ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreem14

พอมันได้เปิดซิงไปแล้ว ตอนนี้แบบไม่ได้พัก

ZxholicxZ

ขอบคุณมากนะครับ ชอบอ่านเรื่องทำนองแนวนี้มากๆเลย จินตนาการดีได้อารมณ์มากครับ

เจตภูติ

รับเควสเรียบร้อย เควสอย่างโหดเลย

arsenyo

zaar65

ได้พี่กอล์ฟแล้ว อย่าลืมพีฐานะครับ   

xonly-973

ยังคงงงๆกับพลังทั้งเงื่อนไขทั้งความเป็นมาแต่อ่านๆน่าจะเข้าใจไปเองละมั้ง

Herdenking

พูดถึง​อักษร​ ก.​ แปบเดวมาเลยอิจฉา​พระเอกจริงๆ​ สวยๆทั้งนั้นเลย555

sutee seechart

เจ๊ข้างบ้านนี่จริงๆแล้วเพราะพลังอักขระ หรือว่าติดใจควยกันแน่
ยิ่งอ่านยิ่งตื่นเต้น จะฟังสาวทุกคนที่เข้าไกล้เลยเหรอ แหมมมม

ถ้าเข้าใจไม่ผิด เจ๊กอล์ฟโดนแตกใน ชื่อจะเหลือแค่ ออฟ ใช่ป่ะ

สมชาย สุดสาคร

ประเวช กองเงินนอก

karaboon

พลังนี้ดูทรงใช้ยากเหมือนกัน แต่ก็มีความอยากได้ อยากครอบครอง

zaar65

ต้องตามทุกตัวอักษรครับ  ขอบคุณมาก

BANK R5R5

สงสัยจังเลยใครนะที่อยู่ในร่างอีกตัวตนหนึ่ง

kidlove12

suktua

การใช่พลังแปลกดีนะ ถ้าไม่เก่งภาษานี่ อดกินสาวๆเลยนะ