ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamaimo Tororo] Rain-Maker Girl สาวขอฝนกับศิวลึงค์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 01, 2020, 06:42:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 11 เป็นต้นไป
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

virussand

จบแบบยังไงก็โดนละฝนตกตามคำขอ
แต่นาจะตกหนักไม่หนักก็จากน้ำนางเอกแน่ๆ

nowhereman

แปลได้ฮามากครับ ส่วนตอนจบคิดว่าเทพน่าจะเชื่อว่ายังซิงจริงๆ ไม่ก็เก็บนางเอกไว้บนเขาอยู่ยาวเป็นเทพธิดาเลย

สุดท้ายเทพประทานพรส่งณเดชมาให้ 555

penguinzz

น้ำฝนนี่มาจากน้ำของนางเอกหรือเปล่านะ

ที่ไม่มีเยื่อนี่เพราะว่าเคยเอาของปลอมใส่ไปป่าว

ป๊าดดดด ตอนจบมีแถมด้วย 555

wittaya09

ท่านเทพคงต้องพิสูจน์ให้รู้ความจริงแล้วละครับ ว่านางเอกยังไม่เคยจริงหรือเปล่า

ท่านเทพคงพอใจมากเลยสินะครับ ถึงได้ประทานชายหนุ่มรูปหล่อมาให้นางเอกของเรา

siwapeeza

อ่าววว งี้ท่านเทพก็ต้องพิสูจน์นะนี่

น่านนนน นอกจากได้ฝนแล้วท่านเทพนังแถมหนุ่มมาให้อีกนะนี่

yopern

เทพออกมามาก็หื่นกามมาเลย ใครเขาจะยอมง่ายๆ มันต้องใช้วาทะศิลป์ด้วยซิเทพ

edit ส่งน้ำฝนกับหนุ่มหล่อๆมาให้ ก็โอเคนะเทพ

okarin

นางเอกนำ้แตกออกมาเป็นฝนรึเปล่านี่
ได้ของแถมเป็นดุ้นหนุ่มหล่อด้วย 555

andycarton

ถ้าให้เดาผมว่า เจอการบูชาแบบนี้มีน้ำท่วมหมู่บ้านแน่/ว่าแต่เยื่อพรหมจรรย์ของนางเอกหายไปไหนอะเนี่ย ::DookDig::Edit:โอ้วๆๆนอกจากให้พรฝนตกแล้วยังแถมผู้ชายให้ด้วยอะใจดีจริงๆเลย ::DookDig::

sutee seechart

น่าจะเรียกเทพหื่นกาม 5555
นี่ไปๆมาๆ เทพติดหี แล้วให้ฝนจนน้ำท่วมป่ะเนี่ย

แสดงว่าเทพก็อัดอั้น เสียบไม่เท่าไร แตกซะแล้ว
หรือจะติดหีจนแปลงกายแฝงมาเป็นไอ้หนุ่มตอนจบ

kazu36

สงสัยจะไม่ค่อยเค็ม เลยต้องพกเกลือมาด้วย
ยังดีนะ ไม่ใช่สรุปแล้วฝันเปียก

niceanglev

สรุปแล้วนางเอกยังซิงรึป่าว ซิงแต่ซนทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดไปก่อนแล้ว?

edit ขากลับมีของแถมเจอหนุ่มหล่อด้วย

noohun

เทพนี่อาจเป็นชาวสยามที่ข้ามน้ำข้ามทะเลมาก็เป็นได้ ดูจากทรงผม ::Oops::
เยื่อไม่เหลือแต่ยังซิง แสดงว่าเล่นของเทียมสินะ นังหนู

ท่านเทพพพพพ มีบริการหลังการขาย บันดาลให้สมปราถนาอีกต่างหาก นี่สิ เทพตัวอย่าง

MooOon

ภาพสวย ลายเส้นดี เอาจริงๆผมก็สงสัยมานานเเล้วนะ ในอดีต

หรือตำนานหลายๆอน่างเวลาจะขอพรอะไร ต้องส่งสาวๆที่ยังซิงๆ

เพื่ออะไร จะเเถว่าเพื่อความบริสุทธิ์ก็ดูทุเรศไปละ ถ้า ขนาดเทพเจ้า

ที่นับถือยังคิดเรื่องซิงไม่ซิง ก็ไม่ควรนับถือ สักการะ อะไรเลย เป็นเเค่

ไอ้หื่นดีๆนี่เอง ถ้าใครรู้เหตุผลก็ช่วยบอกทีนะ จากที่ คิดว่านางเอก

คงท้องกับไอ้นี่ละมั้ง เหมือนสาวหน้าตาไม่สวย เมื่อปีก่อนหรือป่าว เดาเอา

----------------------------------------------------------

ก็จบดีนะ วินทั้ง 2 ฝ่าย นางเอกได้ คนหล่อๆสมใจกลับบ้านไปด้วย เเต่ถ้า

เรื่องนี้เป็น ntr นางเอกคงไม่พอใจเเน่ๆ เพราะตามหลัก ไอ้หล่อๆมักจะรอบเเรกจบ

เเต่เอาจริงๆก็สงสัยเหมือนกันนะ ต้องทำงานนาเเบบไหน หุ่นเเล้วหน้าตา สวยใสขนาดนี้ -*-

po3026

เทพลองใจนางเอกหรือเปล่าถ้านางเอกตอบว่ายังไม่มีอะไรกับใครทีเทพน่าจะตอบว่าขอลองพิสูจน์ว่าซิงอยู่หรือเปล่า