ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2018, 03:26:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moshop

ผมว่าถึงจะเป็นความฝันก็เถอะขึ้นชื่อว่าลุงพลแล้วไม่ธรรมดาครับ ลีลาทา่ทางของแกหนุ่มๆยังอายยังไงก็ต้องลุ้นว่าครูเบสจะโดนกี่ท่าดีกว่ารรับ

ponchan80

ฝันก็ฝัน ถือเป็นการอุ่นเครื่องต้อนรับและดูลีลาครูเบสท์ซักหน่อย ลุงคงใส่ไม่ยั้ง

Autte Wa

เฮ้ออออออออออออออออ
ความฝันนะความฝัน
รอให้ถึงวันเป็นจริง
สู้เค้านะลุง................

testman

อ่านตัวอย่างมาอย่างลุ้นที่สุด

แต่หัวข้อตั้งแบบ เฉลยมา จบเลย 55555

biggiggog

ลองถ้าสองสาวนี้เปิดศึกแย่งตัวลุงพลขนาดนี้
ไม่ใช่ฝันก็ประหลาดแล้วมั้ง
แต่ถ้าได้ฝันดีแบบนี้
ขอหลับยาวเลยละกัน ::Confident::
ขอบคุณมากๆครับ

kalampee

BBlingT

จากตอนที่แล้ว
ให้ลุงได้ทุกคน แต่สุดท้ายลงเอยกับหมอพลอยด้วยได้ไหมครับ 555

barney

knightmoon

เสียดายเป็นความฝันนะ หมอพลอยบอกรักลุงด้วยล่ะ แล้วครูเบส ก็ยอมอยู่ด้วยกันอีก สบายใจจังเลยนะลุง ตื่นมาเจอความจริงต้องจัดการเจ้าคนที่จะมาแย่งหมอพลอยไปอีก ไหนจะคนมาแย่งน้องอีฟอีก  ::Angry::  ::Angry:: จัดการน้องอีฟซะ

jchaiwut

kansake