ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 122 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 16, 2023, 11:54:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

สวัสดีคร๊าบ สวัสดีครับ นี่ไม่ได้ลงมาเดือนนึงเลยหรือนี่

ต้องขออภัยด้วยครับเพราะช่วงเทศกาลแล้วต่อด้วย

ภารกิจบินไปทำงานที่เกาหลีมาด้วย เฮ้ออ ไม่คิดว่าต้องไปด้วยซ้ำ

ตั้งใจจะลงเมื่อวานครับ แต่ว่าเพลียจนหลับไปตั้งแต่ทุ่มนึง

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

แนะนำสาวๆครับ

เจ๊หมิว พี่สาวคนสวยของโผมมมม อิมเมจ มารอน นัตสึกิ

★★★★★★★★★★★

เจ๊เตยครับ อิมเมจ อาคาริ มินานิ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมไปที่บ้านคุณท่านเพื่อคุยเรื่องแผนงานต่างๆ

รวมถึงพ่อด้วย พ่อผมก็ไปที่บ้านคุณท่านคุยเรื่องทีมการ์ด

และเรื่องอื่นๆรวมถึงเรื่องพี่แท-โอด้วย ซึ่งมันทำให้ผมรู้ว่า

อำนาจที่พ่อผมมีอาจจะไม่ได้มีประกาศอย่างเป็นรูปธรรม

แต่ว่าอำนาจที่พ่อมีนั้นถึงขั้นสามารถคุยกับพี่แท-โอได้โดยตรง

พอถึงเวลาที่ต้องไปห้างเพื่อตัดผม เจ๊หมิวก็บอกว่าเจ๊เตยจะไปด้วย

ก็เลยต้องย้อนกลับมารับเจ๊เตยที่อพาร์ทเมนต์ครับ แล้วระหว่างทาง

ก็คุยเรื่องสามสาว ซึ่งคุยกันไปๆมาๆ เจ๊เตยก็บอกไปที่นึงก่อน

ผมก็เห็นว่าเวลายังมีก็เลยขับไปตามที่บอก เลี้ยวตามที่บอก

จนกระทั่งมาถึง... มันเป็นม่านรูดครับ แล้วเราสามคนก็เข้าไปข้างใน

ซึ่งแทบไม่ต้องสืบเลยว่าผมจะเจอสองพี่สาวลงโทษอะไรบ้าง

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 122

มือของสองเจ๊คลึงหนุบหนับที่เป้ากางเกงผมแล้วล่ะ แต่ว่าแปปนึงเจ๊เตยก็บอกไปในห้องก่อน แล้วเจ๊เตยก็จูงมือผมเดินไปเลยครับโดยที่ผมก็จูงมือเจ๊หมิว แว๊ปนึงที่เรามองตากันอื้อหือผมใจเต้นตูมตามเลยครับ นี่จะได้เชยชมนางฟ้าคนนี้อีกครั้งเหรอเนี่ย เจ๊หมิวก็กลับกลายเป็นว่าเดินเร็วขึ้นครับ จนไปเดินข้างๆเจ๊เตย จนเหมือนเจ๊สองคนกำลังจูงมือผมไปสวรรค์เลยล่ะ

อื้อหือในห้องนี้สมกับที่ราคาชั่วคราวแพงพอตัวเลย เพราะข้างในนี่มันสุดยอดแท้ๆ บรรยากาศโคตรน่ามีพาสาวขึ้นเตียง ผมก็เลยเล่นพิเรนทร์ด้วยการขยับตัวไปช้อนข้อพับของเจ๊เตยและเจ๊และอุ้มขึ้นมาทั้งคู่เลย อื้มม หนักนิดหน่อย 2 คนรวมกันก็น่าจะราวๆ 90 โลมั้งนะ ยกไหวๆ

แต่เจ๊เตยร้องเลยครับ บอกเง้ออ อีโทนยกขึ้นทำไมเดี๋ยวตก แต่เจ๊หมิวเธอไม่ตกใจนะ แต่เธอจับไหล่ผมไว้แล้วถามว่า แรงเหลือเหรอ เดี๋ยวก็หมดแรงหรอก อุ๊ยยย นี่ผมคิดถึงอะไรหมดแรงกันล่ะเนี่ย ผมก็เลยเดิน ๆ ๆ ๆ ไปวางเจ๊สองคนลงตรงหน้าที่นอนครับ

อูยย มือของเจ๊คนสวยล้วงลงไปแล้วล่ะครับ แต่ด้วยความที่ใส่กางเกงยีนซึ่งผมว่าคุณผู้อ่านคงนึกออกแน่ๆ ว่าพอล้วงมือลงไปในขอบกางเกงยีนน่ะหลังมือจะเจ็บแน่นอนเพราะโดนขอบกางเกงยีนบาด เจ๊หมิวบอกกางเกงแน่นอ่ะ แล้วเจ๊เตยก็รีบดึงมือเจ๊หมิวออกเลย คือด้วยความที่ผิวของเจ๊หมิวขาวแบบออร่า พอโดนรอยอะไรนิดนึงมันก็ชัดๆเลย

เจ๊เตยบอกง่ะมือแดงหมดเลย แล้วก็หันมาทำหน้าดุๆผมว่า อีโทนทำไมไม่ถอดกางเกงอ่ะดูดิ่บาดมือหมิวหมดเลย ผมก็ทั้งเสียว ทั้งงงคืออะไรเนี่ย แล้วอยู่ดีๆเจ๊หมิวก็บอกว่านั้นสิ่ไอ้ลิงบ้า ทำไมทำอะไรไม่ใส่ใจเลยเนี่ย แล้วเจ๊หมิวก็ผลักผมลงที่นอนเลย คือด้วยความที่ขาพับมันโดนที่นอนมันก็ล้มเป็นธรรมดา และผมก็ไม่ได้รู้สึกว่าเป็นอันตรายอะไรเลยไม่ได้พลิกตัวหลบ

เอื้อออ ตกอยู่ในสภาวะทิ้งตัวครับแบบนี้ พอลงมานอนได้แปปเดียว เจ๊ทั้งสองก็ขยับขึ้นมาบนเตียงด้วยกันเลย มานอนขนาบข้างแล้วเอามือกุมที่เป้าไว้ และพูดว่าไหนดูดิ๊ว่ามีแรงป่ะเนี่ย เจ๊เตยบอกโหยให้กินยาบำรุงหลายวันแล้วอ่ะหมิว เจ๊หมิวบอกเหรอๆ อื้มมม แล้วเธอก็ลากนิ้วชี้วนไปมาบริเวณแผงหน้าอกของผมครับ เจ๊หมิวพูดว่าจะแค่ไหนกันน๊า แล้วตอนนั้นผมก็ถือวิสาสะเอื้อมมือไปโอบเจ๊ทั้ง 2 ลงมานอนเลยครับ

