ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2018, 03:26:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงพล แม้ในฝันก็อาจเสียน้ำทำให้ร่างกายทรุดโทรมได้นะครับ ยิ่งเจอสองสาวพร้อมกัน แต่ละนางชวนให้เอกไซต์ขนาดนี้ ระวังจะชอคนะครับ ขอให้สะดุ้งตื่นก่อนแตก เอาใจช่วยนะ ไม่ใช่อิจฉา ขอบคุณ​ครับ​

Themis

armsmartmai

โหลุงพลถึงขนาดเก็บเอามานอนฝันเป็นตุเป็นตะเลยนะครับ ขอให้ฝันเป็นจริงทีเถอะ อิอิ

pimmy121

มาแล้ว หลังจากหายไปซักพัก ช่วงทำร้ายท่านผู้อ่าน กระดาษทิชชู่เตรียมให้พร้อม ยาวๆไปครับทุกๆคน ถึงตอนนี้จะเป็นแค่ฝันก็คงเป็นฝันที่สุดๆไปเลย

C-Master

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ดีนะที่พ่อนางฟ้าอนุญาติลุงต่อเลย

lupin13

ลุงเอ๊ย รู้ว่าจะต้องจัดอีก 6คนจนฝันใกลเลยเรอะ ระวังจะไม่รอดจนครบนะ เหนื่อยตายซะก่อน  ::Oops::

pongsap

ฝันหวานของลุงพลควบสองกับหมอพลอยและครูเบสท์สุดยอด

live20

นี่ขราดในฝันลุงพลยังคงต้องการทั้งคู่เลย หื่นจริงๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นความฝันที่แสนหวานมากเลย ถ้าเป็นเรื่องจริงๆ  ลุงพลก็จะเป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดเลย....พอๆกับจะเป็นผู้ชายที่โชคร้ายที่สุดเพราะจะโดนผู้ชายในโลกนี้รุมทำร้ายด้วยความอิจฉา....อิอิ