ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ตอน 12 ท้อง...

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 17, 2021, 09:13:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucky Naruk

เพชรไม่ธรรมดากล้าได้กล้าเสีย ใจมันได้

Erik

ถ้าครั้งเดียวแบบนี้
แล้วมีคนบอกแบบนี้
คงไม่เชื่อเสีย 80% ครับ

Eldy CR

ฮ่วย มันเป็นปัญหาอึดอัดกันทุกฝ่ายแท้ แต่ถ้าเจรจากันได้เรื่องมันก็มีทางออกแหละเรื่องเด็ก

mrbirddum

อ่อนเกมเหมือนเดิม เมื่อไรจะมีความเปนผุ้นำทั้วความคิดและการกระทำ สงสาร ผญ.2คน ที่ไม่รุ้เรื่องอะไรเลย

PTTrayong

มีท้องกับคนที่ไม่ได้รัก แต่สนุกจนพลาด นี้ถือว่าเป็นบทเรียนชีวิตของใครหลายคนเลย

tarapong

ป่ะ ไปต่อแขน ต่อขาลูกเรากันเถอะ 555 ขอบคุณ​ครับ​

xvenomz

เรื่องท้อง เดาทางว่าน่าจะแผนจับนายป้องอีกนะครับ ผลอาจเอาของคนอื่นมา หรือไม่มีผลตรวจตั้งแต่แรก แต่ถ้าเอาครั้งนี้ น่าจะกะว่าให้ท้องจริงละครับ

mrit224

chairerk

moderndoc

เพชรหลอกมาซั่มอีกครั้งแล้ว  เชื่อว่าไม่ท้อง แต่ต้องทำถึงขนาดนี้เลย

Man utd

Diavolo

knightmoon

ดูแล้วไม่น่าจะท้องจริงแบบนี้ แต่โดนมุกนี้ไปลำบากล่ะพระเอกเรา ทำยังไงต่อไปดี อย่าสานต่อเลยจะดีกว่านะ

Anadrid

เห็นนํ้าตาสาวก็ช่วยไปเทอะนะจะได้ศุกสม

Pra-in

เอ้า กำแล้วไง ทำไมท้องได้ละ ไงต่อๆ