ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 20 คนคลั่ง

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 20, 2018, 03:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

ตบจูบๆ คงลงเอยกันด้วยดีแล้วนะ

darkangel

อ่านถึงตอนการบำบัดจิต เรื่องนี้ คนแต่งคนนี้ไม่ใช่ธรรมดาแล้วครับ สอดแทรกได้ดี ไม่ใช่เรื่องอ่านเพลินอย่างเดียวนะครับ ฝากสมาชิกท่านอื่นๆ วิเคราะห์

may_290607908

สุดยอดครับการที่จะแต่งเรื่องแบบนี้ได้

yumer

ดนัยจัดให้หนักอย่าปล่อยให้เหลือเอาให้ ติดใจๆไปเลยโหดๆ

banrai kidsada

aisieo

naitoom

ดนัย เพิ่งจะฉลาด ไม่โหดก็จะเสียสาวคนรัก เมื่อทุกอย่างเปิดเผยแล้ว จะรออะไรอยู่อีก ลุยเลย...

Kacey Chase

มีความโหด...  บวกความเสียวปนอยู่เล็กน้อยถึงปานกลาง   >=)

ขอบคุณนะครับ

shevchenko55

โอ๊ะโอ ห่างหายไปนานเลยแฮะเรื่องนี้
ขอบคุณท่านผู้แต่งครับ

phantompain

โดนไหมเนี่ย รอดมาได้หลายครา รอบนี้ก็ยังต้องลุ้นกันต่อไปปป  ::Shout::

prapan

บางทีนะบางที ก้อคิดว่าอยากให้เธอรอดต่อไป
แต่แล้ว ไม่ดีกว่า ไม่ต่องรอดละกัน

Nepkcal13

มายด์คงบอกกูรอตั้งนาน555+

siwa119421

Anadrid

มาวินโดนอัดขนาดนี้สมกับแค้นมานาน

pitsanume

ขอบคุณครับ มาแบบงง ๆ ก็อ่านแบบสนุกสนานครับ เป็นเรื่องที่ต้องติดตามกันอีกนานเลย สำหรับนายดนัยและสาวมายด์ว่าจะเป็นยังไงกันต่อไป เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