ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Day Dream [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 20, 2017, 10:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asakuraa

jruk12

ipor

thegift52

ด้วยความรัก จึงต้องส่งพระเอกกลับ น่าสงสารจริง

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปคลอเดียอาจจะอยากจัดหนัก กับผู้กล้าคนเดียวก็เป็นได้นะ

dayto

จบยังไงครับ แต่ก็ขอบคุณมากครับ

joulez

จบแบบไม่ค่อยเข้าใจครับ คงเป็นที่ตัวผมเอง ขอบคุณครับ

hot2day

อืมมมม งง WHAT!!?  ::Dizzy::
จบแบบนี้ก็จี๊ดอีก  ::Ajark::

nekki

ตอนจบช่างมันสำคัน คืนได้แซนวิทน้องเมทแล้ว แถมได้คนอัญเชิญมาเป็นของคาวก่อนด้วย

633sqd

กวาดเรียบทั้งสนามรบ สนามรัก แต่ตอนจบอลิซส่งกลับหรือเอาไปเก็บไว้คนเดียว

poison_react

เจ้าหญิงถูกชิงสามีไป ส่วนผู้กล้าก็ถูกพาตัวไป เดาว่าพากลับโลกเดิมหรือเปล่าครับ

ohm2999

ขอบคุณครับ ตอนจบงงนิดนึงครับ สงสัยส่งผู้กล้าไปเพาะเชื้อ

HK

งงตอนจบ สรุปไงหว่า กระจกแตก หรือย้ายพระเอกกลับแล้วทำลายตู้ทิ้ง ::Doubt::

kitti000

จบแบบนี้หรอครับ งงเลย ไม่รุว่าผู้กล้า กลับโลก รึตาย