สองคนร้องว๊ายเลย ผมก็พูดไปตรงๆว่า อย่าแกล้งผมนะคราวนี้อ่ะ จะมาแบบลองใจอะไรแบบนี้ไม่เอานะ เจ๊หมิวพูดมาสั้นๆเลยไม่ลองแล้ว แล้วเธอก็ก้มลงมางับคอผมเลยล่ะครับ อูยย แย่แล้ว แต่แปปนึงเจ๊หมิวก็ผละตัวยันขึ้นมามอง เส้นผมยาวๆของเธอเข้าไปในปาก เธอก็ใช้มือสางออกแล้วบอกผมว่าถอดพระก่อนดิ่ไอ้ลิงบ้า ผมก็อ่อเอ่อครับ ผมก็ยกมือไหวหลับตาและพูดอย่างที่เคยทำมาก่อนจะยกมือไหว้แล้วถอดพระแล้วเดินไปแขวนไป ณ จุดที่อยู่สูงที่สุดของห้องนี้ แล้วรีบเดินมาหาเจ๊หมิวกับเจ๊เตย

แล้วเจ๊เตยอ่ะดึงผมลงมาเลย แล้วนัวที่ซอกคอต่อส่วนเจ๊หมิวก็ง่ำ ๆ ๆ ๆ อีกข้างทันที และเพราะเจ๊ทั้งสองคนนอนขนาบข้าง ผมก็เลยสอดมือไปโอบเอว แต่พอเจ๊หมิวทิ้งตัวทับมาแล้วก็ขยับแขนไม่ได้เลย เรียกว่าไม่อยากจะออกแรงดีกว่าครับ เจ๊เตยก็เหมือนกัน เจ๊หมิวงับคอ เจ๊เตยมาจุบุแทน

อู้หูยยย รุกแล้วคร๊าบ ผมโดนรุกแล้วคร๊าบ ริมฝากปากนุ่มๆของเจ๊เตยบดเข้ามาไม่ทันตั้งตัวเลย แต่ผมก็ตอบรับกลับไปทันที เสียงดูดดังจุ๊ปเบาๆมันยิ่งทำให้บรรยากาศเริ่มครุกรุ่นขึ้นเลยล่ะครับ ลิ้นของเรา ละเลง นัว พัวพันกันอยู่เป็นนาทีเลยล่ะครับ อูยย ส่วนเจ๊หมิวก็งับทั้งคอ งับทั้งใบหูจนแย่แล้วครับคุณผู้อ่านคร๊าบบบบบ

แล้วผมก็โดนสองเจ๊แกล้งครับ อ่ะฮือออ สองเจ๊คนสวยถลกชายเสื้อผมขึ้น แล้วงับที่หัวนมผมทันทีความรู้สึกแรกคืออุ่น ความอุ่นจากริมฝีปากนุ่มๆ  ของทั้งสองสาวสวยนั้น ทำให้ผมละลายเลย ผมเสียงหลงเลยตอนนั้น อ๋อยย ช่วยด้วยคร๊าบโดนรังแกคร๊าบบ

เจ๊เตยดึงเสื้อผมจนหลุดออกไป แล้วเธอก็ถอดเสื้อของเธอออกเช่นกัน ส่วนเจ๊หมิวนั้นรุกเข้ามาจูบผมเลยล่ะ ฮื่มมม ลิ้นของเราสองคนละเลงราวกับหนังโป๊หลายๆเรื่องที่เคยดูกันมาเลยล่ะ ฮื่มมม จนเจ๊หมิวขยับมาขบที่ซอกคอผมเบาๆมแล้วกระซิบว่า ไหวเหรอ ตัวแห้งนะ อื้อหือออออ ท้าทายย

แต่ก่อนที่จะได้พูดอะไรไปมากกว่านี้ หน้าของผมก็ถูกเต้าอวบๆของเจ๊เตยหนีบทับแล้วล่ะครับ เจ๊เตยยิ้มแล้วบอกว่าขี้โกง ผมก็เลยขยับมือมาลูบก้นเบาๆ.... อ้างยังไม่ได้ถอดกางเกงนินา แล้วตอนนั้นที่รู้สึกได้เลยคือ กางเกงผมมกำลังถูกปลอด แน่นอนครับเจ๊หมิวนั่นแหละแหละ

ส่วนเจ๊เตยนััน ฮึ่มม ผมดูดที่เต้านุ่มๆของเจ๊คนสวยเบาๆ เจ๊เตยเสียงเปลี่ยนเลยล่ะครับ แล้วพอโดนจุ๊ปที่เต้า เหมือนเจ๊เจยจะอยากให้จุ๊ปตรงอื่น เธ ขยับตัวขึ้นมา จนเต้าสวยๆลอยตรงหน้าผมและจุกสีขมพูเอง ก็ล่อตาล่อใจมากจริง จ๊วฟฟฟฟ ผมดูดที่จุกของเจ๊เตยเต็มปากเลยล่ะ เจ๊เตยถึงกับสะดุงมากอดคอผมเลย

ส่วนช่วงล่าง เจ๊หมิวก็ดึงกางเกงผมลงมา ผมก็ยกก้นขึ้นให้นะอำนวยความสะดวกสุดๆ อูยยยย พอมั้งกางเกงและ Boxer หลุดไปเท่านั้นแหละมือของเจ๊หมิวก็คว้ามั่บมันที เจ๊ชัก ๆ อยู่ 2-3 ครั้งแล้วอู๊ยยยย หัวกระสวยของผมมันอุ่นว่าบไปหมดเลยครับ เจ๊หมิวบ๊วบแล้ววว อูยยย แล้วบ๊วบลึกด้วย อูยยย แย่แล้วครับ

ผมเอื้อมมือลงลูบเนินสามเหลี่ยมของเจ๊เตยเพื่อบิ๊วอารมณ์ แต่ก็ลืมไปว่ายังมีกางเกงอยู่ แต่เจ๊เตยครางในลำคอเบาๆด้วยแฮะ ผมก็ลูบๆๆ  ปากก็ดูดจุกเสียวเจ๊เตยตาอ แต่อูยย ช่วงล่างเจ๊หมิวก็ทั้งบ๊วบ ทั้งดูดจนผมอยู่ไม่สุขเลย มหาเวทย์ดูดดาวเปล่าเนี่ย อูยยย แล้วเจ๊เตยก็ขยับตัวขึ้นนั่งครับ แล้วก็จัดการปลดกางเกงของตัวเองเลย อูยยยย แล้วก็ขยับมาจู๊ปกับผมต่อ เจ๊หมิวก็ยังคงบ๊วบผมต่อนั่นแหละ

