ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะแปลชนกับเวปเก็บตังนะครับ แต่เราคงสู้เขาไม่ได้หรอก
เขาโพสเมื่อ10ชั่วโมงก่อนประมาณบ่ายสาม ขาย41ยอดซื้อ51คนแล้ว ลองคิดดู
เรื่องนี้จะลองขอยอดรวมๆซัก300พอจะอัพต่อให้ ไม่งั้นก็ปิดโปรเจคไป

ชื่อของไอ้อ้วนอาจมีเพี๊ยนๆนะครับ ตอนแรกแปลจากENGมันเขียนยาโมตะ
พอมาดูประวัติตัวละครมันดันเขียนโนโมดะ ขี้เกียจแก้และ ไว้ไปใส่ตอนสองเอา

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11 ชอโมเมนต์แบบเนี้ย ตอนเรียนไม่มีเรยยย T T

12

13

14

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

ไม่โดเนทไม่ว่าเลยครับ แค่ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันหลังอ่านจบก็พอ

CR

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ddcc

ยังไม่มีคนตอบนึกว่าเกมเตรียมปิดซีรีย์ซะละ ที่ไหนได้ลงตี1 !! ลงตอนนี้แล้วจะนอนได้อย่างไร555 หมั่นไส้ไอเด็กปี1ว่ะ อยากซัด แต่ดูทรงละพระเอกสายเงียบโดนแย่งผญแน่
Next Seto karen ทำโคตรสยองขวัญเลยว้อยยย RIP ตัวละครทุกคน ::Crying::

อารมภาพNEXTมันมืดมัวๆรู้สึกได้ถึงกลิ่นไอของผีเสื้อปีกหัก55 แต่คงไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับ

papupput

ขอบคุณครับ ::Glad:: ::Glad::

เด๋วร่ายมนต์ ก่อน
จงลง จงลง จงลงต่อ ห้ามหายนะ
::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

organize

ทำไมตัวโกงขี้เหล่ๆถึงได้บ่อย​ แล้วทำไมพระเอกหล่อๆถึงโดนทิ้งตลอด​ ปวดตับ​  แต่ว่าใครกันนะที่โดน​ มาแนวนี้ทำใจไม่ค่อยได้เลย

จบเฮ่  โดนหมดทุกคนแน่ๆ​ เค้าถึงว่าแค่รวยก็เข้าไปครึ่งลำ ::Ahoo::

Hunfrid

แวะมาเม้นให้กำลังใจครับ ส่วนตัวอาจจะไม่อ่านต่อ เห็นภาพแล้วรู้สึกมืดหม่น อาจะเป็นเพราะชีวิตช่วงนี้ด้วยอะนะ  ::Orz::

ในคลิปที่ว่านั่นคือน้องผญ ปีหนึ่งสินะ คือยังไงจะโดนพวกตัวร้ายนั่นเก็บสามสาวหรอ

น้องปีหนึ่งนางดูง่ายๆจังแหะ
ที่ร้านอาหารนั่นเป็น คาเรน หรือ เรนะ หว่า ผมดูไม่ออกแหะ
อ๊าาา คาเรนนี่เอง ตอนหน้าคาเรนโดนแล้วแหะ 
ซีรีย์จะจบยังไงน้าาา อยากรู้แล้วสิ  ::Grimace::

ผมยัง งงๆ แนวเรื่องนี้แหะ เพราะเห็นหน้าปก ตอน 4-5 ที่ท่านเอามาให้ดู สี อารมของภาพ มันไม่เหมือนตอน 1-3 หรือว่าจะจบดี พระเอกได้ (มีความหวังเล็กๆ)  ::Doubt::

กลับมาแก้อีกรอบ ไปนั่งมองหน้าปกตอน 5 อีกที เปลี่ยนความคิดละ นั่นมันมือไอ่โอโนะดะ  ::Crying::

ปฏิภาณ ครับ

แวะให้กำลังใจครับ

ในคลิปนี่น้องผญปี1แน่เลย

โอโห เบื่อไวจัด แบ่งมๅทๅงนี้หน่อยยย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

รู้สึกว่าพระเอกจะโดนเทตลอดแล้วผู้หญิงที่โดนถ่ายคลิปคือใคร Edit คาเอเดะโดนเป็นคนแรกเลยหรือแถมยังมีท่าทีติดใจไอ้อ้วนอีก

tonza221

อื้อหื้อ แนวนี้ตัวหน้าร้ายๆ ได้หมดใช่ไหมเนี้ย
Edit : ดูแล้วคนรู้จักพระเอกไม่น่ารอดสักราย ....

mark5111

คงจะข่มขืนในครั้งแรกแล้วแบล็กเมล์ในครั้งต่อไปจนติดใจล่ะสิ

friendsaaz

ขอบคุณมากๆครับ

เมนต์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหาแถมไม่กลับมาEdit

SynChroNice

ขอบคุณมากครับ รออ่านมานาน

เรียบร้อยแค่ช่วยหากุญแจได้แฟนเลย  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

subjang

ไอ้อ้วนมันร้าย

edit อย่าบอกว่านางเอกก็โดนไปด้วยนะ

James-buff

ขอบคุณครับ พี่อ้วนไปเล่นใครมา

เมนต์มักง่ายแถมไม่กลับมาEdit

Northstar Rta

พระเอกผิดหวังในความรักมา เจอน้องปี 1 น่ารักแบบนี้ห้ามใจยากจริงๆ แตาทำไมพวกตัวร้ายมันได้สาวๆก่อนทุกทีสิ
น้องปี1 โดนเจ้าอ้วนทำติดใจเสียแล้ว แบบนี้รุ่นพี่ปี2จะรอดไหมอุส่าห์ไปทำงานทีาเดียวกันแบบนี้