ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Day Dream [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 20, 2017, 10:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ดราม่าเอยจงซับซ้อนยิ่งขึ้น

มาถึงบทสรุปของมหากาพย์ท่านผู้กล้าในส่วนของเจ้าหญิงต่างโลกแล้ว เป็นตอนที่มีความดราม่าสูงแถมยังตัวหนังสือบานตะไทอีกต่างหาก

ใครที่อยากรู้ว่าแล้วตกลงเจ้าหญิงจะยอมส่งเจ้าชายกลับโลกเดิมหรือไม่? น้องเมดแว่นจะโดนท่านผู้กล้าบ้ากามฟาดไปด้วยรึเปล่า? แล้วอลิซจะมีบทบาทอะไรกับเค้าบ้างมั้ย?
มาค้นหาไปพร้อมๆกันไปกับ(กึ่ง)บทสรุปมหากาพย์นี้กันได้เลย  ::Reader::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat39

ยังงี้มันคือการntrรึเปล่าหว่ามาแย่งพระเอกไปแถมไม่บอกว่าไปด้วยไหมอะครับ 5555

Clock “work” Planet

infinityex

possionseul

จบยังไงหว่า งง ยังจินตนาการไม่ถึงอ่า ใครรู้เฉลยที -...-

kaname

ตอนจบท่านผู้กล้าหายไป กลับโลกเดิมสินะ  

Shut Up

ขอบคุณครับ แต่ตอนจบออกจะงงๆแฮะ

esenex

glaciar

xsoulkung123

ตอนจบน่าตื่นเต้นมากๆ
เจ้าหญิงน่ารักดีครับ
::WowWow::

oyoyo

จบแล้วเหรอครับ จบแบบงงๆแฮะ
ตกลงแล้วอลิสส่งผู้กล้ากลับไปโลกเดิม หรือกำจัดผู้กล้าทิ้งไป หรือแอบขโมยผู้กล้าไปกินเองหว่า

devilboom01

จบแล้วก็ยังสงสัยผู้กล้าตายหรือกลับโลก

ยังไงก็ขอบคุณที่แปลครับอ่านง่ายดี

darkman22

สวยงามตามท้องเรื่องมาก แบบนี้ผู้กล้าชอบๆๆ

elviswhat

ตัวละครเหมือนในเกมเลย เกม Luna หรืออะไรเนี่ยละครับ จำไม่ได้

johnywalker

สรุปแว่ เอ๊ย ว่า พอผู้กล้า น้ำหมดตัว ก็ถูกส่งกลับ อย่างงี้ใช่มั้ย  ::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::