เอาล่ะ พอช่วงล่างไม่มีกางเกงแล้วผมก็ล้วงเลย ฮื่มมม เจ๊เตยแฉะมาก เปียกมาก ผมสอดนิ้วเข้าไปเลยล่ะครับ แล้วอยู่ดีๆเจ๊หมิวก็หยุดบ๊วบครับ อูยย แต่เจ๊เตยก็จูบจนเสียวไม่แพ้กัน แต่แปปนึงเจ๊หมิวก็บ๊วบต่อครับ เจ๊เตยจุ๊ปเบาๆครับ พอจังหวะที่หยุดจูบผมก็พูดกับเจ๊เตยว่า ดูดให้ผมหน่อยจิ่ เจ๊เตยมองแล้วบอกหืมม อยากได้2 ปากเหรอ ผมเม้มปากแล้วพยักหน้าอื้อๆ ๆ ๆ เจ๊เตยยิ้มแล้วไม่รอช้าครับ

เลื้อยลงไปเลยล่ะอูยยย ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าสองนางฟ้ากำลังเลียแท่งหรรษาของผมอยู่ คือผลัดกันดูดเลียได้ชวนให้แตกมากๆเลยครับ ผมนี่หายใจไม่ทั่วท้องเลยตอนนั้น แล้วดูดแบบยาวๆ นัวๆ น้ำเนิ้มนองมาก็ไม่สนทั้งดูด ทั้งเลียจนผมแทบขึ้นสวรรค์ อืมมมมม ยังไงต่อดีผม เอาไงต่อดี ทำไงต่อดี

ผมก็บอกไปทั้งๆที่อื้อหือเสียวสะท้านว่าผมขอทำตามใจได้มั้ยเจ๊หมิวเจ๊เตย ทั้งสองสาวสวยที่กำลังบ๊วบให้ผมก็หยุดและเงยหน้ามามอง ริมฝีปากชมพูอวบอิ่มตอนนี้ของพวกเธอทั้งสองนั้นฉ่ำวาวกับทาด้วยลิปกลอส แต่ความจริงแล้วริมฝีปากนั้นมันถูกเคลือบด้วยทั้งน้ำลายของพวกเธอและน้ำของผมต่างหาก เจ๊หมิวถามว่าทำตามใจยังไงหืม พูดแล้วเธอก็ก้มลงไปบ๊วบต่อเสียงดัง อุ้ก ๆ ๆ

เจ๊เตยเองก็เหมือนกันมองผมตามแป๋วเลย แต่ว่าปากของเธอก็แทบจะไม่ออกจากแท่งหรรษาของผมแม้แต่มิลเดียว ผมเลยกัดฟันคิดแบบเห็นแก่ตัวว่า เอาวะไหนๆก็ขอแล้วก็จัดเลยดิ่ ผมลูบหัวเจ๊หมิวเบาๆกอดจะกดลง กดลง กดลง ให้เจ๊หมิวบ๊วบลึกกว่าเดิม ตอนแรกเจ๊ก็ขืนๆครับ แต่พอผมกดลงไป 3-4ครั้ง เจ๊ก็เริ่มบ๊วบลึกขึ้น ลึกขึ้น อูยยยย จนสุดท้ายเจ๊หมิวบ๊วบมิดด้ามเลย

เจ๊เตยบอกเง้อออ แล้วก็จิ้มเอวผมทันที จนเจ๊หมิวก็เงยหน้าออกมา น้ำหูน้ำตานี่คลอเลย ผมอุ้ยย งานเข้าแล้วผมทำเกินไปเปล่าเนี่ย แต่ว่าไม่ใช่ครับ เพราะเจ๊หมิวเธอบ๊วบให้ผมเหมือนเดิมแล้วก็บ๊วบลึกเท่าเดิมเลย อูยยยยยย เจ๊หมิวคร๊าบบบ แล้วตอนนั้นเจ๊เตยก็ดึงเจ๊หมิวขึ้นครับแล้วบอกม่ายให้ทำ แล้วเจ๊เตยก็จ๊วบเจ๊หมิวทันที จากที่บ๊วบผมตอนนี้เจ๊สองคนจูบแลกลิ้นกันแล้วล่ะ อื้มหืมม อีโรติกโคตรๆ

เจ๊สองคนบรรเลงเพลงจูบแลกลิ้นกันเพลินตามาก ไอ้จ้อนของผมจากที่แข็งๆอยู่แล้ว ตอนนั้นมันกลับแข็งราวกับสวมฮาคิเกราะเลยล่ะครับ ในตอนที่ทั้งสองสาวสาวกอดจูบกันอยู่นั้น มือนุ่มๆของเจ๊หมิวก็ยังเอื้อมมาจับและชักๆ ๆ ๆ ไอ้จ้อนให้ผมอีก พอทั้งสองสาวหยุดจูบกันเจ๊หมิวก็บอกเตยลองดูดดิ่ เจ๊เตยก็บอกอม ลึกแบบนั้นไม่ได้หรอก เจ๊หมิวบอกลองดู หูยย ในสั่นเลยครับคุณผู้อ่าน

แล้วเจ๊เตยก็ขยับตัวมาจับชัก ๆ ๆ  แล้วจุ๊ปลงที่หัวกระสวยเบาๆหนึ่งที่แล้วใช้ริมฝีปากค่อยๆรูด รูดๆ และอ้าปากงับลงไปทันทีอูยยย แล้วเจอเตยก็เลีย เหมือนจะทำให้มันลื่นๆซึ่ง แล้วเจ๊เตยก็บ๊วบลงทันที ตอนนั้นเจ๊หมิวเธอเลื่อนตัวลงไปดูดจุกนมของเจ๊เตยครับอื้อหืออออออ มันยิ่งทำให้ผมแข็งหนักกว่าเดิมอีก จนเจ๊เตยบอกอีโทนทำไมแข็งอ่ะ ผมก็ยิ้มแฮะๆ

เจ๊เตยบ่นผมได้แปปเดียวก็ต้องร้องเสียงหลงครับ เพราะเจ๊หมิวเธอดูดนมได้นัวมาก แล้วมือก็ยังล้วงไปที่จิมิของเจ๊เตยอีก เจ๊เตยก็เสียวแหละครับฟังจากเสียง แต่เจ๊เตยก็เอาความเสียวที่ได้รับมาลงกับผมแทน อูยยย เจ๊เตยเร่งจังหวะการบ๊วบครับ อูยยยย นี่รังแกผมอีกแล้วเหรอเนี่ยย ยิ่งเจ๊หมิวเร่งดูดเท่าไร เจ๊เตยก็เร่งบ๊วบ ผมเท่านั้นอูยยย แย่เลยครับ

