ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสัญญา(เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 17, 2021, 11:53:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: dragonhead เมื่อ มกราคม 18, 2021, 12:09:06 ก่อนเที่ยง
พล๊อตแบบนี้...ทรงเสน่ห์ คำสัญญาที่เป็นวัฏจักร์ของสองคน...แม้จะแต่งงานไปแล้วก็ตาม...ซ่อนกลิ่นซ่อนแอบมักดึงดูดดั่งแมงเม่าเข้วกองเพลิง...แต่สไตล์ twin tower คงไม่เพียงเท่านี้
เจอผัวเจน

Pager

เพื่อนเย็ดเพื่อนนี่มันสุดล้ะครับบบ
อยากรู้หน้าต่อไป จะเปิดประตูไปเจอกับใครครับเนี่ย ?  ::GiveMe:: ::GiveMe::

winnythepooh

i_robot

7878

Friends with benefits ของแท้เลย

ไม่มีความผูกพันอะไรทั้งสิ้น

เสร็จแล้วก้ไป

TUWATAR

ประตูเปิอออกมาก็เป็นเพื่อนที่แยกกัน
ที่ร้านอาหาร

mspeed

อุทานออกมาว่า
เฮ้ย นั่นผัวมึงนี่ 555

treemiles

ป่ะกับผัวท่าจะงานเข้า ป่ะกับเพื่อนต้องปิดปาก อิอิ

volxon

ใครกันนะ งานนี้จะยุ่งเดิมหรือจะเสียวกว่าเดิมกันนะ  ::Grimace::

lucipher666a

รักษาสัญญากันดีจริงๆแล้วออกมาเจอใครละ

myidol

เจอคนรู้จัก เพื่อนเก่า แล้วก็ชวนกันสองรุมหนึ่ง ผมเดานะ 5555

sakdi Ontong

เจอผัวยุ้ยมากับกิ๊กแน่ๆ จบด้วยสวิงกิ้ง

Penquin Villa

เปิดมาเจอเมียกับกิ๊กแน่นอน

Gig11

สงสัยผู้อยู่ห้อง เมียอยู่อีกห้องแน่ๆ

outsider

อ้าววววว เชี่ยละดันเจอคนรู้จักเข้าให้ เดาไม่ออกเลยว่าเจอใครร