ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ganakorn Gongmag

เป็นการปูเรื่องราวได้น่าติดตามครับ อย่างน้อยได้รู้ประวัติที่มาที่ไปก่อนล้ะ

potaeds

อ้าวบอยก็รวยการศึกษา​ดีไม่น่าโดนแฟนสวมเขาเลย

Raymond

Remake ก็ดีเหมือนกันครับ มีรายละเอียดมากขึ้น

RennY

เรี่มเรื่องมายังเดาทางยากอยู่ ติดตามครับรออ่านไปเรื่อยๆ

RattanaKi

เรื่องนี้บอยเป็นพระเอกหรอครับ ดูพี่เอกจะป็อปกว่า

banana_nakrab

รอลุ้นว่าบอยจีบฟ้ายังไงถึงโดนเอกแย่งไปได้

kpnttn

มีเจ้านายเป็นเสือแบบนี้ กับเรื่องแนว NTR แบบนี้ จะออกแนวได้ฟันแฟนเจ้านาย หรือเสียแฟนให้เจ้านายฟัน แบบนี้รึเปล่านะ

เจ้านายแนววางยาซะด้วย แถมพระเอกเราก็มุ่งมั่นขยันทำงาน + เป็นสุภาพบุรุษอีก แบบนี้ไปอย่างหลังแหงๆ

cannavaro

ยกเนื้อเรื่องใหม่เลยรึปล่าว ลุตพระเอกดูเข้มๆแข็งๆขึ้น กะลังดีเลย

slmn11

ยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้ รอติดตามเรื่องเอกกับบอยจะเป็นอย่างไรต่อ

fahsos

NTRSLAYER

::Glad::

มันต้องมีอะไรเด็ดๆพาเผ็ชตับแน่ๆ ขอบคุงล่วงหน้าเรยค้าบ