แต่... เจ๊เตยไม่ได้บ๊วบลึกขึ้นแฮะ ผมก็เลยกดหัวเจ๊เตยลงทีละนิด ทีละนิด เหมือนกันเลยครับ เจ๊เตยเองก็ขืนๆในตอนแรก แล้วค่อยๆ ลึก ลึก ลึก ลึก จนเกือบจะมิดโคน อูยยยย เสียววุ๊ยยยยย เจ๊เตยไอแค่ก ๆ ๆ แล้วบอกยาวอ่ะอีโทน หูยย ผมได้ยินแล้วใจโคตรชื้นอ่ะครับ เจ๊เตยบ่นแต่ก็ยังดูดยังเลียอยู่ครับ แล้วเจ๊เตยก็ขยับขึ้นมาคร่อมผม อูยยย เธอกดตัวเข้ามาและจูจุ๊ปผมทันที

ก็ต้องยอมรับแหละครับว่าไอ้น้ำลื่นๆที่ปากเจ๊นั้นก็มีน้ำของผมผสมอยู่ด้วย เจ๊เตยจูบแบบแลกลิ้นเลยล่ะ ผมก็สู้สิ่ครับ แต่ว่าอูยยย อยู่ดีๆไอ้จ้อนของผมมันก็ร้อนว่าบอีกครั้ง เพราะเจ๊หมิวบ๊วบครับ อูยยยย ผมแบบเสียอาการจนจูบต่อไม่ได้เลย เจ๊เตยงับคอผมเบาๆครับ แล้วเธอก็ขยับ ขยับ ขยับ มองหน้าเจ๊หมิวที่ตอนนี้ขยับมานั่งข้างๆแล้วล่ะครับ เจ๊หมิวยื่นหน้ามาจูบผมเบาๆครับ

แล้วเจ๊เตยกโหย่งตัวจับไอ้จ้อนของผมตั้งตรงๆอูยยยย แค่หัวสัมผัสก็รู้สึกถึงความร้อนที่ผ่าวๆออกมา เจ๊เตยกดลงช้าๆ ช้าๆ แต่ก็ต้องร้องงื๊อออ แล้วบอกกดไม่เข้าเท่านั้นแหละเจ๊หมิวก็ช่วยทันที หูยย ภาพโคตรอีโรติด เจ๊หมิวขยับไปข้างหลังเจ๊เตยแล้วใช้มือสองข้างบีบคลึงเต้านมจากข้างหลัง และงับไปที่คอของเจ๊เตยเบาๆ เจ๊เตยครางเสียงหลงเลย ส่วมผมก็เหมือนว่ารู้ว่าต้องทำอะไร ผมจับช้อนมือไปช่วยยกก้นเจ๊เตยเหมือนคานงัด เพื่อไม่ให้เจ๊เตยรีบทิ้งน้ำหนักเลงมาครับ

แล้วทีเนี้ย !!!  เจ๊หมิวคือเอื้อมมือลงมาคลึงๆบี้ๆที่กลีบกุหลาบสี อูยยย เจ๊เตยตัวสั่นไปหมดเลยล่ะครับ แล้วหันไปจู๊ปกับเจ๊หมิวอีกทีนึง แล้วค่อยๆกดตัวลง ผมก็ค่อยๆผ่อนแขนที่ยกก้นของเจ๊เตยไว้ ค่อยๆผ่อนลงเหมือนคานแม่แรงที่ค่อยๆลง ลง ลง อูยยย แน่น แน่น ทำไมแน่นแบบนี้นะ แค่หัวกระสวยแหวกไป ผมหายใจว่าบบบบบ ไม่หัวท้องเลย เจ๊เตยเสียงครางกระเส่ามาก

แต่ผมนี่อูยย เย็นไว้โยมเย็นไว้ ถ้าล่มปากอ่าวนี่อายตายเลย เจ๊เตยกด กด กด จนผมเองก็รู้สึกว่าแน่นมากๆ ผมก็เลยยันตัวเข้าไปดูดที่หน่มน้มเจ๊เตย ส่วนเจ๊หมิวก็จับเจ๊เตยไปจูบจนสุดท้าย ซวบ !!!  เจ๊เตยกดลงจนมิดด้าม เจ๊เตยกอดผมแน่นเลยแล้วบอกอย่าเพิ่งขยับมันจุกๆ อื๊ยยย เจ๊เตยขยับทีก็สะดุ้งที เธอหายใจหอบแฮ่ก ๆ ๆ เลย ผมก็ลูบแผ่นหลังเรียบเนียน ที่ตอนนี้เริ่มมีเหงื่อผุดออกมาแล้วล่ะ

เจ๊หมิวขยับมาจับผมจูบครับเราแลกลิ้นกันเลยล่ะ แล้วเจ๊เตยก็รวมด้วย คือจูบกันแบบอุตลุตเลยล่ะครับ ผมเริ่มขยับเอวใช้ความเด้งของเตียงให้เป็นประโยชน์ครับ เพราะอยากรู้อาการของเจ๊เตย อูยย แต่ตอนนี้ผมก็รู้สึกว่าไอ้จ้อนเหมือนโดนบีบ โดนรัดครับ เจ๊เตยยังร้องอื๊ยย อื๊ยยยยย แต่แค่แปปเดียวเหมือนเจ๊จะปรับตัวได้กับไอ้จ้อนของครับ เจ๊เตยเริ่มขยับเอง ฟืด ฟืด ฟืดด เธอขยับช้าๆ เบาๆ

ผมที่ตอนแรกนั่งพิงหัวเตียงอยู่ก็เลยคว้ามั่บบ ที่ก้นแน่นๆของเจ๊เตยและขยับลงมานอนราบปกติฮื่มม เพื่อจะให้เจ๊เตยลงโทษได้ถนัดๆ พอนอนลงเท่านั้นแหละเจ๊หมิวก็เข้ามาจู๊ปปป ผมเลยล่ะครับ มือซ้ายผมแปะไว้ที่เอวของเจ๊เตยเบาๆ เหมือนจะช่วยคุมจังหวะให้เจ๊ขย่มตามจังหวะ ส่วนมือขวา ผมก็โอบเอวของเจ๊หมิวที่นอนอยู่ข้างๆ ผมบีบก้นของเธอไปเบาๆ ตอนนั้นเจ๊หมิวที่ใบหูผม อูยย เสียวว่าบเลยล่ะครับ

แล้วเจ๊เตยก็เริ่มขย่ม เริ่มขยับ ช้าๆ ช้าๆ อูยยยย ผมก็ยังคงจูบกับเจ๊หมิวอยู่ครับ จนเจ๊เตยทิ้งตัวลงมางับที่งอของผม ผมกับเจ๊หมิวถึงต้องมองเจ๊อีก เจ๊เตยคือหน้าตาแบบเหยเกเลย เดี๋ยวๆๆ พึ่งขย่มได้แปปเดียวเองนะ ผมลูบไล่แผ่นหลังเบาๆเจ๊เตยหยุดขย่มแล้วจ้องหน้าผมแล้วจุ๊ปอีกที แล้วก็ไปหอมแก้มเจ๊หมิว แล้วจากนั้นเธอก็เริ่มขยับอีกครั้ง อูยยยย พอก้มตัวมาแบบนี้

