ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2018, 03:26:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kritsada Panlamyai

โดยธรรมชาติของพวกสว. อย่างลุงพล จะอยู่ด้วยความฝันกับเรื่องเซ็กส์ หากเรื่องนี้ทำให้คนแก่ๆ มีความสุขได้บ้าง ก็ขอให้บุญกุศลตกถึงผู้แต่งนะครับ

swss2511

แค่ฝันก็สุขมากแล้ว เมื่อถึงเวลาเป็นจริงคงเป็นที่สุดของจอมหื่นน้ำไม่หมดตัวไม่ลงจากเตียง

Emmy

เป็นการตัดสินใจที่ยากมากๆสำหรับลุงพล
ที่ต้องเอาชีวิตมาแลกกับความรัก

thana7

winking

ฝันสุดยอดมากเลยนะลุงสาวสวย2คนนางเอกของเรื่องเลยจุดจบจะเป็นยังไงนะ

ekplaywalk

Tom525218

ฝันเป็นตุเป็นตะเลยนะลุงพล แต่ถ้าฝันเป็นจริง ผมละแอบอิจฉาลุงพลนิดๆๆเลยครับ

bangsan

ลุงพลฝันไปเนี่ยเองถ้าเป็นเรื่องจริงก็ดีซิลุงพลบอก

Komsan Tanunchai Olympus

แค่ความฝัน ลุงพลก้เล่น 2สาว หมอพลอย กับครูเบสเลยหรอ ลีลาแต่ละคงคนละขั้ว ลุงพลคงตื่นเต้นแน่เลยกับลีลาทั้ง 2 สาว

sdgundams

ฝันก่อนก็ยังดี​ จากความฝันจะกลายเป็นเรื่องจริง

Lert Nil

Wannadit Iempan

ลุงพลฝันเข้าข้างตัวเอง ถ้าคดีพลิกไม่เสียใจแย่หรือ

boonde madee

อยากให้ฝันของลุงพลเป็นจริง
ให้หมอพลอยเรียกลุงพล ผัวขา ๆ เมียเสียวจังเลย

playnut

เฉพาะตอนนี้ขอหลายๆพาทเลยนะครับ   อยากเห็นตอนครูเบสขย่มตอลุงพลและโดนระเบิดถ้ำทองจะเป็นอย่างไร