ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.5 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2018, 06:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

เอาคืนสินะ แต่ก็ ร้ายกับคนอื่นก่อนนินา ต้องลงโทษให้เสร็จ เอ้ย! เข็ด

razagaga

wunman

ไปๆมาๆสะกดจิตเค้าซะ ฟาดเรียบทั้งหมดเลย แผนการก็แยบยลมากๆ กะจะตลบหลังท่านประธานหรือป่าวเนี่ย

kitmer01

อยากไปเรียนสะกดจิตมากเลย 555 แล้วบอกนักเรียนให้รักตัว ตัวเองล่อเป็น10

dikky

พระเอกขอเรื่องนี่ชอบเอาสาวตอนไม่ได้สตินะครับ ไม่แมนเลยครับ

tontarn123

tiwlytwin2

เอาดีๆมีความสามารถแบบนี้มันจะเยดทั้งโรงเรียนเลยไหม

DARKAXL

เมียประธานก็ไม่เว้น ว่าแต่หล่อนบอกให้รักนวลสงวนตัวดันว่าแต่เขาอีเหนาเป็นเองซะงั้น ::DookDig::

azerothx

ร้ายกาจมาก เอาคืนประธานด้วยวิธีนี้  ::DookDig::

Crypt

ก็ยังสงสัยตอนที่แล้วโดนให้ทำไร ตอนนี้เมียก็โดน. แล้วจะมีแผนอะไรต่อหว่า

THANAKIT CHENPHONGTHAM

ppp1234

ยังสงสัยที่มาที่ไปของสาวพยาบาลอยู่

siwapeeza

แผนการของพระเอกสุดยอดจริงๆเด็ดขาดสุดๆ

akasaboy

เริ่มแสดงบทโหดออกมาจนได้ สินะ หึ หึ หึ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xesnos

อยากไปเรียนรู้การสะกดจิตกับพี่แว่นเหลือเกินเป็นอะไรที่แจ่มแมวมากก ดูน่าจะมีความจริงอยู่บ้าน