ภายในภ้ำสวาทจะคดจะเคี้ยวตามสรีระธรรมชาติครับ อูยยย แน่นมากกก เจ๊เตยยันตัวไปแล้วขย่มอีกครั้งปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ส่วนเจ๊หมิวก็ลูบใบหน้าผมเบาๆ แล้วขยับมางับหัวนมอีก อูยยย สองคอมโบแบบนี้แย่ครับแล้วลิ้นเจ๊หมิวคือ ชอนไชเหลือเกินแย่แล้วครับผม ดูดดังจ๊วบบบบ  ผมก็เลยฮื้มม จากมือที่บีบก้นเจ๊หมิวอยู่ ผมก็เลื้อยผ่านร่องกดไปกดเข้าที่กลีบกุหลาบสีชมพูของเธอ

เจ๊หมิวสะดุ้งครับแล้วแหงนหน้ามามองผม สายตานี่เยิ้มเลย เจ๊เตยก็ขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด จนแปปนึงเจ๊หมิวขยับมาจุ๊ปที่หน้าผากของผมเบาๆ แล้วจุ๊ปปอีกที ตอนนี้เหมือนว่าแรงขย่มของเจ๊เตยจะลดลงครับ ผมก็เลยขยับ ขยับ มานั่งแล้วกอดเอวเจ๊เตยไว้ดูดที่หน่มน๊มอีกที แล้วค่อยกันให้เจ๊เตยนอนลงโดยที่ไม่ให้ปลั๊กหลุดออกจากกันคราวนี้แหละครับได้เวลาแกล้งเจ๊เตยแล้ว

เจ๊หมิวขยับไปจับแขนของเจ๊เตยกดลงกับที่นอนเลยครับ เจ๊เตยร้องเง้อออ หมิวทำไรง่ะ ผมกระแทกซวบด้วยท่ามิชชันนารีทันที เจ๊เตยก็ร้องเสียงหลงเลยล่ะครับ เธออ้าขาออกกว้างๆเพื่อลดทอนความแน่น แต่ว่าก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย เพราะร่องเสียวของเจ๊เตยแน่นมากๆ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ เจ๊หมิวก็เอี้ยวตัวไปดูดที่เนินนมแน่นๆของเจ๊เตย และนี่คือภาพที่เกิดขึ้น ผมกระแทกเจ๊เตยด้วยท่ามิชชันนารี เจ๊หมิวอยู่ทางด้านบนหัวเพื่อจับแขนเจ๊เตยกดลงที่นอน แต่ว่าเจ๊หมิวเอี้ยวตัวมาดูดหน่มน๊มเจ๊เตน ซึ่งตอนนั้นเจ๊เตยเองก็ดูดหน่มน๊มเจ๊หมิวเหมือนกัน

อูยยยย มันอะไรกันครับเนี่ย ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ จับขายกขึ้นมาแล้วกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ แล้วเจ๊หมิวก็เงยหน้ามามองผมด้วยแววตาที่ยั่วยวนสุดๆให้นึกถึงพวกนางปีศาจแมงมุมตามหนังจีนกำลังภายในที่ทั้งสวยและยั่วยวน ตอนนี้แหละเจ๊หมิวเป็นแบบนั้น เธอขยับคลานขึ้นมาจูบผม ซึ่งแน่นอนว่าเจ๊หมิวเธออยู่ในท่าทางที่คร่อมหัวเจ๊เตย เราจูบกันเบาๆ แล้วตอนนั้นหน้าเจ๊หมิวบิดเบี้ยวด้วยความเสียว

ใช่ครับไม่ต้องเดาเลยว่ากลีบกุหลาบของเจ๊หมิวต้องโดนเจ๊เตยละเลงลิ้นอยู่แน่ๆ เจ๊หมิวผวามากอดผมเลย ผมก็ช้อนแขนไว้นะ เจ๊หมิวคือหน้าบิดเบี้ยวไปหมดเลย เจ๊เตยเล่นให้แล้วแน่ๆ  ช่วงล่างผมก็ยิ่งซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลยล่ะครับ อูยย  ยิ่งผมกระแทกถี่มากเท่าไรเจ๊หมิวก็หายใจหอบแฮ่กๆๆมากเท่านั้น ตอนนั้นเจ๊หมิวขยับตัวมาจุ๊ปผมทีนึงแล้วบอกว่า ทำให้เตยเสร็จเลย แล้วขยิบตา

คือไม่รู้ครับว่าเจ๊หมิวคิดอะไรอยู่แต่ผมก็ไม่ขัดใจหรอกครับผม เจ๊หมิวขยับตัวออกทันที ทำให้ผมได้เอี้ยวตัวไปขับขาเจ๊เตยพาดที่แขนผมจับยกล้อเลยล่ะครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ปากของเจ๊เตยคือฉ่ำเลยล่ะครับเจ๊หมิวก็ก้มลงไปจูบเจ๊เตยมืออีกมือนึงก็คลึงเต้าคู่โตอย่างมีชั้นเชิงเลยล่ะ ร่องเจ๊เตยตอดตุ้บ  ๆ ๆ ๆ   อูยยย ใกล้จะถึงแล้วสิ่นะครับ ผมรีบกระแทกตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ก้มลงไปดูดหน่มน้มด้วย

เจ๊เตยร้องลั่นเลย เพราะโดนทั้งผมกับเจ๊หมิวคอยลุม แล้วไม่นานครับ เจ๊เตยแอ่นเอวดิ้นเลยเธอป่ายมือมาจับที่มือของผมคือบีบแน่นเลย อ๊อยย ถึงแล้วอีโทน อ๋อยยยย เจ๊เตยร้องลั่นเลยครับ เธอเม้มปากแอ่น อก ร่องเสียวคือตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆเลยครับ แต่ว่าเจ๊หมิวก็ไม่ปล่อยเลยครับ เจ๊หมิวไปดูดหน่มน้มอีกครั้ง ผมก็กระแทกอีกตั้บ ๆ ๆ ๆ เจ๊เตยคือร้องลั่นเลยล่ะครับ เธอพยายามแกะมือของผมที่ล็อคเอวเธอออกครับ แต่ผมกระแทกต่อตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย อูยย แต่ผมยังไม่มีความรู้สึกว่าจะแตกครับ

