพราะมันเป็นงานของพวกเธอ แต่อายุ22-23 ผมก้อคงอารมประมาณนี้มั้ง ยังไม่ค่อยจริงจังกะใคร หวังเยไปเรื่อยๆ555

amorn niemgerd

อมร