ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okayusan] The Demon Lord and the Secret Room [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 19, 2019, 10:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-656

วิธีกำราบจอมมารที่ดีที่สุดคือให้เธอมาร้องครวญคางแนบอกเราสิน่ะ  ::Evil::

BlackHazard

gojira

zwerzyxi

จบแฮปปี้เอ็นดิ้งชัวเลย ปูมาซะขนาดนี้

hentaiknight

ผูักล้าใช้ดาบส่วนตัวชนะจอมมาร
แต่ตอนจบ จอมมารครองโลก เพราะเป็นมนุษย์เมีย 

[email protected]

unstaballs

kitti000

เหอะๆ สงไสรอ Hero ไม่ไหว คิดถึงตลอดว่ามันจะมาฆ่าเราไหม
คิดถึงทุกวันเลยเกิดเป็นความรักสินะ แถมตอนท้ายมีรูป Hero เต็มเลยแหม๋ๆ  ::Shy:: น่าร๊ากกก

Edit: โดนดาบวิเศษ Hero เข้าไป เสร็จเลย  ::Oops::

megazawa

ต้องจัดการจอมมารด้วยดาบส่วนตัว  ::Glad::

Akira Watanabe

::Sweat::  จอมมารสายหื่นสินะ จริง ๆ ก็คลั่งผู้การอยู่แล้วนี่

::Shy:: โลกสงบสุขเพราะแบบนี้นี่เอง  ฟิน ๆ กันไป

punpun180

โอชิผู้กล้า555จอมารสาวน้อยแบบนี้อยู่คนเดียวแบบนี้ก็เหงาสิ

yopern

เดี๋ยวจอมมารก็จะเจออาวุธประจำตัวผู้กล้าจะร้องไม่ออก ว่าจอมมารเซ็กซี่มาก ขอบอก

game2539

จอมมารเป็นติ่งผู้กล้าแบบนี้ก็จบโดยไม่ต้องมีการนองเลือดแล้วแต่คงได้นองอย่างอื่นแทน

asean

จอมมารน่ารักขนาดนี้เป็นผมๆก็ปล้ำอ่ะ

HypN♥s

5555 ห้องลับจอมมารนี่น่ารักดีนะ ผู้หญิ้ง ผู้หญิง แถมน่ารักซะด้วย

ห้องลับมีรูปไอคอลผู้กล้าซะด้วย แบบนี้ก็เสร็จนะซิ  ::Grimace::

สรุปว่าได้จอมมารมาเป็นเมีย ไม่เสียทีที่มาเป็นผู้กล้า แฮปปี้เอนดิ้ง  ::JubuJubu::