เจ๊เตยนอนหอบหายใจแฮ่ก ๆ ๆ ๆ ๆ เลยล่ะครับ เจ๊หมิวขยับมาจูบปากผมอีกที เหมือนพยายามปลุกอารมณ์ผมอีกครั้ง ผมจูบสู้นะทั้งที่ไอ้จ้อนยังเสียบคาร่องเสียวเจ๊เตยอยู่ เจ๊เตยหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด ร่องก็ตอดตุบๆๆตลอดเลยผมควงเอวอีกครั้งจับเอวเจ๊เตยบดๆบี้ๆ แต่เจ๊เตยก็บอกอ๋อยยยยย แล้วก็ขยับๆจนไอ้จ้อนผมหลุดออกมาเลยล่ะครับ

เจ๊เตยนอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ  แผ่หลาหมดสภาพนักศึกษากันเลยทีเดียว ผมขยับใช้เข่ายืนครับทุกคนนึกภาพออกใช่นั่งชันเข่าคู่เลยหอบแฮ่กๆ ไอ้จ้อนของผมมันก็ตั้งเด่เหมือนเดิมครับ แถมยังกระตุกมากกว่าเดิมอีกแล้วเจ๊หมิวก็คลานเข่าเข้ามา แล้วก็อ้ามมม เข้าไปทันที อูยยยย จังหวะที่อมแล้วค้างไว้ เจ๊หมิวทัดผมเอาไว้ที่หู หูยยย ใจเต้นรัวๆเลย แล้วปากสวยๆ ของเจ๊หมิวก็รูดไอ้จ้อนผมไปทันที

อูยยย ริมฝีปากนุ่มๆ กำลังล้อเล่นกับหัวกระสวยของผมอยู่ แล้วเจ๊หมิวก็ขยับบ๊วบแบบจริงจังเลยล่ะ อูยย ด้วยความที่ไอ้จ้อนของผมมันลื่นๆอยู่แล้ว แบบนี้ก็แย่เลยล่ะครับเสียวเลย เจ๊หมิวบ๊วบ ๆ ๆ ๆ คือเข้าลึกมาก ผมก็รั้งหัวเจ๊หมิวไว้แล้วซอยเอวสวนเบาๆ จากเบาๆ ก็เริ่มเพิ่มจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น  ๆ ๆ จนสุดท้ายเจ๊หมิวก็หยุดบ๊วบบ แล้วขยับขึ้นมาจูบปากผมแทน และดันผมลงเบาๆ

เอื้อออ ไม่ได้กินข้าวมาสงสัยไม่มีแรงโดนผลักแค่นี้ผมเอนตัวเลยล่ะครับ แล้วเจ๊หมิวก็ไม่รอให้ผมได้ตั้งตัวเลย เธอขยับมาคร่อม ก้มลงมาจูบที่หน้าอกผมทีนึง แล้วโหย่งตัวจับไอ้จ้อนที่แข็งราวกับเคลือบฮาคิเกราะจับปาด ปาดด ที่ปากกลีบกุหลาบแล้วค่อยๆ กดตัวลงมา อุ๊ยยยยยยย คุณผู้อ่านเอ๊ยยย ทำไมแน่นแบบนี้น่ะ มันลื่นเพราะน้ำของเจ๊หมิวก็จริง แต่พอเสียวเข้าไปแล้วเหมือนโดนบีบเลยครับ

อูยยย แล้วเจ๊หมิวมองลงมาจะสื่อประมาณว่าเสร็จแน่ๆ  แล้วเจ๊หมิวก็เริ่มเลยครับ อู๊ยยย แต่ไม่ใช่ขย่มครับ เจ๊หมิวเธอขยับเอวร่อนๆ บดๆ ขยับเอวเหมือนตอนที่ผมทำเจ๊เตย แต่ว่าอูยยยย ทำไมเสียวแบบนี้ ดี ดี ดีกว่าขย่มเยอะเลย อูยยยย อยู่ดีๆผมก็จะเสร็จเว้ยยย โอยย ไม่ได้ๆรวบรวมสมาธิ !!!  ปล่อยตัวตามธรรมชาติอย่าเกร็งตามความแน่นและจังหวะของเจ๊หมิว อูยยย แต่ว่าเจ๊หมิวก็ก้มตัวลงมาดูดหัวนมผมอีก

โอยยยย แย่แล้วครับผม แล้วเจ๊หมิวก็สลับมาขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยยย แล้วคือขึ้นสุดลงสุดด้วยครับ ผมจะบอกให้สำหรับผมช่วงที่เสียวๆตอนที่สาวๆขย่มอ่ะ คือจังหวะที่ใกล้จะหลุดแล้วหัวหยักมันครูดกับกลีบกุหลาบแล้วสาวๆกดซวบลงมา อูยยยย บอกเลยว่าสาวๆคนไหนทำได้นะ คือกุมหัวใจชายเลยอ่ะครับ แบบแฟนของคุณจะไม่ไปไหนเลยอ่ะ แล้วเจ๊หมิวทำได้ไง อูยยย เจ๊หมิวรู้ขนาดความยาวของผมได้ไงนะ อูยยยยยย

แล้วอยู่ดีๆอู๊วววว ใครมาคลึงถุงป๋องแป๋งผม แล้วเป็นใครก็ไม่ต้องสืบครับ เจ๊เตยนั่นแหละจังหวะที่เจ๊หมิวขย่ม เจ๊เตยก็มาคลึงถุงป๋องแป๋งของผม อูยย แย่เลย แล้วรู้สึกได้อย่างนึงคือถุงป๋องแป๋งผมมันเปียกมากๆ น้ำของเจ๊หมิวงั้นเหรอเนี่ย แล้วเจ๊หมิวก็ขย่มตั้บ ๆ ๆ แล้วสลับมาทำแบบเมื่อกี้ บดๆบี้ๆ ขยี้ ร่อน อูยย แย่เลยครับ ผมอดใจไม่ไหวเอื้อมมือไปคว้ามั่บที่หนองโพคู่โตของเจ๊หมิวแล้วคลึงเบาๆ จนเสียงเจ๊หมิวเริ่มครางแล้วล่ะ

หูยยย คือไม่รู้จะบรรยายยังไง คือแบบเคยเป็นแบบผมมั้ยอ่ะครับ แบบเจอกันคุยกันในสภาวะปกติ เสื้อผ้าก็สวยชวนมอง แต่ในอีกเวลานึง คนๆนั้นที่ท่าทางดูสง่างามตอนนี้กลับเปลือยเปล่าแล้วขย่มอย่างเร้าร้อยหูยยย บรรยายไม่ถูกว่ะครับ

