ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 10 : ศึกข้างเดียว

เริ่มโดย punyang, เมษายน 27, 2020, 05:18:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamdevil

zu2nice

ตอนที่ 10 นี่ถ้าอ่านไม่ละเอียด ก็จะ งงๆ หน่อยครับ 555

Danai Tee

เนื้อเรื่องจะไปแนวไหนนะ มีน้องสาวโผล่มาอีก ลักษณะการเขียนเรื่องดูจะออกไปทางเรื่องยาวๆน่าจะดีนะครับ ประมาณ รักยม    ดูมีรายละเอียดเยอะดี สนุกดี ตอนเขียนถึงฟางนี่ รู้สึกได้อารมณ์ดีมากเลย

วรวิท สาโท

เรื่องราวชักจะยุ่งเป็นยุงตีกันแล้ว

rskiz

เหนื่อยหนักแน่งานนี้ ตัวละครเพิ่มอีก

okarin

น้องสาวมาจากไหนเนี่ยรึจะมาจากชาติที่แล้ว
พ่อแม่ส่งแม่อีกคนมาให้รึเปล่านี่ 555

beang555

เป็นน้องสาว แล้วพี่น้องท้องจะชนกันมั้ย

oay02

ยังไงกันเนี่ย เป็นน้องสาวตัวเองจริงหรอเกือบได้น้องตัวเองซะแล้ว

2000HP

อ่าวเวร เป็นน้องสะงั้น มันคือการทดลองอะไรรึเปล่าหว่า

แต่พระเอกเลวดี อันนี้ชอบ

sorasl

นึกว่าพระเอกจะเก็บ 3 คนเลยครับ

C-Master

นั่นไง น้องสาวจริงๆด้วย งานงอกแล้ว

แต่ทำไมชื่อเดียวกันนะ

jongjo

ทิมมีน้องหมวยเป็นน้อง หักมุมมากเลย

Naratt

::Hmmm::
จู่ๆ ก็มีน้องสาวโผล่มา
เกือบเล่นน้องไปแล้วสิ
::DookDig::

myidol

อยากให้เย็ดน้องตัวเองเลยครับแบบนี้ ควยลุกยิ่งกว่าตอนกำลังจะเอาขวัญอีกครับ

Terdsak_sk