ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamaimo Tororo] Rain-Maker Girl สาวขอฝนกับศิวลึงค์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 01, 2020, 06:42:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

ผมเชื่อว่าเป็ฯเทพศิวลึง ผมดูจากทรงผม มันใช่เลย ใช่จริงๆด้วย 5555

เป็นเพศยาที่เวอจิ้น อย่างขำเลย ขอบคุณครับ 555

vigo

ตอนจบนางเองน่าจะยอมเทพนะเพราะนึกถึงคำที่ชาวบ้านขอร้องมา
ส่วนที่เยื่อพรหมจารีไม่มีน่าจะมาจาการช่วยตัวเอง

สุดท้ายมีของแถมส่งหนุ่มหลงทางมาให้ด้วย

thegift52

แหม เทพก็หื่นไม่แพ้กันเลยนะ มิน่าล่ะถึงกำหนดว่าต้องสาว ต้องบริสุทธิ์ สเปคสูงนะเรา  ::DookDig::
.
ข้าขอโทษ ข้าผิดไปแล้ว ท่านเป็นเทพที่เปี่ยมไปด้วยเมตตา มีให้รางวัลก่อนกลับด้วย น้ำใจงามยิ่งนัก  ::Thankyou::

opzakong

ชอบรักแร้นางเอกมากกก ขอให้ฉาก H มีรักแร้ สาธุ

แต่เอิ่ม... แท่งศีลามันทรงแปลกๆนะ

นึกว่านางไม่ซิง ที่ไหนได้ แครอท

hnongchem

ตอนนี้ซิงหรือไม่ซิง ท่านเทพน่าจะจัดหมดเพราะร้างรามาหลายปีแล้ว

ขนาดค่อนข้างพอใจยังมีของแถมเป็นหนุ่มหล่อให้ ถ้าถูกใจมากๆสงสัยได้ฮาเร็มแน่ๆ

iammek

แม่หนูเกี่ยซะไม่เหลือ แล้วท่านเทพจะเชื่อมั้ยล่ะ

อั๊ยย่ะ มีโปรแถมผัวกลับบ้านให้ด้วย

artherox

ยังไงก็โดนแน่นอนอยู่แล้วล่ะ แต่ฝนจะตกมั้ยต้องมาลุ้นกัน
อ่านจบแล้ว แสดงว่าท่านติดใจ มีแจกหนุ่มๆให้ด้วย

iiouxsoe

เทพจัดนัก น้ำฝนน้ำให้ชีวิต
สงใสถูกเทพหลอกแน่

สุดท้ายต้องโดนเย็นถึงเชื่อ

hippopov2

ได้กะเทพนี่ไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย อย่าบอกนะว่าน้ำที่จะแตกตอนเสร็จได้เปลี่ยนเป็นสาสยฝนขโลมหมู่บ้าน 5555

สุดท้ายท่านเทพได้ประทานหนุ่มมาให้ด้วยเว้ย แต่โดนเทพเอาแบบนี้ ยังเรียกว่าเวอร์จิ้นได้อีกมั้ยเนี่ย

tertizzz

5555ไปไม่ถูกเลยเจอเรื่องนี้เข้าไปไม่เคยเจอแนวนี้มาก่อนอาจจะไม่สอดใส่ก็ได้เท่าที่อ่านดูน่าจะแค่เลียๆลูบๆ 555
------
ผิดคาดแฮะ แต่มีให้คนหล่อตอนจบด้วย 55555

xfreestylex

55555 มีการเช็คของด้วย ว่าจริงไม่จริง

ยังไงอ่ะ จะภาค 2 ต่ออีกหรอ?

Minibar

ต้องเสียสละเพื่อส่วนรวมจินะ

ใจดีมีของแถมแบบใช้งานได้นานๆด้วย เสยได้ดีนะท่าน

ampolza02

แนว ท่านเทพ จะมาแนว มาพิสูจน์ของก่อน ก่อนให้พร  ::Glad:: 

ตอนจบมีของแถมเจอเนื้อคู่ด้วย  ::JubuJubu::

FamilyCom

โดนปล่อยน้ำใส่นาเป็นแน่แท้แบบนี้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน60วัน

polka2012

สงสัยตอนจบนางเอกคงติดใจลีลาขั้นเทพจนโงหัวไม่ขึ้นแน่ๆเลยงานนี้55555

ตอนท้ายท่านเทพคงกลัวสาวเจ้าอารมณ์ค้างส่งหนุ่มหลงทางมาสานงานต่อช่างรอบคอบจิงๆท่าน ::WooWoo::