แล้วจังหวะที่ขย่มๆแล้วเสยผมนี่คือแบบอื้อหือออ ยิ่งกว่าติดคริติคอล แล้วคูณคริติคอลดาเมจเข้าไปอีก อูยยยย ใครจะคิดว่านางฟ้ากำลังขย่มให้ผมครับเนี่ยย อูยยย แล้วเจ๊เตยก็ขยับมาแบบเหนื่อยๆมาซบปุ้กที่หน้าอกผมครับแล้วก็ก้มมาดูดเบาๆ เจ๊เตยดูดจ๊วบ ๆ ๆ  เจ๊เตยถามแบบหมดแรงว่าฝึกบ่อยอะไรอีโทนงืยยย หมดแรงขาเลยอ่ะ  เจ๊หมิวหยุดขย่มครับแต่ยังบด ๆ ๆ เบาๆแล้วก้มลงมาพูดว่า อะไรเตยทีเดียวเหนื่อยแล้วเหรอ

เจ๊เตยบอกเง้อออ ยังซักหน่อยเค๊ายังได้อีกหลายทีนะจะบอกให้ อูวววว ผมได้ยินแล้วหำแข็งเลยครับ เจ๊หมิวร้องเสียงหลงเลยครับ บอกอ๊อยไอ้ลิงบ้าทำไมอยู่ดีๆมันขยายล่ะ แล้วเจ๊หมิวก็ขยับออกเลยครับ ไอ้จ้อนของผมตอนนี้มันผงาดราวกับเสาค้ำสมุทธเลยก็ว่าได้ แล้วรอบๆแท่งก็มันเลื่อมไปด้วยน้ำของผมและเจ๊หมิวผสมกัน ผมรีบบอกเลยเจ๊เตยอมให้หน่อยจิ่ เจ๊เตยขยับเลื้อยลงไปคว้ามั่บบบ แล้วอ้ามมม เข้าไปทันที อูยยยยยย

แล้วตอนเอียงหน้ามามองผมอ่ะครับ เธอจงใจขยับให้ไอ้จ้อนของผมทิ่มที่กระพุ้งแก้มจนมันนู่นๆออกมา อูวว ร้ายยยยย กาจจจจ แล้วเจ๊หมิวก็มารวมแจมทันที เจ๊หมิวดูดที่ลำโคนแล้วใช้ริมฝีปากรูด ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วลงมาดูดถุงป๋องแป๋งดังบั๊วะ อูยยย จุกครับ มันจุกแบบหน่วงๆ เพราะเจ๊หมิวอมไปทั้งถุงแล้วยังใช้ลิ้นดุนๆ ๆ ที่ลูกป๋องแป้งด้วย เจ๊หมิวละเลงลิ้นอีกครั้ง แล้วจับเจ๊เตยจูบเลยล่ะ

ปากงามๆของเจ๊ทั้งสองนั้นเลื่อมไปด้วยน้ำกามของผมเลยล่ะ เจ๊ทั้งสองจูบกันเสียงจ๊วบจ๊าบบบ  จนเจ๊เตยขึ้นคร่อมเจ๊หมิวแล้วก็ทั้งจูบทั้งดูดนม ส่วนมือเล็กๆของเจ๊เตยก็เลื่อนลงมาบี้กลีบกุหลาบของเจ๊หมิว แล้วด้วยเพราะทำแบบนี้ ลักษณะทางกายภาพของเจ๊เตยเลยต้องคลานเข่า แล้วยกก้นแอ่นขึ้น อูยยย คุณผู้อ่านเอ๊ยเข้าทางผมเลย ผมขยับ ตั้งเข่า ทันทีที่ผมจับเอวเจ๊เตย เจ๊เตยร้องเสียงหลงเลย แต่ว่าไม่ทันละครับ ผมจับกดเข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลย อูยย ลื่นมากกกกกก

เจ๊เตยสะดุ้งเลยล่ะพอผมกดเข้าไปมิดด้ามแล้วผมก็เดินเครื่องต่อทันที กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย ก้นแน่นๆแบบนี้เอาเวลาไหนไปออกกำลังกายเนี่ย ตัวเล็กของผมก้นแน่นจริงๆ อยากกระแทกทุกวันเลย เสียงกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ มันดังลั่นห้องจนเจ๊หมิวเองก็คงเริ่มมีอารมณ์ครับ เธอจับเจ๊เตยไปจูบ จนเจ๊เตยครางได้แค่อื๊อ ๆ ๆ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ จนเจ๊เตยหมดแรงตั้งขาครับ และทรุดลงไปเลย

อูยย นี่มันภาพแบบในโดจินชัด ๆ ๆ  เหมือนที่อาจารย์แดง เคยพูดเอาไว้ว่า ดับเบิ้ลฮี ใช่ครับตอนนี้โยนีสีชมพู 2พูกำลังแนบกันอยู่ตรงหน้าผมเลยอูยยยย แย่แล้วครับผม จะเสียบสูงๆหน่อยก็จะได้ Doogy กับเจ๊เตย แต่ถ้าขยับลงไปเสียบเจ๊หมิวก็จะได้มิชชันนารี อูยยย ความลงตัวนี้มันคืออะไรแล้วผมก็เลยลองทำอะไรบางอย่างดูครับ ผมจับไอ้จ้อนของผม ปาดที่กลีบกุหลาบของเจ๊หมิวแล้วลากขึ้นมาปาดของเจ๊เตย อูยยย

เจ๊สองคนที่กำลังดูดปากกันอยู่ก็ถึงกับสะดุ้งเลย ผมเลยจัดการเสียบเจ๊เตยเหมือนเดิมแล้วเริ่มกระแทกทันทีตั้บ ๆ ๆ ๆ อูยย เจ๊เตยร้องเสียงหลงเลยครับ เพราะโดนทั้งผมซอยกระแทก ทั้งโดนเจ๊หมิวดูดนม ผมจับเจ๊เตยกระแทกอยู่หลายนาทีเลยครับท่าเดียวนี่แหละจนสุดท้ายก็มาถึงสวรรค์ ผมรู้สึกได้ทันทีว่าเจ๊เตยกำลังตอนตุ้บ ๆ ๆ แต่เกือบสวรรค์ล่มครับ เพราะเจ๊เตยทรุดลงไปกอดเจ๊หมิวเลย

หอบแฮ่ก ๆ ๆ เลย ผมก็ยังไม่ยอมแพ้ครับ จับเจ๊เตยพลิกมานอนหงายข้างๆเจ๊หมิวแล้วเสียบซวบบบบ มิชชั่นนารีทันที เจ๊เตยร้องอ๊างงง เลยล่ะครับ ผมก็กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ เจ๊หมิวก็หันมาดึงหน้าเจ๊เตยไปจูยจ๊วบบบบบ ผมก็เลยได้โอกาสเสียบนิ้วกลางเข้าใส่ร่องเสียงของเจ๊หมิวเลย เจ๊หมิวสะดุ้งเลยครับ อูยยย ไอ้จ้อนก็โดนตอด นิ้วผมก็โดนตอด หรือว่าเจ๊สองคนจะถึงแล้วนะ ผมเร่งเลยครับทั้งเร่งซอย ทั้งเร่งเบ็ด ซวบ ๆ ๆ ๆ แจย๊ะ ๆ ๆ ๆ

