ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamada Yuuya] Bright Sunshine หรือเพียงแค่เหงา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 11, 2020, 06:11:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เห็นรูปที่คว้ำไว้ ว่าแล้วต้องมีผัวอยู่ก่อนแล้ว ส่วนคำว่าครั้งสุดท้ายไม่มีอยู่จริงหรอก

อูย  จบดีอยู่ แถมครั้งต่อไปทางสะดวกด้วย

tulseed0566

แนวแม่บ้านเสียด้วย

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Kit.m555

หะ หะ ผัวจะกลับมาแล้ว โถ่ๆๆไม่บอกแต่แรก
เดาตอนจบ ผัวมาก็ยังมาได้นะ 55 ::DookDig::
EDIT : ใส่เต็มเหนี่ยวแบบทิ้งทวน
แหมมีทิ้งกุญแจให้ไปอีก ::Grimace::

ampolza02

เดาว่าน่าจะไม่จบที่ ครั้งสุดท้าย... เรื่องนี้น่าจะจบแบบเศร้านิดๆ แน่ แน่ เลย  ::Horror::

หน้าสุดท้ายย สามีไม่อยู่อีกแล้วสินะครับ โชคดีจังเลย พระเอกเนี่ยย

phatsa

น่าจะจบแบบสุข เพราะเหมือนยังมีความต้องการกันอยู่

Edit : นั้นไงมีการให้กุญแจด้วย....

010377

อยากให้สุข แต่ดูท่าจะเศร้าครับ

จบสุดท้ายได้กุญแจห้อง สบายโก๋

chang1978

น่าจะสุขปนเศร้านะ เมื่อแท่งประจำจะกลับมาแล้ว แท่งสำรองก็คงต้องหยุดทำหน้าทีและรอโอกาสต่อไป

xfreestylex

เดี๋ยวสรุปมันครั้งแรก หรือครั้งสุดท้าย งงไปหมด แล้วผัวไม่ทำการบ้านหรอ?

อ๋อ สงสัยผัวต้องไปทำงาน ตจว เหงาแหละ ดูออก

xtazy

คงต้องเศร้าเมื่อคนที่ใช่มาเราก็คงต้องไป

คงเป็นแบบ ถ้าน้องต้องการพี่ก็ให้ได้ แล้วไม่กลัวเปิดเข้าไปเจอผัวเขาหรือไง

hippopov2

แม่บ้านอารมณ์เปลี่ยวแบบนี้ ไม่น่าจบแค่นี้แน่นอน เผลอแอบจัดกันต่อไม่ให้ผัวรู้แน่ๆ  ::Oops:: ::Oops::

นั่นไงแบบนี้เรียก แฮปปี้ เอนดิ้ง ได้ไหมเนี่ย แต่เป็นชู้เค้านะ แต่ก็ได้เอาฟรีนะ สับสนจิงๆ

siwapeeza

อ่านมาก็แอบคิดว่าเศร้านะเพราะดูจากการดำเนินเรื่องแล้ว

เดี๋ยวนะตอนจบคือผัวไใ่อยู่แล้วหรืแว่าไงนี่

biggiggog

เล่นกันง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ
แล้วมันจะจบแบบง่ายๆอย่างนี้เลยเหรอ

งานนี้มีภาคต่อแฮะ แต่คงต้องระวังตัวกันหน่อย
ไปจ๊ะกับผัวเขาเดี๋ยวจะซวยเอา
ขอบคุณครับ

samnakub03

ดูๆแล้วผัวคงจะกลับมาแล้วไม่ทำการบ้านไอ้หนุ่มข้างห้องก็น่าจะได้จัดอีก

Edit: จบแบบแสนสุข ดูแล้วทางภรรยาเองก็คงอยากมีต่อกันไป แต่ถ้าโบ๊ะบะเจอสามีหละก็ซวยไป

นายไข่ย้อย

อยากให้จบแบบมีคามสุขนะ สามีไม่รู้ = ไม่ผิด  ::Confident::

หุๆๆ แบบนี้สิแจ่มเลย แอบกินนี่เหละอร่อยที่สุดแล้ว
อิอิอิ

etracker

ผัวจะกลับมา จะกลัวอะไร ผัวกลับมาเราก็ไม่ยุ่งสิครับ ผัวเผลอแล้วเจอกันได้

นั่นไงงงง เอากุญแจไป ผัวชั้นไม่อยู่