ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.2 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2018, 06:54:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

chinnosuke

ตอนอ่านนี่โกรธไออาจารย์นั่นมาก อินมาก เกลียดมาก 
แต่ไม่รูู้ทำไม ตอนนี้ชอบแนว NTR lol 
ขอบคุณ่่านฮิปสำหรับการรีเมคผลงานเรื่องนีี้ครับพ้มมม

liverpudlian

เรื่องนี้ดีครับ ปูเนื้อเรื่องได้เข้มข้นดี ชอบๆ

Reggal

หวังว่าตอนต่อๆไปคงไม่ปวดตับกับไอ้รอง ผอ นะครับ มันจะช็อคสุดๆเลยนาา  ::Horror::

pinmonkey

ทำให้ห้องที่โรงเรียนตื่นเต้นมากครับ แล้วความลับแตกแล้วจะทำอย่างไงต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

THANAKIT CHENPHONGTHAM

คุณครูโดนเพื่อนจับได้ซะแล้ว หวังว่าคงไม่ปวดตับมากนะครับ

crisisx

Inzomnia

อ.โลลิ + ซึนนิดๆ อะไรจะขนาดนั้น ดาเมจรุนแรงมาก

takking1234

untraman114

reppok111

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

acerolar

::Shy:: ผมว่านางเอกและพระเอกก็เหมาะสมกันดี น่ารักทั้งคู่เลย แต่ติดตรงสถานะ ถ้านางเอกไม่ใช่ครูจะเป็นไปได้ไหมครับ ทุกอย่างจะง่ายขึ้นเลย สอนพิเศษเอาก็ได้นะครับ ^_^  อยากให้สมหวัง

Kit.m555

มีความหึง รอง ผอ.
ความลับแตกสะเเล้วจะเป็นอย่างไนต่อ น่าลุ้น