ฮื่มมมม  พรืดดดดด ผมเกร็งเค้นน้ำกะทิอัดใส่ร่องแน่นๆของเจ๊เตยจำคราบเลยครับ แล้วดูเหมือนว่าเจ๊หมิวเองก็จะถึงด้วยเช่นกัน เพราะตัวกระตุกงึก ๆ ๆ ๆเลย ฮึ่มม แอบภูมิใจนิดๆ ทำให้สองนางฟ้าเสร็จพร้อมกันได้เนี่ย ผมตั้งใจจะถอนเอว ถอนดุ้นออกมาครับ แต่ว่าเจ๊เตยกอดยกแขนมาเหมือนจะขอกอด

ผมก็ก้มลงไปครับ มือซ้ายผมช้อนกอดเอวเจ๊เตยไว้ ส่วนแขนขวาก็กอดเจ๊หมิวไว้ด้วยเหมือนกัน ผมก้มลงจูบเจ๊เตยอีกครั้งกอดกันแน่บแน่นแบบที่ไม่เคยทำเลยครับ ใครจะคิดว่าผู้หญิงในเกมส์ที่คุยกันแชะผมคิดจะตะล่อมฟันตอนนั้น ตอนนี้จะกลายมาเป็นคนที่ช่วยสนับสนุนผมอีกคนนึงล่ะ เจ๊เตยก็ใช้ขาเกี่ยวเอวของผมไว้ ล็อคแน่นเลยล่ะ ร่องเสียวเธอตอดตุ้บๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย

ผมขยับนิดเดียวเจ๊เตยก็ครางเสียวสะท้านเลยล่ะ จนเธอค่อยๆ คลายอ้อมกอดที่แขนและขาที่ล็อคเอวผมไว้ ผมก็จุ๊ปไปทีละค่อยๆยันตัวมายังทับส้นเท้า ไอ้จ้อนของผมยังผงาดง้ำค้ำโลกาเหมือนเดิม ที่แท่งหรรษาของผมนั้นเรียกว่าเมือกน้ำนี่ฟองฟ่อดเลย เป็นผลของการปั๊ม ๆ ๆ ๆ  และเสียดสีจนน้ำของผมกับเจ๊เตยผสมกันแบะเป็นแบบนี้แหละ

บอกไว้เลยว่าการแตกนอกไม่ได้ปลอดภัยอย่างที่คิด เพราะถึงเขื่อนของเราจะยังไม่แตก แต่มันก็จะซึมออกจากหัวท่ออยู่ดี อูยยย หลักฐานก็คือฟองฟ่อดๆที่เกิดจากการปั๊มกันนี่แหละครับ ผมขยับเอวถอนไอ้จ้อนออกมา เจ๊เตยถึงกับสะดุ้งนิดๆ แต่ผมนี่เกร็งเลยครับ เพราะหัวหยักๆของผมมันครูดเต็มเหนี่ยวเลยเจ๊เตยนอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ  แผ่หลาหมดสภาพนักศึกษากันเลยทีเดียว

ร่างเปลือยเปล่าที่งดงามของสองพี่สาว นอนหอบหายใจแฮ่ก  ๆ ๆ ราวกับภาพวาดในโดจินหลายๆเรื่อง น้ำขาวๆขุ่นไหลย้อนออกมาจากร่องเจ๊เตยแบบโอยย โคตรได้อารมณ์ สองเจ๊หันไปจูบแลกลิ้นกันเบาๆอีกครั้ง บอกเลยโคตรคึกตอนนี้ ผมใช้นิ้วกลางจากมือทั้งสองข้าง แหย่เข้าไปในร่องสวาทของเจ๊สองคนอีกครั้ง เจ๊ทั้งสองคนทำหน้าตาเหยเก หยุดจูบกันและเม้มริมฝีปากเบาๆ

โดยเฉพาะเจ๊หมิวคือเสียงกระเส่ามากๆ อูยย ขนาดนิ้วยังแน่นเลย พอเตยนอนพลิกแคงแล้วจับมือผมที่กำลังเบ็ดให้อยู่บอกงื๊อออ ไม่ไหวแล้ว 3 รอบแล้วว  ฮึ๊ !!! ,เดี๋ยวๆ ไม่ใช่ 2  เหรอ... แล้วผมหันมองที่เจ๊หมิวเลย เจ๊หมิวมองหน้าด้วยแววตาที่เย้ายวนเลยล่ะครับ เธอขยับลุก

ผมก็ถอนนิ้วออกทันที เจ๊หมิวโถมตัวมากอดครับ เธอถามว่าพอแล้วเหรอ ก็บอกเปล่านี่ครับ เจ๊หมิวยิ้มนะ แต่ . .. เหนื่อยแฮะ ผมบอกเจ๊หมิวว่า ผมไปกินน้ำแปปนะครับ แล้วช้อนคางเธอมาจูบเบาๆ แล้วก็ลุกไปเปิดตู้เสื้อผ้าหยิบผ้าขนหนูมานุ่งแล้วเดินออกมากินน้ำ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Sur9x

คิดถึงบท 2 เจ้มารุมเจ้าโทนมากครับ ห่างหายไปนาน ขอบคุณที่กลับมาให้หายคิดถึงนะ

ryg123456

เรียกได้ว่าบุญของเจ้าโทนนะที่ 2 นางฟ้ามาจัดให้
ไม่หมดแรงไม่กลับ

Kdstory

รอมาเนิ่นนานในที่สุดร้านเกะก็เปิดจารย์ตัดจบจากตอนที่แล้วได้ปวดร้าวมากกำลังรอลุ้นตอนของเจ้ๆเขาเลย  ::Shy::

koboy

เจอสองเจ๊ขนาบข้างแบบนั้น้องโทนจะสู้ได้สักกี่ยกนะ เจ๊เตยไปแล้วสามที่เหลือเจ๊หมิวจะสักเท่าไหร่ แล้วจะเหบือแรงไปทำธุระกันเหรอ

seamasterza

เป็นเวลาของตัวเล็ก ตัวโต และตัวแม่ ยินดีต้อนรับกลับมาคับ แวะมาหน้าร้านทุกวันว่าเปิดมั้ยๆ

au2000

♤judas♤

นานมากแล้วทีเจ๊หมิวกับเจ๊เตยจะมารุมน้องโทนแบบนี้แถมครั้งนี้เจ๊เตยบำรุงยาน้องโทนไว้ตั้งหลายวัน

JabaWoCK

มาแล้ววว รอบนี้หายไปนานเลย ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อนะครับ
โดนรุม 2 อย่างนี้ไม่เหลือแรงทำงานต่อแน่ๆเลย