ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] พนักงานSODเขาทำอะไรกันบ้าง (6เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2021, 09:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Bloody::
แต่ละเรื่องนี่น่าชมมากๆ โดยเฉพาะน้องริน เธอต้องโดนจัดหนักแซนวิชสักวันแน่นอน ยิ่งเทรนเล่น ก็ยิ่งแอคติ้งดีมากๆ  ::Bloody:: ::Bloody::

tan.sit

superdo

เรื่องแรกผมเคยได้ดูมาแล้วครับ แนะนำเลย
ถึงหน้าตาจะไม่เด็ดมาก แต่สีหน้านี่ ยอดเยี่ยมเลยครัช 

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

lit260499

น่าดูทั้งหกเรื่องเลยพนักงาน SOD นี่  น่าไปทำงานด้วยจัง ขอบคุณที่แบ่งปัน

impos007

H2O

อยากทำงานบริษัทนี้จัง ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Gume

soby

จัดในร้านหนังสือ ดูแล้วของขึ้นเลย อยากได้บ้าง ::DookDig::

2moro R7K

ขอบคุณที่นำเรื่องราวดีๆมาแบ่งปันกันครับ  ::WowWow::

toomtam MALA

เริ่มต้นเข้าค่ายนี้เพราะน้อง มิยิซากิ ริน จึงได้รู้ว่าค้ายนี้คุณภาพเน้นๆ ขอบคุณเจ้าของกระทู้น่ะครับ