ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Best21795

งงจัดเลย ตกลง3สาวเล่นเกมอะไรกันอยุ่คนเงียบกับพูดเก่ง. คนพูดเก่งกลับเงียบ

Navavee Stronger

อืม หรือว่าสองสาวจะเปิดเกมส์ใหม่กับนายโทนเพื่อความสะใจหรือเปล่านะ

exelier

เรื่องเกมส์ยังไม่เคลียเลย เอ้พหรือเคลียไแแล้วละผมอ่านข้ามหว่า มันติดในอกแบบหน่อวงๆจริงๆนะครับ

Kapi channel

ตอนแรกนึกถึงเลงพลงนี้เลนคับ ลืม - ขอนแก่น ลองหาฟังดูนะคับ ลองคุยกันดีๆๆนะคับ บอกได้แค่นี้เพราะเรื่องมันนาาผ่านมานานแล้ว แต่อยาดบอกอีกว่า ถ้ามีอะไรก็พูดก็บอกกันไปเลย เพราะถ้าแบบนี้มันก็จะค้างๆ คาๆ กันไปเรื่องย ต่างคนต่างไม่พูด มีอะไรก็บอกไปเลย จะไปต่อหรือจะจบ จะได้เสียใจมันทีเดียวเลย เพราะอาการแบบนี้ มันเจ็บเรื้อรัง
( fc นายโทน )

Roam/Z/l3

gritkin

มิ้นนี่ไม่งงเท่าไหร่ แต่เเก้มนี่สิเงียบกริบ คงรู้สึกผิดที่สุดในสามคนแล้วละ

wjoe44

เรื่องนี้ต้องมีเคลียร์สองต่อหนึ่ง เสื้อผ้าไม่เกี่ยวอีกยาวละ

mnrie

นี่ไม่ใช่เจ้าหญิงน้ำแข็งละะะ

นี่เจ้าหญิงน้ำร้อนลวกกกก

เลิ่กลั่กเลิ่กลั่กไปหมด

555 55.

ขำอะ

ถ้าเป็นผมคงคุยเปิดใจไปเลย ว่ายังไงอะไรบ้าง

ไม่ชอบค้าง ๆ งง

singkanong